Help Newbie xin App

Status
Not open for further replies.

haitramjy

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Thân chào tất cả ace !
Mình là newbie thôi , mò mẫm trong diễn đàn cũng hơn tháng nay . Xin xỏ , pm skype đủ kiểu mà không thấy hồi âm :(
Thôi thì tự thân vận động vậy :p

Mình chỉ mới mò tập làm offer android thôi , con app nào cũng tải về chiến , từ min 1$ 3$ 5$ . Chiến hết nhưng 1 phần thì bị ban giữa :mad:chừng , 1 phần ko pay , bảo 48h mà hơn 1 tuần rồi ko thấy đâu :confused:
Nhưng mà cũng còn hên mình mò được 1 con app tuy cũ nhưng uy tín có pay đàng hoàng . Mặc dù 1$ nhưng mà chiến nhanh , tầm 30 min là đủ . Kẹt 1 cái từ cái acc thứ 3 trở đi thì ko active được -> ko withdraw được .:rolleyes:

Sau khi ăn hành ngập mày ngập mặt thì mình hiểu ra là làm offer thật là khó và không đơn giản . Mình cũng hiểu tại sao các pro khá ngán ngẩm newbie .

Mình lập topic này để xin các ae đi qua quăng cho mình 1 2 con app vào inbox . Xin hứa là tự mò mẫm ko share lung tung nát app :).

Thanks ae đã đọc ! Mọi gạch đá xin nhận ! :D

PS : proof đây , hơn 1 tháng :( , chỉ là để ae thấy mình thực sự muốn học chiến off .

Attachments

24.3 KB · Views: 119
Freemyapp mà chiến nhá, pay trong 3 nốt nhạc. Mỗi ngày kiếm dc 10 code đó, mỗi code 5$x10=50$ :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,940
Latest member
quangvinh113

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week