Newbie nhập cuộc... Đâu là hướng đi tốt với ngiệp Captcha ?

ranzonepro

Senior
Reactions
90
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
:binhsua22: Nghe mấy anh zai chém gió về Captcha kiếm tiền rất là kinh nếu dư time.. Hiện thi xong rồi cũng khỏe và rỗi :binhsua28: Lần mò vào box Captcha này @@ Chợt thấy cả đóng ref, cả đóng dự án mà chả biết theo cái nào cả
Pro nào có kinh nghiệm chỉ giúp mình nên đi hướng nào dễ earn cao với (Đang cần $ qua thầu Matrix :binhsua32:)

Thanks ace!!!

captcha bây giờ khó ăn rồi, nếu thức đêm được thì mới có cơm ăn.

vào đại 1 group nào đó đi! như của bác saigonit ấy! giá 20k/1$ đó! thấy qlink là dễ chịu nhất, rate đc, load đều, mấy cai khác chơi ko nẩu

:)) ngon gì, gần nát rầu:)) nhưng mà cần thì vẫn tuyển

:)) ngon gì, gần nát rầu:)) nhưng mà cần thì vẫn tuyển
bác này làm sao cài đc chữ ký có cái chữ ẩn kia bấm vào thì nó mở ra ấy em ko biết làm :D chỉ dùm với

cứ tìm rùi sẽ thấy, t cũng tìm mãi, thấy chị myhuyen làm đc mò mãi mới ra

cái nghiệp cạp bàn phím này mệt lắm, chứ ai nói là kiếm tiền kinh :|. Ban ngày ko load thì phải thức đêm, chưa kể tiền trị bệnh đau lưng, nhức mõi, ngồi lâu bị trĩ.... Mún rate cao thì chịu khó thức đêm thôi, cứ làm đi rồi sẽ bít ko phải ngồi 1 chổ cạp phím là sướng đâu :binhsua30:

Dạo này mấy đại gia lớn như Pix, Mega đang điêu đứng vì hacker.

QLink dạo này có soft ko nhĩ?
Lúc trc chiến thì toàn = web.

Hình như bác dinhbuu cũng theo nghiệp captcha phải ko ta ?

Cứ xem sức mình rồi quyết định. Mình cái gì cũng hơn 3 năm... giờ mệt mỏi quá rồi, trước ngày 8-10$, giờ ngày 2,3$ cũng khó, ăn ban là cả ngày không công... h chỉ muốn comment box cạp cái cuối rồi bước ra :binhsua29:

:fail:

xài soft nào nó cũng banned abuse vì do mạng nha bạn. cái gì cũng nói bubu là sao trời. mình xài xuanduc lúc nào gõ cung bi abuse 1 2 acc. k bao gio gõ 1h mà k bị banned

ta còn 2 cái acc MEGA.. thích ta cho.. lâu rồi chả gõ.. hôm bữa vào thấy gà dã man :binhsua157:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week