Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

ờm cho cái ý kiến đi

LR nó nạp tiền vào ít lắm:binhsua135:... không phải lúc nào cũng có tiền cho các bạn rút... lâu lâu nó ms nạp vào một lần:binhsua144:.... muốn rút được thì dình dập mà rút:binhsua164:....

- - - Updated - - -

Update bài viết ms.... Ae vào #1 để biết thêm chi tiết nhé... Thanks ae đã ủng hộ mình :binhsua164:

phuongvk

Newbie
Reactions
99
MR
0.000
Bác sanji cho e hỏi cái ợ...e thay DNS theo như bác nói, 8.26.56.26 ...e dùng dcom mobi mà vẫn ko vào dc blogspot, dùng qua hotspot /untrasurf thì chậm quá. theo bác có cách nào chỉ e với ợ ..Tks

Reactions
17
MR
0.001
đã REf ID:1342932 ......................

thớt hôm nay không thấy online nhỉ. đang định hỏi về cái job 80 cái. thấy ghi là : 1+1 trêu ghẹo. Mình không biết làm thế nào :D

Thứ 2-5 mình đi học... Bạn thông cảm... CHỉ on tầm tối được thôi... Khoảng 21h pmmm mình kiểu gì cũng gặp :)

Còn cái quảng cáo trêu ghẹo ý... Nó là quảng cáo hình ảnh sex :))=)) Or là hình ảnh......

- - - Updated - - -

Bác sanji cho e hỏi cái ợ...e thay DNS theo như bác nói, 8.26.56.26 ...e dùng dcom mobi mà vẫn ko vào dc blogspot, dùng qua hotspot /untrasurf thì chậm quá. theo bác có cách nào chỉ e với ợ ..Tks

Với trường hợp của b mình chưa dùng Đê com nên cũng không biết lắm.... B search Gà gô xem sao....

- - - Updated - - -

thớt hướng dẫn mình cái nhé. mình là new. gửi hướng dẫn qua inbox cho mình nhé

Bạn pê mờ yahoo của mình nhé.... Time súp thì b xem ở #1 nhé....

- - - Updated - - -

các bác cho e hỏi tý : 1 tk wmr tạo 2 id rồi mỗi id 1 acc seo được ko zậy ?????????????????????????

1 tài khoản WM chỉ tạo được 1 WMR thôi nhé b.... Mỗi acc SEO 1 WMR khác nhau nhé....

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,971
176,448
Latest member
proxydancuxoay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week