ng iu cũ đi lấy chồng....có nên làm thế này ko

Tình hình là con bồ cũ e cũng sắp đi lấy chồng...các bác xem có nên làm như thằng này ko nhỉ :m021:

Hôm nay đi đám cưới con người yêu cũ tôi, chính là con mà đã cho tôi mấy cái sừng trên đầu.......Ngày trước, tôi chu cấp nó từ a -> z , xin lỗi các bác chứ đến cái BVS tôi cũng mua cho nó, thế mà tôi đi làm xa nó đc 1 thời gian, thời gian đầu tôi vẫn bơm đều cho nó , song rồi vì cũng không kiếm đc nhiều nên tôi cũng ít bơm. Bắt đầu từ lúc đấy bạn bè em nói dạo này thấy nó hay đi với thằng nọ thằng kia, em về đột xuất bắt quả tang, song rồi nó nói hết yêu rồi, chia tay đi, em đau lắm nhưng vẫn okie, níu kéo làm gì loại điếm * như vậy.

Khoảng 1 tuần trước nó gọi cho tôi mời đi đám cưới nó , rồi nó blê bla kể là nhà chồng mới của nó xin cho nó làm ở Ngân hàng nào đấy ở HN, rồi nó nói tôi nọ kia, ĐM làm tôi cáu. Và rồi tôi vào Facebook của nó thì thấy nó post cái clip album ảnh cưới, em điên tiết cop về rồi, em bắt đầu ghi ra, 20' đầu là clip ảnh cưới đấy, xong em chèn thêm cái clip của em với nó trước trong nhà nghỉ nhau.

Và rồi......

1 tuần trôi qua......

.........

Chiều đó tôi cũng đi đám, để phong bì 3M, tôi đưa cho thằng quản lí cái đĩa, tôi bảo nó thay vào, khách khứa đang xem album ảnh cưới...khen đẹp đôi thì thấy cái cảnh...xyz của cô dâu với 1 thằng khác - là tôi ý các bác ạh, tôi thấy gia đình nhà trai nháo nhào lên đập cái máy chiếu. Lúc đây thì tôi chuồn luôn.

và đây là em.kẻ chung tình thế này đây ạ :binhsua68:

[video=youtube;PWOYmrdvEkE]http://www.youtube.com/watch?v=PWOYmrdvEkE&feature=share[/video]
nguồn : internet =))=))=))

Last edited by a moderator:
các lão vào đây chỉ rình mò cái clip của mềnhthooi =))=))=))

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:47 AM ----------

sp ko quay lại thì dạy đệ làm sao đc :m021:

đứa con gái đó nó cũng mất dạy, láo toét, cho nó chết

Nó mất dạy thì luật nhân quả cũng ko tha cho nó đâu, đừng có làm chiện ác rồi mình gặp quả báo xấu vì mấy ng như vậy ko có đáng..E hèm để xem clip ở #1

Nói tóm lại người yêu củ ! thì mình biết thế cũng ức và buồn ! nhưng rưa là ko dc ! chông nó làm dc gì thì làm

---------- Post added at 01:25 PM ---------- Previous post was at 01:24 PM ----------

Tặng Mọi người:
Có thể vợ mình xưa cũng có một người yêu
(Người ấy gọi vợ mình là người yêu cũ)
Cũng như mình thôi, mình ngày xưa cũng thế
Yêu một cô, giờ cô ấy đã lấy chồng

Có thể vợ mình vì những phút mềm lòng
Nên giấu kín những suy tư, không kể về giấc mộng
Người yêu cũ vợ mình có những điều mình không có được
Cô ấy không nói ra vì sợ mình buồn

Mình cũng có những phút giây cảm thấy xao lòng
Khi gặp người yêu xưa với những điều vợ mình không có được
Nghĩ về cái đã qua nhiều khi nuối tiếc
Mình cũng chẳng nói ra vì sợ vợ buồn

Sau những lần nghĩ đâu đâu mình thương vợ mình hơn
Và cảm thấy mình như người có lỗi
(Chắc vợ mình hiểu điều mình không nói
Cô ấy cũng thương yêu và chăm chút mình hơn)

Mà có trách chi những phút xao lòng
Ai cũng có một thời để yêu và một thời để nhớ
Ai cũng có những phút giây ngoài chồng ngoài vợ
Đừng có trách chi những phút xao lòng

chắc mai mốt phải học hỏi chủ thớt để một ngày nào đó áp dụng vậy:)):)):))

chém gió thế thôi.đừng theo con đường của em bác ơi...cố giữ lấy ty nhé
chúc bác hp
em cũng đã giữ:(:(.....mà nó vẫn cứ bỏ:(:(.....năm nay xui wa':(:(......h` hy vọng năm sau sẽ tốt hơn vậy:):)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,546
174,831
Latest member
gamedoithuongo1

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom