Nghề gõ captcha nguy hại như thế nào?

hjx không hiểu các pác làm thế nào mà 1 tiếng được 1$ tức là lúc cao điểm nhất 1.40$=1000 phát . trùi 1 tiếng em phệt mù mắt được có 250 phát mà còn sai tùm lum , có khi em không hợp với cái nghề này hix ....:binhsua48: ngồi mần từ 5h sáng đến 8h sáng lòi con mắt :binhsua56: rình nó ra mà chưa được nổi 1$ hix
Kiên nhẫn, ko ai chưa tập đi mà có thể trở thành vận động viên marathon nước rút hay đường trường hết.
Đề nghị luyện thêm Nhất dương chỉ, Đạn chỉ thần công nếu gõ kiểu mổ cò; Ngũ âm bạch cốt trảo, hoặc "bóp :binhsua18: Long trảo thủ" nếu gõ 10 ngón :binhsua25:

Last edited by a moderator:
có trang nào thích hợp dành cho newbie không mấy pác ! bên protyper ra toàn từ khó nhìn mà muốn đập màn hình hix hix , thấy mọi người chơi toàn 4-5 acc một lúc mà vẫn ngon , đây một mình một ngựa mà chạy lẹt đẹt :D , đành phải tập từ từ vậy

Bệnh nặng luôn

Mờ mắt, thức khuya, dậy sớm, ngồi 1 chỗ, đau lưng, thấp khớp,..... nói chung thì sẽ bị không ít thì nhiều

có trang nào thích hợp dành cho newbie không mấy pác ! bên protyper ra toàn từ khó nhìn mà muốn đập màn hình hix hix , thấy mọi người chơi toàn 4-5 acc một lúc mà vẫn ngon , đây một mình một ngựa mà chạy lẹt đẹt :D , đành phải tập từ từ vậy
captcha2cash.com
Trang này là trang mở màn của mình kiếm 2 $ 1 ngày đó :|

hix.. bác đưa rate khiếp quá ..
với lại pro capt ko dưới 1k code/h đâu nha
>> 1 ngày 12h >> 12.000code x 9$ ==== e ko dám nhân tới

ui xời,...tui tưởng thớt nói về việc captcha nhiều sẽ bị bụng phệ, vô sinh, yếu sinh lý gì chứ...thiên hạ làm gì kệ họ.miễn tiền vẫn vào túi mình là đc rồi == hơi đâu mà quan tâm chuyện đó...bệnh nghề nghiệp captcha tui chỉ thấy chủ yếu là mệt mỏi do thiếu ngủ.sụt cân do thức khuya...dĩ nhiên ai rảnh thì đêm thức khuya. ngày ngủ bù...thức đêm thì cứ mì tôm mà quất thì k những k sụt cân mà còn lên cân nữa...cái quan trọng là ngồi nhiều nên có bụng thấy rõ...cái này dân văn phòng ai cũng rứa...có nghề nào mà làm thấy thoải mái ko mệt mỏi gì mà vẫn có tiền đâu..muốn có tiền thì chịu cực vậy :))

hình như có thấy ở đâu có soft test captcha ấy.cậu tìm down về mà tập...gì chứ tui thấy hiện tại Mega nó load như con rùa...5ID mà sp có 6 7 này :))

captcha2cash.com
Trang này là trang mở màn của mình kiếm 2 $ 1 ngày đó :|

Pác cho em hỏi chút về tình hình thằng captcha2cash này được không ? tình hình PAY của nó min bao nhiêu và PAY theo tuần hay ntn ? em vào test thử thì thấy nó không hiện "Giây" để đánh captcha mà cứ đánh lúc nào xong thì enter hiện chữ khác mà vẫn được lên tiền nhưng tiền thấp . em không thắc mắc về tiền thấp hay cao vì tập thì không quan trọng , có chút xíu an ủi ko nản tập là quá tốt rồi . thank bác. mong bác Reply em sớm

Một người trong 1 giờ giải quyết được 300 - 500 Captcha, thanh toán ở mức 9 - 15$/1000 captcha được giải quyết. Cả ngày mỗi người làm 12 tiếng như vậy là mỗi ngày 1 người giải quyết 4800 captcha, tương đương 50$, k

. =))

- - - Updated - - -

Một người trong 1 giờ giải quyết được 300 - 500 Captcha, thanh toán ở mức 9 - 15$/1000 captcha được giải quyết. Cả ngày mỗi người làm 12 tiếng như vậy là mỗi ngày 1 người giải quyết 4800 captcha, tương đương 50$, k

. =))

Các trang như Yahoo, MySpace, Hotmail hay Facebook đều có một đội ngũ hoặc một bên thứ 2 gõ captcha riêng. Cách tính tiền cho đội ngũ này: Một người trong 1 giờ giải quyết được 300 - 500 Captcha, thanh toán ở mức 9 - 15$/1000 captcha được giải quyết. Cả ngày mỗi người làm 12 tiếng như vậy là mỗi ngày 1 người giải quyết 4800 captcha, tương đương 50$, không thể hơn vì có nhiều captcha bị hỏng hoặc đánh sai.

Oắt đờ hợi @@ .......................

Pác cho em hỏi chút về tình hình thằng captcha2cash này được không ? tình hình PAY của nó min bao nhiêu và PAY theo tuần hay ntn ? em vào test thử thì thấy nó không hiện "Giây" để đánh captcha mà cứ đánh lúc nào xong thì enter hiện chữ khác mà vẫn được lên tiền nhưng tiền thấp . em không thắc mắc về tiền thấp hay cao vì tập thì không quan trọng , có chút xíu an ủi ko nản tập là quá tốt rồi . thank bác. mong bác Reply em sớm
Min pay là 0.1$
Khi nào ấn order thì tầm từ 5 phút đến 1 tiếng sau nó pay cho
Còn nếu theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên tạo khoảng 7 acc sau đó add vô soft vinacaptchafree cho mỗi acc 1 proxy rồi gõ thôi
Cứ 1h khoảng 1k2 code thì đc 0.5$--->

Min pay là 0.1$
Khi nào ấn order thì tầm từ 5 phút đến 1 tiếng sau nó pay cho
Còn nếu theo kinh nghiệm của mình thì bạn nên tạo khoảng 7 acc sau đó add vô soft vinacaptchafree cho mỗi acc 1 proxy rồi gõ thôi
Cứ 1h khoảng 1k2 code thì đc 0.5$--->

bác ơi lập tầm 5-7 acc mỗi acc lập lấy một ip khác nhau đúng ko bạn. vậy cho hết nó vào vinacaptcha có phải fake ip nữa không bạn? trắc là ko chứ nhỉ vì làm sao mà fake ip được theo vinacaptcha 5-7 ip được

dc làm rate cao như trên thì hịc :binhsua07:

xài recaptcha của google đố bố con thằng nào hack được, còn Các trang như Yahoo, MySpace, Hotmail hay Facebook mướn người gõ captcha làm gì vậy mình chưa hiểu lắm

Các trang như Yahoo, MySpace, Hotmail hay Facebook đều có một đội ngũ hoặc một bên thứ 2 gõ captcha riêng. Cách tính tiền cho đội ngũ này: Một người trong 1 giờ giải quyết được 300 - 500 Captcha, thanh toán ở mức 9 - 15$/1000 captcha được giải quyết. Cả ngày mỗi người làm 12 tiếng như vậy là mỗi ngày 1 người giải quyết 4800 captcha, tương đương 50$, không thể hơn vì có nhiều captcha bị hỏng hoặc đánh sai. Chỉ cần một thời gian để những người gõ captcha quen việc và cho đến khi họ làm quen và tìm được cách giải quyết suôn sẻ các captcha.
Điều quan trọng là, trước khi quyết định làm nghề này thì các bạn nên cân nhắc kĩ.
Thánh nào viết bài này thế ? Chém gió đạt đai đen cửu đẳng luôn rồi, đọc mà cười sặc hết nước miếng lên màn hình

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,675
Latest member
uyen90

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom