Ngày 20/10 - Hồi chuông cảnh tỉnh các bạn nam

mấy ông con trai yêu mà bủn xỉn quà cáp woá . 1 món quà nhỏ cho bạn gái và người thân có gì đâu . thân con gái 12 bến nước thật khổ lỡ sa vào tay thằng bần tiện đong đếm từng hũ nước tương là tàn đời :binhsua160:

:binhsua146::binhsua146:nhờ pic này mà e pék 20/10 làm j`:binhsua146::binhsua146:
:binhsua07::binhsua07:cày kím $ tặg wà cho mẹ thôu:binhsua07::binhsua07:
:binhsua15::binhsua15:trước h` toàn đắp mền ngủ ko:binhsua15::binhsua15:

Tặng quà cũng chỉ với mục đích dụ Gấu thôi, Gấu mà trao thân gửi phận rồi thì có mấy ông còn nhớ đến 20/10 với 8/3. Còn mẹ và chị/em gái là ruột thịt, quà cáp chả có ý nghĩa mấy, nhiều khi chỉ cần lời hỏi thăm, tâm sự còn gấp nhiều lần so với mấy món quà.
like +++++++++++++++ . thời đại giờ ác chỉ thế thôi . chơi xong rồi bỏ

mấy ông con trai yêu mà bủn xỉn quà cáp woá . 1 món quà nhỏ cho bạn gái và người thân có gì đâu . thân con gái 12 bến nước thật khổ lỡ sa vào tay thằng bần tiện đong đếm từng hũ nước tương là tàn đời :binhsua160:
thì đấy , làm dâu khổ lắm ai ơi . Gặp mẹ chồng hiền lành còn đỡ , đụng ác phụ so đo với con dâu từng tí mà thằng chồng ko biết đối xử công bằng chỉ chăm chăm bênh mẹ nó xem vợ như công cụ tình dục thì.... chỉ có nước nàng dâu cuốn gói ra đường . Kiếp này ta làm đàn ông kiếp sau cũng làm đàn ông thôi :binhsua146:

thì đấy , làm dâu khổ lắm ai ơi . Gặp mẹ chồng hiền lành còn đỡ , đụng ác phụ so đo với con dâu từng tí mà thằng chồng ko biết đối xử công bằng chỉ chăm chăm bênh mẹ nó xem vợ như công cụ tình dục thì.... chỉ có nước nàng dâu cuốn gói ra đường . Kiếp này ta làm đàn ông kiếp sau cũng làm đàn ông thôi :binhsua146:
:binhsua15::binhsua15:ước j` e đc như a :-< có ck` mà thế thôu F.A cho nó lành:binhsua15::binhsua15:

:binhsua15::binhsua15:ước j` e đc như a :-< có ck` mà thế thôu F.A cho nó lành:binhsua15::binhsua15:
F.A là j vậy e :binhsua20:
ko đâu xa trên chung cư gần nhà a có thằng chồng kia xem vợ nó như cái máy đẻ , sinh con nối dõi cho nó thôi chứ chẳng iu thx j sất , bà vợ tội nghiệp đẻ riết mà ko có ăn + làm quần quật ốm lòi xương như cây sậy , mụ mẹ chồng thì khỏi bàn mặt ác như bà la sát :binhsua36: ko biết mụ dạy con kiểu j mà ngoài ruột thịt của nó là ba má nó + con , nó đối xử tốt , còn vợ là ng dưng tệ bạc như j , lâu lâu a đi ngang nhà nghe nó chửi vợ "từ ngày lấy mày về nhà tao đen như con c.ho' hen" ... Ở ác xui là phải còn đổ thừa :binhsua36:

F.A là j vậy e :binhsua20:
ko đâu xa trên chung cư gần nhà a có thằng chồng kia xem vợ nó như cái máy đẻ , sinh con nối dõi cho nó thôi chứ chẳng iu thx j sất , bà vợ tội nghiệp đẻ riết mà ko có ăn + làm quần quật ốm lòi xương như cây sậy , mụ mẹ chồng thì khỏi bàn mặt ác như bà la sát :binhsua36: ko biết mụ dạy con kiểu j mà ngoài ruột thịt của nó là ba má nó + con , nó đối xử tốt , còn vợ là ng dưng tệ bạc như j , lâu lâu a đi ngang nhà nghe nó chửi vợ "từ ngày lấy mày về nhà tao đen như con c.ho' hen" ... Ở ác xui là phải còn đổ thừa :binhsua36:
:m131::m131:F.A = forever alone => Ế đó a :)):m131::m131:

:m003::m003:mog cho tổ tiên 9 đời nhà tg` hàng xóm mà a kể pị xét oánh cả họ nhà nó
:m003::m003:

vote cho lời phát biểu quá hay, trúng tim đen 70% người (trong đó có mình), đừng tìm ở đâu chi xa xôi, ngay trc mắt mình và ngay bên cạnh mình thôi mấy bác ơi, khi cả thế giới quay lưng với mình thì chỉ còn có gia đình mới ở bên mình thôi, đừng để đánh mất nó :((

:m131::m131:F.A = forever alone => Ế đó a :)):m131::m131:

:m003::m003:mog cho tổ tiên 9 đời nhà tg` hàng xóm mà a kể pị xét oánh cả họ nhà nó
:m003::m003:
hồi a còn nhỏ bà vợ nhìn mơn mởn có da có thịt xinh lắm ( nhìn bây h ko thể nhận ra đâu tàn tạ 180o rồi ), thằng chồng tuy a ghét nó nhưng nói cho đúng thì nó cũng đẹp trai . Nói chung là ngày trước khi chưa cưới , 2 ng nhìn đẹp đôi . Bây h chỉ có bà vợ xấu đi vì phụ nữ phải sinh đẻ + phiền muộn + ko có ăn xuống sắc kinh khủng . Còn thằng chồng bây h nó vẫn đẹp , chỉ mập ra . Suy cho cùng chỉ do lòng ghen tỵ của mụ mẹ chồng , ra tay nham hiểm sao đó biến cuộc sống của người con dâu thành địa ngục , xúi giục gây chia rẽ nhồi vào đầu thằng con những hành động cay độc giết chết ng nó từng iu thx 1 thời ..

nếu giết người ko bị quả báo a bỏ bom nhà thằng í lâu ùi , ô nhiễm trái đất :m191::m102::m184:

:binhsua146::binhsua146:kỉu này mai mốt fải học võ:binhsua146::binhsua146:boy pi h` nó ác nhơn thể nào cũgg cần đến:binhsua146::binhsua146:*chỉ 1 số tg` thôu nhá a nào hôk thế thì đừng gạch đá e*

:binhsua146::binhsua146:kỉu này mai mốt fải học võ:binhsua146::binhsua146:boy pi h` nó ác nhơn thể nào cũgg cần đến:binhsua146::binhsua146:*chỉ 1 số tg` thôu nhá a nào hôk thế thì đừng gạch đá e*
:)) em là girl pk
20char

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week