Waiting for Answer NewwayVN vào trả lời giùm nhé !

Status
Not open for further replies.

nhatbon23

Hero
Verified
Reactions
512
MR
2.292
Nick yahoo: buftbeen
Nick facebook: https://www.facebook.com/hoangphu0ng
Chuyện liên quan đến tài khoản giftcard GPT, diễn biễn như sau:
Mình có cho cậu ta mượn acc gitfcardgpt có crowflower level 1 để test thử, sang ngày hôm sau mình vào check thì đã thấy đổi pass

rồi cậu ta đề nghị mua acc của mình, mình cũng vui vẻ đồng ý vì mình acc này mình ít khi sử dụng, để ko dùng thì phí nên thôi tính sell luôn. Chuyện lẽ ra sẽ kết thúc tại đây nhưng cậu ta tỏ vẻ ko muốn send tiền và mình phải đợi rất lâu !

Thấy cậu ta ko muốn chuyển $, lại ít online nên thôi mình ko sell nữa rồi đòi lại acc

Rồi mình lại phải đợi rất lâu, kêu cậu ta trả acc mà cứ khất hoài, trong khi mình vào site giftcard gpt thì thấy acc mình lead điểm ầm ầm chứng tỏ cậu ta vẫn đang sử dụng

@NewwayVN có online thì trả lời giùm mình nhé ? để lâu quá sốt ruột ! Thà cậu ko có acc để làm thì ko nói. Đằng này cậu là pro crowdflower ngày kiếm mấy chục $ , thiếu gì acc để làm sao còn muốn giữ acc mình ? trong khi mình newbie chỉ có vài 3 acc kiếm ăn đã khó giờ lại gặp tình huống này. Có bất công quá ko ?

Bớ ba hồn chín vía @NewwayVN bơi vào đây đê

Quá thất vọng. BH mình giải quyết 1. 2. oke thì 3. nhé.

1. Về tình cảm:
Mình đã là người chỉ dẫn cậu nhatbon23 rất nhiều cách để làm, tuy chỉ mới quen chưa đc 30 ngày nhưng từ tìm hiểu các hoạt động của cậu ấy nên mình cân nhắc và lựa chọn. Hướng dẫn rất nhiều thứ về làm CF Pro , đủ các mánh khóe, vì mình có ý định chuyển sang làm nghề khác cần vài cậu tâm huyết để truyền đạt lại kinh nghiệm tích lũy đc trong vài năm.

2. Về lý :
Như nói ở trên, mình đợi tình hình Pay của GiftCard, và phải đợi $ về rồi mới send $, đúng như mua bán, nếu Giftcard ko trả thì mình cũng ko mua nữa. Và theo cậu ấy nói thì k bán nữa, mình cũng ok. Cày mấy ngày rồi để lại cho cậu ấy vài chục $ coi như tiền thuê Acc.

* Về quan điểm cá nhân: Chính xác thì chạy 24 tiếng kiếm đc khoảng 25$ - 30$, mình muốn hoàn thiện Tool để truyền lại, hướng dẫn lại cho cậu ấy chạy để kiếm $.
Vụ mua bán coi như ko có

3. Về hướng giải quyết:

Vì đây là lần đầu tiên mình gặp vấn đề như thế này.
Các mối quan hệ trong 4rum của mình hầu như là kín đáo, toàn các mem cứng, có vai vế (Ex, Buyer, Verified, Mod, ..v..v) đủ mọi lĩnh vực và về cách làm việc thì bí mật hoàn toàn quan hệ làm việc người ngoài ko bao giờ biết.

=> Tôi xin nguyện vọng với BQT Mmo4me Banned Vĩnh viễn Acc NewwayVN, bồi thường thiệt hại theo đúng quy định.

Xin cảm ơn !

1. Về tình cảm:
Mình đã là người chỉ dẫn cậu nhatbon23 rất nhiều cách để làm, tuy chỉ mới quen chưa đc 30 ngày nhưng từ tìm hiểu các hoạt động của cậu ấy nên mình cân nhắc và lựa chọn. Hướng dẫn rất nhiều thứ về làm CF Pro , đủ các mánh khóe, vì mình có ý định chuyển sang làm nghề khác cần vài cậu tâm huyết để truyền đạt lại kinh nghiệm tích lũy đc trong vài năm.

2. Về lý :
Như nói ở trên, mình đợi tình hình Pay của GiftCard, và phải đợi $ về rồi mới send $, đúng như mua bán, nếu Giftcard ko trả thì mình cũng ko mua nữa. Và theo cậu ấy nói thì k bán nữa, mình cũng ok. Cày mấy ngày rồi để lại cho cậu ấy vài chục $ coi như tiền thuê Acc.

* Về quan điểm cá nhân: Chính xác thì chạy 24 tiếng kiếm đc khoảng 25$ - 30$, mình muốn hoàn thiện Tool để truyền lại, hướng dẫn lại cho cậu ấy chạy để kiếm $.
Vụ mua bán coi như ko có

3. Về hướng giải quyết:

Các mối quan hệ trong 4rum của mình hầu như là kín đáo, toàn các mem cứng, có vai vế (Ex, Buyer, Verified, Mod, ..v..v) đủ mọi lĩnh vực và về cách làm việc thì bí mật hoàn toàn quan hệ làm việc người ngoài ko bao giờ biết.

=> Tôi xin nguyện vọng với BQT Mmo4me Banned Vĩnh viễn Acc NewwayVN, bồi thường thiệt hại theo đúng quy định.

Xin cảm ơn !
bồi thường thiệt hại theo đúng quy định. Cái này bồi thường kiểu gì nhỉ? Chưa hiểu lắm trước khi ban thì bạn nói rõ để anh em hiểu chút

1. Về tình cảm:

2. Về lý :

Vụ mua bán coi như ko có

3. Về hướng giải quyết:

Xin cảm ơn !
Cậu giúp đỡ mình thì mình biết ơn lắm chứ ! Nhưng chuyện nào ra chuyện đó, phải công tâm chứ. Mình chỉ yêu cầu là lấy lại acc của mình về thôi. Chứ ngoài ra ko có ý ăn cháo đá bát, bôi nhọ gì người đã giúp mình. Ngay cả $ cậu kiếm được từ acc mình mình ko cần lấy lại mà, ai làm được thì là của người đó thôi mình ko ham. Cái mà đang quan tâm ở đây là mình có thể lấy lại acc của mình hay ko ? chỉ có đánh 1 cái pass là mọi chuyện xong hết rồi, đâu có phải dây dưa như vầy.

1. Về tình cảm:

2. Về lý :

Vụ mua bán coi như ko có

3. Về hướng giải quyết:

Xin cảm ơn !

Đùa chứ, cậu khoe quen toàn mem cứng ở đây làm gì?
Cậu ghi thì có vẻ rõ ràng nhưng thực chất nội dung chẳng hề liên quan gì đến tiêu đề in đậm cả, tớ càng đọc càng rối?
Thế rốt cuộc là cậu mua acc hay k mua acc? Proof trên kia cậu nói mua, xong rồi nói 1 lát sau trả, xong nói 1 ngày sau trả, giờ nói để lại acc với vài chục $ coi như thuê, xuống dưới lại nói truyền tool lại và vụ mua bán coi như k có.
Hướng giải quyết thì kiểu "rau trộn". Khoe quen mấy a tai to mặt lớn rồi yêu cầu ban nick, bồi tường thiệt hại? Nick mmo ban xong rồi làm gì? cậu có BH đâu mà bồi thg thiệt hại? Ng ta chỉ cần cậu đưa lại cái acc thôi, thiệt hại gì mà bồi thg?

Rõ hài o_O

Nếu cứng thật pm riêng giải quyết là xong , để người ta xách lên thế này thì ít nhiều mình cũng đã có lỗi :D

" Vì đây là lần đầu tiên mình gặp vấn đề như thế này.
Các mối quan hệ trong 4rum của mình hầu như là kín đáo, toàn các mem cứng, có vai vế (Ex, Buyer, Verified, Mod, ..v..v) đủ mọi lĩnh vực và về cách làm việc thì bí mật hoàn toàn quan hệ làm việc người ngoài ko bao giờ biết. " . Thanh niên này cứng quá .

Topic close.

Thân !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam