newbie mượn vốn khởi nghiệp

kemdaua

Junior
Reactions
17
MR
0.000
em là 1 newbie, còn thiếu 3LR mua VPS để chơi PTP, ai có lòng cho em mượn, cuối tuần em trả lại :binhsua07:
p/s: ai có lòng cho em mượn em xin cám ơn chứ newbie ko biết lấy gì ra đảm bảo ợ, các bác xin đừng gạch em:binhsua09:

ko nhịn nỗi vài bữa sáng, giảm bớt vài cái thẻ để có 3 $ sao :|

muốn có vốn khởi nghiệp thì hãy tiết chế bản thân hoặc thử cái gì đó trước khi hỏi vay người khác bạn nhé, mmo cũng giống như cuộc sống thực, có điều tiền từ mmo mà ra khó lắm, ko dễ như " cạp đất mà ăn" đâu bạn, mồ hôi nước mắt của người ta ra thôi, trên đây, a e bạn bè share nhau exp còn khó bạn ạ, đừng ỷ lại nhiều quá

lam ptp có nghia~ là da~ từng làm ptp, @@ ko lẽ ko có nỗi 3$ thím

3$ thì tiết kiệm vài bữa ko có hả :|

muốn có vốn khởi nghiệp thì hãy tiết chế bản thân hoặc thử cái gì đó trước khi hỏi vay người khác bạn nhé, mmo cũng giống như cuộc sống thực, có điều tiền từ mmo mà ra khó lắm, ko dễ như " cạp đất mà ăn" đâu bạn, mồ hôi nước mắt của người ta ra thôi, trên đây, a e bạn bè share nhau exp còn khó bạn ạ, đừng ỷ lại nhiều quá
Đúng rồi đó chủ thớt à! Đời bon chen....

Sao chẳng thấy newbie nào đi lên từ 2 bàn tay trắng nhỉ ! Ngày nào cũng xin xỏ ! NHớ hùi lâu còn click PTC từng trang,gõ cạp mỗi đếm Thế mà giờ MMO vs newbie toàn đi xin ăn ! Chẳng lẽ đây là 4r Cái Bang Hội ah >"< !

Đang khó khăn thớt ơi, giờ hỏi mượn tiền thì căng lắm, nhưng dù sao cũng chúc thớt có vay được tiền :binhsua06:

mình ko cứu mình thì ai cứu mình. Mình ko cố gắng thì ai cố gắng giúp cậu . Có 3$ tự kiếm đi

em cũng là niewbie như chủ thớt, em ko dám xin 3$ đâu, chỉ xin mỗi người 0.25$ LR thôi, nhưng mà phải là toàn bộ mem trong forum này cho mới dc :binhsua15:

P/S : 0.25*40000 =....LR :binhsua07:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week