Ask NEWMENBER Cần hỏi ai giúp đỡ mình với

Miyam0t0

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
mình là newmenber mình có một vấn đề muốn hỏi mong mọi người giúp đỡ:
mình xem video và đọc bài hướng dẫn của bạn ttlnyth1812 bạn ấy có nói : "facke ip song thì vao site check cua site lafm viêc để check ip xem xài được hay không " mình không hiểu check kiểu gì bạn nào biết hay ttlnyth1812 vào hướng dẫn rõ mình với
cụ thể là mình làm việc tại trang www.makethatdollar.com

Mình cũng không hiểu ý bạn là ntn nữa, nhưng cũng up cho pro offers vào giải quyết

cái của cậu ttlnyt1812 nói là site vn. Để dễ quản lí, thường site vn có link check riêng để tránh làm 1 con sock làm trùng off, vì thế nó có link check riêng theo từng site để check IP đã dùng hoặc chưa dùng, tránh những tình huống xấu xảy ra. Còn site cậu làm là site nước ngoài, thường nó ko có link check IP riêng.Tớ chỉ hiểu thế vì site nước ngoài tớ ko rõ. Vì nghỉ off lâu rồi :D

cái của cậu ttlnyt1812 nói là site vn. Để dễ quản lí, thường site vn có link check riêng để tránh làm 1 con sock làm trùng off, vì thế nó có link check riêng theo từng site để check IP đã dùng hoặc chưa dùng, tránh những tình huống xấu xảy ra. Còn site cậu làm là site nước ngoài, thường nó ko có link check IP riêng.Tớ chỉ hiểu thế vì site nước ngoài tớ ko rõ. Vì nghỉ off lâu rồi :D

thế chẳng may khi mình dùng sock không check trùng ip thì mình công cốc hả bạn

thế chẳng may khi mình dùng sock không check trùng ip thì mình công cốc hả bạn
cậu dùng sock ko check ip thì lỡ ip đó có người sử dụng thì đâu có reg đc nick đâu mà làm công cốc :D, cái link check ip đó giúp mình tìm đc socks để reg acc nhanh thôi:)

mình là newmenber mình có một vấn đề muốn hỏi mong mọi người giúp đỡ:
mình xem video và đọc bài hướng dẫn của bạn ttlnyth1812 bạn ấy có nói : "facke ip song thì vao site check cua site lafm viêc để check ip xem xài được hay không " mình không hiểu check kiểu gì bạn nào biết hay ttlnyth1812 vào hướng dẫn rõ mình với
cụ thể là mình làm việc tại trang www.makethatdollar.com

như vậy bạn các site làm = socks thường có trang check ip riêng vd : example.com trang check ip là example.com/checkip

như vậy bạn các site làm = socks thường có trang check ip riêng vd : example.com trang check ip là example.com/checkip

Mình cũng new thôi nhưng rảnh thì vào góp vài câu, đầu tiên thì là new member chứ ko phải là newmenber, thứ 2 các site offer cũ code FSR thì admin hay có vụ check trùng IP cái này thì giúp hiệu quả cho công việc của bạn và an toàn cho admin thôi, còn các site nó ko có thì 1 là khi bạn dùng ip trùng reg acc thì nó báo trùng ko cho làm nữa, hoặc là nó cú cho làm cái này thì tùy net và tùy site.

còn cái trang check thì admin đặt sao thì nó là vậy chứ ko nhất thiết như công thức toàn học cái nào cũng là example.com/checkip

thế có ai muôn mua sock hay HAM gi không mình đang muôn mua mà $ ko đủ .có ai ghóp gạo thổi cơm chung với mình không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week