Request Newbie muốn kiếm tiền với MMO, có vốn

Chào các bác, mình lúc trước cũng có chơi Zeek Rewards, Seo Sprint, Web IP, nhưng sau đó thì ra đời làm việc. 2 năm trôi qua cũng tích lũy được khoảng 100 triệu, nên nay quay trở lại đây muốn tìm một cái gì đó để chơi, kiếm thêm thu nhập. mong các bác giúp đỡ ạ.

putin168

Banned
Reactions
554
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chào các bác, mình lúc trước cũng có chơi Zeek Rewards, Seo Sprint, Web IP, nhưng sau đó thì ra đời làm việc. 2 năm trôi qua cũng tích lũy được khoảng 100 triệu, nên nay quay trở lại đây muốn tìm một cái gì đó để chơi, kiếm thêm thu nhập. mong các bác giúp đỡ ạ.
vay thêm làm cái website tmua bán tiền, cứ tính đi 1$ lời 800đ thôi, nếu site giao dịch nhanh gọn lẹ thì một ngày cũng kiếm được khá đó

Upvote 0

nqphuc

Hero
Reactions
560
MR
0.000

CEC kìa cậu.

Upvote 0

HYIP6TEAM

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Mình không biết lập trình bác ạ, làm web bị hack hết tiền thì khổ huhu
Lấy lãi thì ít quá bác ạ, cao lắm cũng 700k thôi. Nên mình tính chơi thêm Invest, mà không biết giờ nên chơi cái nào, nhiều site quá, lại chưa có kinh nghiệm.

Bạn chưa biết trang nào uy tín chơi để đầu tư số tiền ko nhỏ, bạn có thể tham gia nhóm mình nhé,

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,256
Latest member
dieply

Most discussed of week

Most discussed of week

Back