Ngày tận thế năm 2012

ăn chơi đến hết năm :)) năm sau mà sống thì kéo cầy giả nợ sau =))

Mọi người cũng bjk ngày này rùi, tháng 12 năm nay, ngày tận thế sẽ sẩy ra
mọi người có suy nghĩ ý kiến gì về ngày tận thế này, cứ nói thoải mái nhé ,^^
Ném gạch sả láng :)

Riêng mình mình nghĩ , nếu ngày tận thế đến thì khoa học sẽ dự đoán được trước 1 time dài, thì con người sẽ cố gắng tìm cách ngăn cảnh cảnh tượng đó, nên mình sẽ ko sao
HOặc, cùng lắm ko ngăn cản được thì trước tận thế 1 ngày cũng thông báo là không ngăn cản được, mình sẽ ở cùng gia đình,
còn các bạn thì sao, cứ nói nhé ^^

cho bạn nè!: http://vn.news.yahoo.com/không-có-n...05YmRjLTExZTEtYmRmZi04NDhiNmNkZTA0ZTQ-;_ylv=3

nếu ngày tận thế xảy ra mà biết trước được thì mình sẽ gặp gái đẹp ở đâu là hiếp dâm ngay tại chỗ ấy hehe

Lịch của nguơfi may a, cái này xem rùi, nhưng trên khoa học, ngày đó vãn có 1 thiên thạch to đâm vào trái đất, dường kính của thiên thạch lớn
2000m ( hay 20km á, chả nhớ) chỉ bjk bóng của nó khi sắp rơi xuống trái đây kéo dài từ đầu của TQ đến giữa TQ
Thiên trạch giơi xuống làm 1 vụ nổ có sức công phá cao, các mảnh đất văng lên bầu khí quyển, dài tới tận 2km rùi đổ ẩm xuống, tạo thành 1 hố thiên thạch, nếu nhìn từ trên các mảnh vụn
Tới đó 1 nửa bàn cầu chết hết,
Còn bên phần MĨ, hjoj may mắn hơn chúng ta, là ko bị thiên thạch rơi chung, nhưng bạn cũng yên tâm luôn, 1 - 2 ngày sau khi thảm họa thì họ cũng đi theo mình :D
tấn cơn họ bắt đầu từ những đợn gió nhé, rùi đến bão,lóc soáy mưa dã, và cuối cùng là mưa thiên thạch, các núi lửa đang ngủ im cũng bị thức tinh, dung nham trào gia, các vụ sóng thần lớn quyét ra, lúc đó, con người diẹt vong.
Khoa học giả thuyết như thế nhé,
Nhưng theo pà Vanga thì năm 3000 mới kết thúc sự sống ở trái đất, nên cái vụ 2012 cũng ko tin cho lắm :D

Còn cái vụ tìm ra lịch người may a, bjk đâu các nhà khoa học xoa dịu lòng nguòi dân cho họ an tâm là ko có thẳm hoa, song đó họ vẫn ngầm tiến hành diệt bỏ các mối nguy hiên đển trái đât :D

Last edited by a moderator:
bác này cũng mê tín ghê ta...Sống đc ngày nào hay ngày đó..cứ ngồi suy nghĩ chi cho mệt bác..Nếu bác sợ thì cứ đưa tiền cho mình giữ nè:))

Ngày tận thế à??? - Mình không tin cho lắm. Mà nếu có thì chính phủ đa quốc gia cũng sẽ can thiệp vô thôi....
Giả sử nếu không ngăn được ngày tận thế.... Chắc cũng phải nếm mùi đời :binhsua08:

Hãy sống như hôm nay là ngày cuối đời (Steve Jobs)
Nếu có thì chiu thui.Bit sao dc.Mà 100% là ko có LOL

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,456
173,623
Latest member
king33nl

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week