Ask Newbier đầy đủ tools chính hãng cần người hướng dẫn...

NguyenVanNgoc

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
Em là 1 newbier cũng học hỏi được ít nhìu, nhưng h khó khăn quá ko bít làm gì ra tiền, tết thì sắp đến đích r mà bánh chưng còn ko có thì phải làm sau :(:(:(. Nay e mạo phép đăng lên, có ai chỉ lối cho e ko, các tools trên thị trường hiện h e có đủ cả. Tk mấy pro nhìu lắm ạ :oops::oops:

Em là 1 newbier cũng học hỏi được ít nhìu, nhưng h khó khăn quá ko bít làm gì ra tiền, tết thì sắp đến đích r mà bánh chưng còn ko có thì phải làm sau :(:(:(. Nay e mạo phép đăng lên, có ai chỉ lối cho e ko, các tools trên thị trường hiện h e có đủ cả. Tk mấy pro nhìu lắm ạ :oops::oops:
đi phụ quán đi, giáp tết rồi nhiều nơi tuyển lắm, đủ loại công việc - tha hồ mà chọn, làm 1 tháng là dư tiền ăn tết rồi, pro ăn offers còn chết lên chết xuống, newbie mà đòi làm gì đc

đi phụ quán đi, giáp tết rồi nhiều nơi tuyển lắm, đủ loại công việc - tha hồ mà chọn, làm 1 tháng là dư tiền ăn tết rồi, pro ăn offers còn chết lên chết xuống, newbie mà đòi làm gì đc
Thì bít là khó ăn nhưng cũng ráng tìm hiểu chứ bác, với h còn hơi mông lung nên e mún học hỏi là 9, có thêm tiển thì càng tốt hehe

Tết rồi mà có người còn muốn ăn bánh chưng thì sang chảnh quá! Mình chỉ cần trả hết nợ là sống yên ổn rồi:(

Cho e theo học hỏi cũng được :oops::oops:
bạn thấy có cái gì dạy miễn phí ko :D tết nhất rồi ko kiếm nồi bánh chưng đi, chắc bạn dư dả lắm :oops: mình giống ý kiến cmt #3 . cần tiền thì thực tế tí đi, xách đít lên và đi LÀM

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back