ng iu cũ đi lấy chồng....có nên làm thế này ko

Tình hình là con bồ cũ e cũng sắp đi lấy chồng...các bác xem có nên làm như thằng này ko nhỉ :m021:

Hôm nay đi đám cưới con người yêu cũ tôi, chính là con mà đã cho tôi mấy cái sừng trên đầu.......Ngày trước, tôi chu cấp nó từ a -> z , xin lỗi các bác chứ đến cái BVS tôi cũng mua cho nó, thế mà tôi đi làm xa nó đc 1 thời gian, thời gian đầu tôi vẫn bơm đều cho nó , song rồi vì cũng không kiếm đc nhiều nên tôi cũng ít bơm. Bắt đầu từ lúc đấy bạn bè em nói dạo này thấy nó hay đi với thằng nọ thằng kia, em về đột xuất bắt quả tang, song rồi nó nói hết yêu rồi, chia tay đi, em đau lắm nhưng vẫn okie, níu kéo làm gì loại điếm * như vậy.

Khoảng 1 tuần trước nó gọi cho tôi mời đi đám cưới nó , rồi nó blê bla kể là nhà chồng mới của nó xin cho nó làm ở Ngân hàng nào đấy ở HN, rồi nó nói tôi nọ kia, ĐM làm tôi cáu. Và rồi tôi vào Facebook của nó thì thấy nó post cái clip album ảnh cưới, em điên tiết cop về rồi, em bắt đầu ghi ra, 20' đầu là clip ảnh cưới đấy, xong em chèn thêm cái clip của em với nó trước trong nhà nghỉ nhau.

Và rồi......

1 tuần trôi qua......

.........

Chiều đó tôi cũng đi đám, để phong bì 3M, tôi đưa cho thằng quản lí cái đĩa, tôi bảo nó thay vào, khách khứa đang xem album ảnh cưới...khen đẹp đôi thì thấy cái cảnh...xyz của cô dâu với 1 thằng khác - là tôi ý các bác ạh, tôi thấy gia đình nhà trai nháo nhào lên đập cái máy chiếu. Lúc đây thì tôi chuồn luôn.

và đây là em.kẻ chung tình thế này đây ạ :binhsua68:

[video=youtube;PWOYmrdvEkE]http://www.youtube.com/watch?v=PWOYmrdvEkE&feature=share[/video]
nguồn : internet =))=))=))

Last edited by a moderator:
người ta đi lấy chồng là người không còn thuộc về mình nữa, mọi hành động trở nên vô nghĩa và tầm thường, chúc phúc và tìm hạnh phúc cho mình thui cậu

Sống hẹp hoài như thế thì không được đâu. Mình cũng mới bị bạn gái nói lời chia tay. Nhưng mình vẫn tin vào ty của cô ấy dành cho mình.
Sống cao thượng vào rồi ông trời sẽ đền đáp.

Nếu mà làm chuyện hèn hạ thế thì chết wách cho xong sống nhục nhã lém :m146:. Haizz ng ta hạnh phúc thì mình phải vui cho ngta chứ lại phá đám :m020:

Là do thằng này ngu phải chịu :)) con kia nó chỉ lợi dụng vật chất ai bảo chu cấp cho nó đủ quá làm gì :))=))
Dư giả phè phỡn lúc hết $ thì fai chạy xô chứ :))

ko nên cay cú bác ạ. Ko yêu thì đừng nói lời cay đắng... loại rẻ rách như vậy ko nên để anh em phải bận tâm ...:superman

Nếu mà làm chuyện hèn hạ thế thì chết wách cho xong sống nhục nhã lém :m146:. Haizz ng ta hạnh phúc thì mình phải vui cho ngta chứ lại phá đám :m020:

budi đòi bỏ ta nhé...tối nay mà ko bỏ thằng kia về nhà với chồng là chồng tung clip phòng the chúng mình lên :m021:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,547
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom