Ngăn chặn những vụ scam chuẩn bị và sắp sửa xảy ra !!!

nghiavnn22

Banned
Reactions
807
MR
0.000
---Vấn đề tiền bạc của anh em là rất quan trong !!! Sơ hở mà giao cho SCAMER thì xem như là mất trắng !!! Vì vậy em xin có 1 đề nghị là MOD nên tạo 1 nhóm gồm những người uy tín, info đầy đủ, có đủ khả năng để làm trung gian cho các số tiền lớn nhỏ !!! Nếu như họ trung gian lấy phí thì yêu cầu người trung gian phải đóng phí bảo hiểm để đảm bảo quyền lợi cho các bên !!! Hiện giờ phí cho dịch vụ trung gian tương đối lớn ( 1% trên tổng giá trị GD ) vì vậy em kiến nghị MOD cần xem lại phí trung gian để anh em khi vào trung gian thì là đc thụ hưởng lợi ích nhiều nhất của dịch vụ (đó cũng là tiêu chí hoạt động ban đầu cho việc trung gian tránh lừa tình -->lừa tiền ) !!!!!!!
---Mình cũng khuyên cho các bạn đang và chuẩn bị hoạt động kiếm tiền trực tuyến trên mạng hãy tránh xa ra ý nghĩ là đi scam người khác (Đừng để những sự việc đáng tiếc như UYTINLAGI xảy ra lần nữa ). Hãy sống là chính mình và đừng làm những gì trái với lương tâm !!!
---Cuối cùng, mình xin chúc toàn thể AE làm ăn phát đạt, công việc luôn thành công !!!

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMS8yOS9hLzAvInagaMEYTAwOWViNTg1MGNiZjNhYmM5MDUwMjU0ZTJkMWNlZTAdUngWeBXAzfEcUIbaBow6F0IFWeBhdUng41dUngZyBUaMaw4WeBdUngjWeBmmUsICgTMawdSB8Tmd1eeG7hW4gxJDDrG5oIFWeBFqXx8Mw[/FLASH]

Last edited by a moderator:
Sống bằng nghề lừa đảo là nghề nhục nhã nhất trong xã hội.
Hôm nay bạn lừa mồ hôi nước mắt của người ta ngày mai bạn sẽ bị người khác làm thế với bạn hoặc người thân của bạn

---Vấn đề tiền bạc của anh em là rất quan trong !!! Sơ hở mà giao cho SCAMER thì xem như là mất trắng !!! Vì vậy em xin có 1 đề nghị là MOD nên tạo 1 nhóm gồm những người uy tín, info đầy đủ, có đủ khả năng để làm trung gian cho các số tiền lớn nhỏ !!! Nếu như họ trung gian lấy phí thì yêu cầu người trung gian phải đóng phí bảo hiểm để đảm bảo quyền lợi cho các bên !!! Hiện giờ phí cho dịch vụ trung gian tương đối lớn ( 1% trên tổng giá trị GD ) vì vậy em kiến nghị MOD cần xem lại phí trung gian để anh em khi vào trung gian thì là đc thụ hưởng lợi ích nhiều nhất của dịch vụ (đó cũng là tiêu chí hoạt động ban đầu cho việc trung gian tránh lừa tình -->lừa tiền ) !!!!!!!
---Mình cũng khuyên cho các bạn đang và chuẩn bị hoạt động kiếm tiền trực tuyến trên mạng hãy tránh xa ra ý nghĩ là đi scam người khác (Đừng để những sự việc đáng tiếc như UYTINLAGI xảy ra lần nữa ). Hãy sống là chính mình và đừng làm những gì trái với lương tâm !!!
---Cuối cùng, mình xin chúc toàn thể AE làm ăn phát đạt, công việc luôn thành công !!!

[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8xMS8yOS9hLzAvInagaMEYTAwOWViNTg1MGNiZjNhYmM5MDUwMjU0ZTJkMWNlZTAdUngWeBXAzfEcUIbaBow6F0IFWeBhdUng41dUngZyBUaMaw4WeBdUngjWeBmmUsICgTMawdSB8Tmd1eeG7hW4gxJDDrG5oIFWeBFqXx8Mw[/FLASH]
để tiền *** như anh em mình lại hay ấy bác nhể :binhsua01:

Đời là thế. có scam thì mới có câu chuyện chống scam :binhsua04:

Tôi xin tự ứng cử làm người trung gian cho các GD của các bạn

1.000.000 / 10.000
6.000.000/ 60.000
10.000.000/ 60.000

Vậy thì cao chỗ nào nhỉ @@!

Oh mức 1% là được rồi. Nhưng nên công khai, và phổ biết rộng rãi cho ae MMO đc bik. Chứ đâu phải ai cũng đi lục khắp 4rum mỗi khi giao dịch để nhờ trung gian đâu.

Haizzzz... Tìm hướng dẫn giải quyết... Cái vụ UYTINLAGI đang xem... Không biết thế nào đây... Không thể để nó nút không như vậy được

Ít cập nhật tin tức nó thế này đây ;))
mình cũng k bik là nó scam 10tr như thế nào đó :-/
box report scam gì mà những 4 topic report,topic nào cũng nói lan man,hơn 20 pages.đọc hoài k ra chỗ nói cách thức nó scam
ai tốt bụng chỉ mình chỗ ghi hình thức scam của nó với :-s

:m131: các bạn nên cẩn thận .. đặc biệt nhớt là mình :m021:

box report scam gì mà những 4 topic report,topic nào cũng nói lan man,hơn 20 pages.đọc hoài k ra chỗ nói cách thức nó scam

vô cùng thắc mắc giống bạn này,

ko hiểu sao mọi người gửi nhiều tiền cho tên ấy như vậy

Mấy bác ngây thơ bị thì đúng rùi.... đã cái tên có ý nghĩa uytinlagi còn ráng đâm đầu vô..... Ra ngoài làm ăn có ai lấy cái nick như thế ko.... Ngây thơ thì bị lừa mới thông minh lên đc :D

Mỗi 1 mình đồng chí ASUS làm trung gian thôi hả ? Không ai xung phong nữa à ? Cẩn thận bị độc quyền đó nha :binhsua79:

Thực sự hiện h mình khá rảnh, từ 11h trưa đến 10h tối đều có thể onl có thể giúp trung gian. Nhưng theo mình thấy cũng có 1 số bạn mở dịch vụ trung gian nữa

tẩy chay scammer. thằng nào scam thì ra đường mong oto đâm gãy chân nó,đừng có đâm chết, để nó sống không bằng chết

1.000.000 / 10.000
6.000.000/ 60.000
10.000.000/ 60.000

Vậy thì cao chỗ nào nhỉ @@!
Há há !!! Giá này thì ok rồi !!! Nhưng sợ qua máy cái bank nó lấy thêm phí nữa !!!
Ai trung gian (kiếm lợi nhuận) thì nên đóng bảo hiểm (khi ngừng DV trung gian thì MOD send lại) để khi có sự việc đáng tiếc nào xảy ra còn có $ mà trả lại cho người bị hại !!!

---------- Post added at 11:38 AM ---------- Previous post was at 11:37 AM ----------

Tạo lòng tin cậy rồi cuối cùng làm một cú đó mà !!!!!!!!!!!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,487
173,661
Latest member
baothanhnien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week