Newbie trong 2 tuần mất gần 6.000.000 mong các anh em vào chia sẻ và động viên

Status
Not open for further replies.
chia buồn với bạn
nhưng nếu bạn vượt qua được khó khăn đó mình sẽ dẫn bạn theo con đường mình đnag đi đi lên từ con số 0 giờ cũng thu được 1 số thành quả
VNBUX CƠ HỘI ĐẦU TƯ CỦA BẠN
bớt rãnh đi ông, còn vào đây cá kiếm nữa.....................

newbie nên tìm ai đó đàng hoàng và uy tín để học hỏi nhe bạn,chứ còn non nớt vào dễ bị lừa lắm đó.cố lên nhe bạn

mình bảo bạn nhé giờ gõ captcha 1 tháng ngày 5k code bạn cũng có được tiền mà. 3 triệu đủ để bạn lấy lại niềm tin. Ko có ID thì vao` group uy tín ấy

Sao bị scam nhiều thế mà bạn vẫn không rút kinh nghiệm được nhỉ?

---------- Post added at 10:14 PM ---------- Previous post was at 10:14 PM ----------

Chịu khó gõ captcha đi bạn, ngày cũng được 3-5$. Trả nợ dần dần thôi.

mình sẽ nêu rõ lý do vì sao topic đó mình ko quan tâm, vì cái topic đó tiêu đề bạn đặt sai theo cách nhìn của mình
Những vụ scam thì thường sẽ nói nick này scam nick kia scam còn cậu chi ghi vỏn vẹn sự thật về nick scam thì mình ko có gì để vào mà giải quyết nữa, vì đọc tiêu đề nghĩ rằng đã biết bị scam ai scam rồi thì thôi, còn nick đó có uy tính hay ko có phải nick thật trên mmo ko thì cậu có bằng chứng ko ? vì cậu có bắt người đó reply tại topic nào đó ko ?

chỉ giao dịch với dịch vụ có đóng phí + chủ động giao dịch với người muốn giao dịch để ko bị yahoo giả mạo lừa + những ai chủ động pm mình thì bí quá hả tham khảo, và tuyệt đối ko sent trc! ko giao dịch dc với ng này thì ng khác!

có nhiêu điều đóng góp với bạn!

Chúc bạn sớm qua cơn khó khăn này!

Thường những bài viết dài thế này mình ít đọc hết, nhưng lần này ngoại lệ nè... buồn cho bạn :(
Chúc bạn sớm vượt qua giai đoạn khó khăn này để thành công hơn :(

Thứ 1, vs chủ TOPIC : mình thấy bạn quá tin người, chỉ là vài topic Event không đáng 5 ~ 10 $ đâu có gì chứng minh hắn uy tín ?
Thứ 2, vs thằng scam - buzz : thực ra thằng này, ngay từ ngày đầu tiên nó vào Forum, nó mở luôn Event, là mình đã biết mục đích của nó là scam nên nếu để ý mấy topic của nó mình toàn nói vs nó vs giọng khinh miệt.
Chốt, chia buồn vs chủ topic và mong các bạn cần phải cẩn thận hơn trên thế giới ảo này ...
1 vài ý kiến.

mình sẽ nêu rõ lý do vì sao topic đó mình ko quan tâm, vì cái topic đó tiêu đề bạn đặt sai theo cách nhìn của mình
Những vụ scam thì thường sẽ nói nick này scam nick kia scam còn cậu chi ghi vỏn vẹn sự thật về nick scam thì mình ko có gì để vào mà giải quyết nữa, vì đọc tiêu đề nghĩ rằng đã biết bị scam ai scam rồi thì thôi, còn nick đó có uy tính hay ko có phải nick thật trên mmo ko thì cậu có bằng chứng ko ? vì cậu có bắt người đó reply tại topic nào đó ko ?
Mod ơi e muốn kiếm tiền, Mod chỉ e cách chơi Forex với. Hix

lỗi của bạn là quá nóng vội và thiếu cẩn thận khi giao dịch nên mới bị scam. Mình chỉ biết nói chia buồn với bạn và hy vọng đây sẽ là bài học đầu đời cho bạn, mặc dù cái giá là quá đắt.

Chúc bạn sớm kiếm lại được số tiền đó để trả nợ.

Mình chẳng biết nói gì hơn ! Chia buồn cùng bạn nhé!
Còn lũ scammer kia, tụi mi đi die đi !!!!!!!!!!!!!!!!!!! :binhsua122:

ặc, sao mà chơi chữ in đậm cả bài vậy, nhức mắt quá, đọc mới 1 nửa thôi là đuối rồi

nói thật với bạn, mấy cái khoản đầu tư online này thì chỉ nên chơi với số tiền rảnh rỗi, mất cũng ko ảnh hưởng gì tới cuộc sống của bạn thôi (play only with money you can truly afford to lose)

mấy thằng bạn định đầu tư tuy giờ nó uy tín, nhưng cũng ko ai nói được chắc chắn nó ko scam cho tới khi bạn có lời đâu

đúng là có nhiều người đổi đời nhờ MMO, nhưng họ đã bỏ ra rất nhiều thời gian và công sức mới có kinh nghiệm để được như vậy, người mới nên chơi thăm dò trước đi, đừng nên chơi kiểu được ăn cả ngã về ko, chơi kiểu đó 99% là ngã về ko.

đọc bài của bạn cũng chua thiệt đó
mình thì bước chân vào mmo ko 1 xu dính túi,tiền có được cũng là từ mmo
chưa bao giờ vay mượn ai cả chỉ có hacker nó mượn mình vài chục $
scam thì đầy rãy mình tự tìm cách bảo vệ mình thôi
đừng ham lời lãi nhiều mà dep mạnh vào cứ từ từ,cứ từ từ kinh nghiệm để đời cho những ai đi sau :binhsua10:
good luck bạn trong tương lai
người cố gắng không bao giờ thất bại cả

Chủ thớt tội nghiệp quá. Toàn thể AE MMO chung sức khuyên góp cho cậu ấy nào. Của ít lòng nhiều. Nhờ 1 anh nào đó uy tín đại diện làm quỹ ủng hộ cậu này đi nào. Thấy cậu tội nghiệp quá :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week