Ngày ra mắt phiên bản VLKT MMO 22-1-2013

Status
Not open for further replies.
:binhsua16: tui nói rồi mà ... cứ nghĩ tui là clone sang thôi ... chất lượng ko phải chỉ qua lời nói

ủa ? làm sao test bên g4viet vậy mọi người?
Đồng ý ý kiến ko nên có đồ hoàng kim, chỉ có đò hk môn phái do đánh bos hk rớt ra thôi.nHư vậy vui hơn
Tích hợp săn auto để ae cày chơi vui (auto gì cũng đc , đưng có auto pk >"<)

g4viet.com < có topic để down patch test bên đó nhé bạn

còn 18 ngày nữa :(
2 chục char

- - - Updated - - -

sv này dừng lại ở đồ kim phong hay đồ tím nhỉ 8->

đồ xanh nhé bạn . :binhsua20:

chủ topic đây :D
chửi lộn nên bị ban :D
đợi ngày 22 họp mặt ở ba lăng huyện nha :D
Ko có đồ tím

Có đồ HK kim phong làm nv để giúp anh em có thể dễ dàng train hơn (cắm auto),đồ hk an bang định quốc ....do làm nv dã tẩu, liên đấu.... và đồ hk môn phái săn boss ( chỉ có những đồ cơ bản ko quá vượt trội như: giầy thiên nhẫn, ngọc bội nga mi, áo thiếu lâm, đao thiên vương...)

Đồ xanh vẫn vượt trội :D kiếm bộ an bang nữa là ngon :D

ko biết thế nào chứ nên theo hướng máu trâu + thủ trâu và sát thương bé để có thể kéo dài những trận chiến. quy mô trận chiến càng đông mà skill càng bá đạo kiểu ai ra skill trước là ăn thì nó chán lắm :(. ra rồi t cũng tham gia với ae cho vui giờ tự mở SV kiếm thế rủ vài mem đập nhau giải trí :d

kiếm thế private bên kia nó ra kiểu xa luân chiến càn quét tràn qua là sạch bóng :(25k máu trâu mà phi hồng vô tích 14k 1 hit thì ... :(
chơi kiếm thế thấy nản hơn võ lâm nhìu , lên đc ff10 thì thôi rồi , hết còn thèm cái để chơi

:binhsua07: lên cho mọi người góp ý nè

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week