SCAM Nexiaclix Reviews : SCAM or LEGIT ?

id crazyman59, mình ref 2 acc được ko bro, 1 acc ở nhà, 1acc ở công ty :)
Update 02/02/2015:
- 1 tuần nay khá bận cho dự án PHP, sorry mọi người, đã pay cho 1 ref may mắn tuần đầu tiên :D . Anh em check nhé :) Các bạn upgrade thì pm mình pay 24h nhé.
- Widthdraw proof lần 2. Site vẫn đang hoạt động tốt. Đầu tư 50$, 7 ngày proof 15$ :)
- Các bạn muốn ref hay exchange site khác thì cùng hợp tác với mình nhé. Thank you mọi người đã quan tâm.

id crazyman59, mình ref 2 acc được ko bro, 1 acc ở nhà, 1acc ở công ty :)

Đã note lại account bạn, click đủ điều kiện inbox sdt cho mình nhé, trên nguyên tắc là 1 người ko dc 2 acc bạn, lì xì tạo phong trào cho vui tết thôi :D vô cty tập trung làm việc ik cho sếp vui :p

Last edited:
Đã note lại account bạn, click đủ điều kiện inbox sdt cho mình nhé, trên nguyên tắc là 1 người ko dc 2 acc bạn, lì xì tạo phong trào cho vui tết thôi :D vô cty tập trung làm việc ik cho sếp vui :p
mình định ref để nhận rcb ấy mà, còn lì xì nhận 1 acc thôi :)

Ok vậy thì welcome bác :oops: ref acc kia thì để lại info để mình note lại luôn nhé, thank you bác :)
update nick cong ty sáng nay mình click được 5 ads standart, nick ở nhà id truongton click được 4 ads nha, đủ 28 ads standart ở 2 acc thì mình xin nhận bonus thẻ đt trước, sau hôm đó thì bắt đầu tính rcb từng acc được ko bro :)

update nick cong ty sáng nay mình click được 5 ads standart, nick ở nhà id truongton click được 4 ads nha, đủ 28 ads standart ở 2 acc thì mình xin nhận bonus thẻ đt trước, sau hôm đó thì bắt đầu tính rcb từng acc được ko bro :)

Ok bác, thuận lợi thì chiến lâu dài nhé :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week