Referrer Newbie....PRo SEO SỜ RIN bơi hết vào đây.......

up cho bác, lâu không chiến dạo này chiến lại, nghe nói bác có bí quyết nho nhỏ, tối ol bác chỉ e vs nhé :binhsua07:

Cần hỏi gấp gấp!!!

Cho mình hỏi tại sao trong list job mình đang chờ kiểm tra lại có xuất hiện mấy cái job có hình $ màu đỏ (theo mình hiểu thì đó là do chủ job đang hết tiền). Vậy thì các job đó mình có được trả tiền không hay là làm mà không có tiền?:binhsua49:.

Trong list job đã được trả tiền cũng có 1 số job có biểu tượng $ đỏ như vậy, không biết đây là job mình được trả tiền rồi chủ job mới hết tiền hay là mình không được trả tiền?

Ai biết trả lời dùm mình với, cảm ơn nhiều

Cho mình hỏi tại sao trong list job mình đang chờ kiểm tra lại có xuất hiện mấy cái job có hình $ màu đỏ (theo mình hiểu thì đó là do chủ job đang hết tiền). Vậy thì các job đó mình có được trả tiền không hay là làm mà không có tiền?:binhsua49:.

Trong list job đã được trả tiền cũng có 1 số job có biểu tượng $ đỏ như vậy, không biết đây là job mình được trả tiền rồi chủ job mới hết tiền hay là mình không được trả tiền?

Ai biết trả lời dùm mình với, cảm ơn nhiều

Vẫn được trả tiền nhé b....

Trả lời

Em đang làm ref cho 1 bác khác (bác ấy bị ban nick rồi), giờ muốn chuyển làm ref cho bác thì phải làm sao nhỉ

Trả lời

60 ngày sau khi pác ấy bị baned... b được tự do... lúc đó ms chuyển được.... còn nếu muốn thì b reg acc khác cũng được... :)

Thế này thì chết em :(, bác kia bị ban chắc mới tầm 15 ngày :|, em cũng chỉ chơi 1 acc thôi, tại không có nhiều thời gian lắm. Muốn làm ref cho bác để mon men xin bác job làm nữa, hì. Tại cái job em giờ nó die gần hết rồi, kiếm hoài mà không có tool ngon để làm, toàn yêu cầu phải làm ref mới được :(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,667
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week