Newbie nhập cuộc... Đâu là hướng đi tốt với ngiệp Captcha ?

đang gõ captcha kiếm tiền invest ^^! Bữa HYIP thua mất 35$ capt ùi
:binhsua162: h gõ tùm lum dự án! cái này ko đc thì chuyển qua cái kia! còn ko cái nào load ngon thì nghĩ

dạo này nản quá, k biết có dự án nào mới k nhỉ? c2c thì chỉ được paid 2 lần request thêm 2 lần nữa chờ dài cổ không thấy đâu?
ai còn chơi c2c cho xin ít kinh nghiệm đi

Làm gì có cái gì hoàn thiện, hoàn thiện thì thử hỏi có còn phần dành cho những người muốn ngồi nhà ăn nhiều $?

xài soft nào nó cũng banned abuse vì do mạng nha bạn. cái gì cũng nói bubu là sao trời. mình xài xuanduc lúc nào gõ cung bi abuse 1 2 acc. k bao gio gõ 1h mà k bị banned
Tại soft free đó bạn, đổ thừa cho khỏi đụng chạm ;))

:binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18::binhsua18:
bác chỉ em ẩn chữ ký với! hay cách ẩn trên bài viết ấy! bấm vào thì nó mở ra bấm cái nữa thì thu lại ấy :D

đánh qlink thì phải chuẩn bị tinh thần bị ban bất cứ lúc nào - còn 10p thì ôi thôi bị liên tục thôi ko phải soft này bị soft này bị soft kia ko bị đâu

dạo này nản quá, k biết có dự án nào mới k nhỉ? c2c thì chỉ được paid 2 lần request thêm 2 lần nữa chờ dài cổ không thấy đâu?
ai còn chơi c2c cho xin ít kinh nghiệm đi

c2c là trùm ăn gian mà cậu còn đánh à

một tgian oánh Gogetsome thấy cũng được, ít nhất là load miễn bàn với rate lúc lên Rubi cũng tạm ổn, code ngắn mà dễ đọc nữa.... Có điều ghét nhất cái đoạn "overload" @@. Mình nghĩ với newbie thì cái này ngon nhất rồi....

một tgian oánh Gogetsome thấy cũng được, ít nhất là load miễn bàn với rate lúc lên Rubi cũng tạm ổn, code ngắn mà dễ đọc nữa.... Có điều ghét nhất cái đoạn "overload" @@. Mình nghĩ với newbie thì cái này ngon nhất rồi....
gõ mãi gold mún vỡ đầu lên đc ruby thì ngon r :-s

Theo mình nghĩ thì bạn nên chọn dự án MEGA, tuy dạo này rate có giảm thật nhưng cũng chưa đến nỗi thấp tệ hại lắm, được cái ổn định, làm bàn đạp cho những cái khác :D

gogetsome muốn solo đâu phải dể

captcha bây giờ khó ăn rồi, nếu thức đêm được thì mới có cơm ăn.
Chuẩn đó,1h làm đêm sản lượng =2h làm ngày..tốt nhất lên 10h đêm ngủ sáng 3h dậy làm đến 8h lại ngủ tiếp như vậy đỡ hại sức khỏe

- - - Updated - - -

Captcha = bóc lột sức lao đông .... :binhsua08:
Thức khuya dậy sớm không dành cho đàn ông đã co gd..:))

Um..đúng rùi đó,giờ kiếm đc id free của dự án Fasttypers là ngon nhất..

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week