Help Ngày Tàn Của PTU ( Do bọn cheat )

hell1992

Newbie
Reactions
11
MR
0.000
Em cũng là 1 newber mới tham gia làm PTU thôi ak h em cũng đang kiếm được 1$/day hi vọng sẽ khá hơn trong không xa!

Em mấy hôm nay vào mmo4vn đọc thì toàn thấy topic của newber khác lập ra để tuyển member để cheat PTU thì em nghĩ như vậy các host nó banned hết IP ViệtNam thì anh hưởng đến tất cả mọi người ( 1 số lượng lớn đang làm PTU từ 1-2 năm nay )

nên qua đây em muốn và góp ý với Mod là không cho đang các dạng topic như vậy để bảo vệ cho các IP Việt Nam còn kiếm ăn qua PTU

Một số lý do em đưa ra như sau ak

1 : Các Host vs 1 số 4rum lớn để kiếm ăn h nó đã banned IP ViệtNam rồi ( bọn nó đang có dự định là không cho IP VietNam tham gia vì Spam nhiều )

2: Nếu cứ để newber và các dạng 4rum như vậy lên thì PTU sẽ không còn cho Viet Nam làm ( tổn hại nhất là các bác làm PTU 1-2 năm nay cả mồ hôi công sức mày mò thức khuya dậy sớm để làm không lẽ vì 1 số thành phần mới mà làm IP VietNam không còn chỗ đứng trong các host vs 4rum)

3: Các Newber hãy cố gắng lắng nghe và tìm sư phụ để mà học đừng có hơi tí là lập topic ra để làm trò : bị ném gách đi viện đó :binhsua119::binhsua119::binhsua119:

Em xin hết ak Chúng ta hay vì 1 nền PTU bền lâu để IP VN không bị chửi trên các 4rum :binhsua76::binhsua76::binhsua76:

...không lẽ vì 1 số thành phần mới mà làm IP VietNam không còn chỗ đứng trong các host vs 4rum)

3: Các Newber hãy cố gắng lắng nghe tìm sư phụ để mà học đừng có hơi tí là lập topic ra để làm trò : bị ném gách đi ...
ủng hộ bạn, chỉ áp dụng cheat cho scam. nhưng mà ai nói để lắng nghe và ai làm sư phụ mà tìm :m197:

Hì, topic lập để cho vui thôi, yên tâm chẳng mấy ai cheat được đâu bạn à :).
File Hosters họ cũng biết mấy cái mánh của mấy ông lôm côm học đòi cheat của ta cả ấy mà, có phải dễ qua mặt đâu ;)
Nếu có thì chỉ những người thật sự giỏi thôi (số này chắc ko nhiều, và ko phải là newbie) vì dù gì rules are made for broken mà :D
Bạn đừng quá quan trọng hóa vấn đề, gì mà "nền PTU" :)), cứ hồn nhiên đi, rồi em sẽ bình yên :D. 4rum để dành vào ném đá và chém gió thôi, thiên hạ vẫn thái bình.

Anw, newbie chứ không phải là "newber" ;))

Các bạn hãy cheat, cheat càng nhiều càng tốt, vì nền PTU nước nhà, HÃY CHEAT!
Cheat là 1 hành động làm giàu cho kinh tế đất nước, giúp đất nước của chúng ta trở nên nổi tiếng và có chỗ đứng trên thế giới. Hãy cố gắng phấn đấu đề bằng Nga và Tàu. Hãy đưa VN lên thứ 1 thế giới!

Cheat là 1 hành động làm giàu cho kinh tế đất nước, giúp đất nước của chúng ta trở nên nổi tiếng và có chỗ đứng trên thế giới. Hãy cố gắng phấn đấu đề bằng Nga và Tàu. Hãy đưa VN lên thứ 1 thế giới!

Bạn nói mà chả nghĩ gì cả cheat đi rồi bọn nó banned IP Viet Nam thì bạn về nhà ngồi khóc nhé nên nói hãy nghĩ 1 chút

---------- Post added at 04:39 PM ---------- Previous post was at 04:38 PM ----------

Hì, topic lập để cho vui thôi, yên tâm chẳng mấy ai cheat được đâu bạn à :).
File Hosters họ cũng biết mấy cái mánh của mấy ông lôm côm học đòi cheat của ta cả ấy mà, có phải dễ qua mặt đâu ;)
Nếu có thì chỉ những người thật sự giỏi thôi (số này chắc ko nhiều, và ko phải là newbie) vì dù gì rules are made for broken mà :D
Bạn đừng quá quan trọng hóa vấn đề, gì mà "nền PTU" :)), cứ hồn nhiên đi, rồi em sẽ bình yên :D. 4rum để dành vào ném đá và chém gió thôi, thiên hạ vẫn thái bình.

Anw, newbie chứ không phải là "newber" ;))

em sr vì viết sai ! hj hj

uhm thì thứ 1 thế giới, vãi bố quá, cũng có mức độ thôi bố ơi..................................

hãy tự vươn lên bằng chính sức của mình mấy bạn ah...
... tây họ ko ngu như các bạn tưởng đâu.. họchắc chắn đã tính toán hết rồi, việc cheat ko qua mắt được họ đâu :(
làm việc thì phải có khó khăn để phấn đấu chứ :)

hãy tự vươn lên bằng chính sức của mình mấy bạn ah...
... tây họ ko ngu như các bạn tưởng đâu.. họchắc chắn đã tính toán hết rồi, việc cheat ko qua mắt được họ đâu :(
làm việc thì phải có khó khăn để phấn đấu chứ :)

Đúng PTU vẫn là hình thức kiếm tiền hot hiện nay mà

Anh Em Vào Đọc Và Ủng Hộ Topic của mình để mod del và không cho các topic về chủ đề cheat hiện lên nữa nào ! Vì một nền PTU tươi sáng và bền lâu

tưởng bọn tây nó ngu lắm à, các bạn đừng lo, cheat thì ắt tự chết thôi, không ảnh hưởng tới các bạn đâu :)

Hầu hết các forum đã bắt đầu ban ip việt nam rồi. đến lúc host ban nữa là về nhà ngủ bụi... buồn cho việt nam đi đâu cũng bị chưởi.....

---------- Post added at 06:13 PM ---------- Previous post was at 06:12 PM ----------

wjunction là 1 trang web lớn của hầu hết các webmaster... đã hầu hết ý kiến ban dãi ip việt, đã đến lúc ptu tàn rồi...

mà ko hiểu sao mấy tên MOD cứ để các topic cheat mở ra hoài mà ko xóa, chắc để cho cãi lộn cho đã rồi chém nhau thì tụi mod nó mới chịu hay sao?

Theo t là m nên đi sang Mĩ cướp ngân hàng làm giàu cho VN đi, đỡ phải cheat mà chẳng được đáng bao nhiu,đi ăn cướp là nhanh giàu nhất( cướp mấy nước phát triển về chia cho VN thui nha) =))

tưởng bọn tây nó ngu lắm à, các bạn đừng lo, cheat thì ắt tự chết thôi, không ảnh hưởng tới các bạn đâu :)

bạn ơi cheat nhiêu nó làm ko xuể là nó bức xúc cho 1 đường cơ bản nó đỡ phải giải quyết bọn cheat và cuối cùng là banned IP cấm Việt Nam

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week