Analysis Ngày kiếm 10tr đủ chưa?

Status
Not open for further replies.

vuasanco

Newbie
Reactions
4
MR
0.000
tình cờ tìm mua bán wmz nên biết cái forum mmo này thấy cũng có người *** banh :) mà toàn bét tùm lum tùm la.

Mình *** được 1 năm rồi và chỉ tiêu mỗi ngày 10 củ. đây là thành quả của mình hôm qua. cách *** của mình hầu như mỗi ngày nào cũng ăn đều ít nhất 500$. ai có cách *** hay cùng chia sẻ nhé :)

Nhìn mà k nhận ra àh bác? em đánh là đánh chủ yếu tenis bóng chuyền, bóng đá , cầu lông , nằm những thằng mạnh ( ko phải lúc nào cũng nằm) xem nó đang thi đấu hưng phấn không.

với tenis đánh chủ yếu khi nó cầm point giao bóng, bóng đá tối qua em ăn xỉu hà lan 3.5 ăn được gần 50$ đánh từ đầu trận . trận aghentina em đánh aghentina +0.5 ăn 20$ , ví dụ thế. đánh phải am hiểu và tự hỏi 99% không? hãy đặt. với em *** không có đỏ hay đen gì hết

đây là vài kèo em vừa vào tiếp các bác nhìn là biết thôi ;)) còn em ko có ý định khoe khoang gì hết.

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
thế bác chĩ mình đánh cái nào ngày 50$ dc hem :p, nhiếu đó đủ với mình òi

k thấy kèo *** kia sao mà còn hỏi thật hay không? :oops:
cái quan trọng là phong độ có đc như vậy mãi hay ko ấy bác.
Đánh 10 ngày ăn hết nhưng 1 ngày mất thì 10 ngày kia cũng gần như trôi sông :D
nhắc cũng liên tưởng đến thanhbet2014 đợt gần đây cũng nói là ngày tầm 500$ trở lên nhưng sau 1 thời gian scam lặn mất tiêu :D

sakura_angel

Junior
Reactions
819
MR
0.026
nhắc cũng liên tưởng đến thanhbet2014 đợt gần đây cũng nói là ngày tầm 500$ trở lên nhưng sau 1 thời gian scam lặn mất tiêu :D
nhìn kèo thì thấy chủ topic toàn đánh kèo chắc ăn, mặc dù odd rất thấp, kèo này ăn thì ít mà lỡ bị lật thì mất nhiều hơn được :)

vậy à . mình *** vậy nè bạn., mục tiêu x5 lần số $ mình *** ví dụ đặt 100$ ngày hôm đó kiếm được 500$ , nếu thua 200$ là mình nghỉ rồi > ngày hôm trc vẫn ăn 300$, cách *** của mình ít khi có chuyện thua 2 or 3 kèo liên tiếp lắm, bao giờ cũng ăn >100$ mới lose 1 kèo thì vẫn lời vài chục mà, nên ít có chuyên 10 ngày ăn mà mất 1 ngày, đánh là phải khoa học, trước khi đặt nên nghĩ tháng mình đi làm được vài triệu đặt 1 kèo 2 triệu có tiếc không? đặt liệu có chắc >90% không hỏi đi hỏi lại 3 lần rồi vào ;) lúc nào đánh cũng phải tỉnh táo hihi.mchỉ chia sẻ cách mình đang *** thôi chứ ko có ý định giao lưu gì đâu.

nhìn kèo thì thấy chủ topic toàn đánh kèo chắc ăn, mặc dù odd rất thấp, kèo này ăn thì ít mà lỡ bị lật thì mất nhiều hơn được :)
uhm cái này thì mình cũng thấy r :D nói chung là cái gì cũng có cái giá :D
nếu pro thì vẫn có thể kiếm $ bằng *** như thường :D

AngryBirds

Senior
Verified
Solutions
1
Reactions
475
MR
0.568
$100.00
Cờ bạc là bác thằng bần, mấy cái đỏ đen này thì có ăn có thua. Giờ bác bỏ 1$ ăn 1k$ 1 ngày có share mình cũng chả thèm =))
Cái gì làm ra tiền bền vững thì làm, còn ko thì miễn.

Cờ bạc là bác thằng bần, mấy cái đỏ đen này thì có ăn có thua. Giờ bác bỏ 1$ ăn 1k$ 1 ngày có share mình cũng chả thèm =))

hì đến 1 trình độ nhất định thì sẽ kiếm tiền bền vững bằng cờ bạc được, ở nước ngoài có những người như vậy mà :)

bền hay không là do mình cả, xem thằng Final. A.Mannarino giao bóng tốt quá toàn ăn trực tiếp mình mới vào nó giao bóng game 6 set 3 !

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,008
176,502
Latest member
79kingcam

Most viewed of week

Most discussed of week