Help Nghề mmo gắn bó với tôi suốt quãng đời sinh viên--Đòn bẩy tôi phát triển hiện giờ

chiatay123

Newbie
Reactions
29
MR
0.000
Đúng là MMO và offer đã giúp chúng ta có 1 số tiền chi trải cho những lúc khó khăn. Chúng ta mỉm cười khi chúng ta làm được ra tiền từ MMO. Nhưng có 1 số điều chúng ta quên là đang làm nó trở nên khó khăn. Offers thì liên tục gặp sóng gió, cheat vô tội vạ. MÌnh để ý từ ngày sock Việt nam mình còn làm offer ngon, rồi đến ngày hôm nay chúng ta phải tìm nguồn socks mới. Dần dần rồi cũng nát hết... Năm 2011 làm 1 admin là 1 niềm mơ ước của bao nhiêu người, Admin năm 2011 trở về trước đươc gọi là cao quý lắm,...Giờ đây thì admin nhiều không đếm nổi, các NET phơi ra thi nhau chia sẻ cách cheat+ NHững cậu hỏi ngớ ngẩn...OMG.
Những người đi trước dần dần dời xa forum....Họ chắc là vẫn tiếp tục làm việc nhưng sao họ lại không giúp đỡ các bạn mới. Các bạn cứ kêu gọi hướng dẫn...Nhưng không nghĩ tớ người cũ họ cũng 1 thời không biết như mình.(mình nói hơi nhiều rồi...:D)
Các bạn đã biết đến MMO thì hãy cố gắng kiếm tiền bằng khả năng và sự tìm tòi của mình. Và mình chỉ có 1 mong muốn nho nhỏ, Mọi người đoàn kết nhau lại để MMO còn mang lại cho các bạn 1 nguồn chi tiêu trước khi quá muộn............
"mạo phép nói vài điều có gì sai anh em thông cảm"

ngovanviet

Banned
Reactions
111
MR
0.000
Bố mẹ bạn ấy sông ở nơi vất vả nuôi bạn ấy đi học thành người, bạn ấy vừa học vừa 0nl kiếm thêm thu nhập đỡ 1 phần gánh nặng bố mẹ ở quê, kể cả 2tr/1 tháng mình nghĩ đối với 1 sv cũng trang trải đc khá nhiều việc đấy, chứ đừng giở giọng tiền ra ở đây :-j. Đọc mà *** cảm nhận đc đọc làm cl gì rồi cm linh tinh.,
hớ hớ, mày vớ vẫn quá :))

- - - Updated - - -

Chắc cậu ấy nói vui thôi chứ không có ý so sánh tiền nong gì ở đây đâu bác :))

Chuẩn cmnr :)):))........................

- - - Updated - - -

Cái thằng đó nó nhảm chít
Nó khinh thường đồng tiền
Lúc trước tui còn gà làm cho nó 2$ nó k pay vứt bỏ
Các thứ như nó sống chật đất

Còn mày thì tự xem xét lại mình nhá......................

soncpa28

Junior
Reactions
288
MR
0.000
Con đường mmo tuy có khó khăn nhọc nhằn, nguồn tài nguyên nào rồi cũng đến lúc cạn, cái quan trọng là khai thác nó ra sao để hài hòa..Mình chỉ biết nói hai chứ "Đoàn kêt" , chia sẻ"Những gì có thể", để anh em sinh viên, người mới ra trường chưa có việc làm đỡ phải về quê .Nói như quê mình. Quay đầu về núi " Có nghĩa là về quê làm ruộng với tấm bằng đại học, cao đẳng..." Thật gian nan.." Mong một ngày mmo vẫn giữ được " thank ..all. Thank mmo4me...offers mylove

Reactions
281
MR
0.000
Đúng là MMO và offer đã giúp chúng ta có 1 số tiền chi trải cho những lúc khó khăn. Chúng ta mỉm cười khi chúng ta làm được ra tiền từ MMO. Nhưng có 1 số điều chúng ta quên là đang làm nó trở nên khó khăn. Offers thì liên tục gặp sóng gió, cheat vô tội vạ. MÌnh để ý từ ngày sock Việt nam mình còn làm offer ngon, rồi đến ngày hôm nay chúng ta phải tìm nguồn socks mới. Dần dần rồi cũng nát hết... Năm 2011 làm 1 admin là 1 niềm mơ ước của bao nhiêu người, Admin năm 2011 trở về trước đươc gọi là cao quý lắm,...Giờ đây thì admin nhiều không đếm nổi, các NET phơi ra thi nhau chia sẻ cách cheat+ NHững cậu hỏi ngớ ngẩn...OMG.
Những người đi trước dần dần dời xa forum....Họ chắc là vẫn tiếp tục làm việc nhưng sao họ lại không giúp đỡ các bạn mới. Các bạn cứ kêu gọi hướng dẫn...Nhưng không nghĩ tớ người cũ họ cũng 1 thời không biết như mình.(mình nói hơi nhiều rồi...:D)
Các bạn đã biết đến MMO thì hãy cố gắng kiếm tiền bằng khả năng và sự tìm tòi của mình. Và mình chỉ có 1 mong muốn nho nhỏ, Mọi người đoàn kết nhau lại để MMO còn mang lại cho các bạn 1 nguồn chi tiêu trước khi quá muộn............
"mạo phép nói vài điều có gì sai anh em thông cảm"
bác góp ý thật chân thành:binhsua115:

hungict91

Hero
Reactions
614
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Bố mẹ bạn ấy sông ở nơi vất vả nuôi bạn ấy đi học thành người, bạn ấy vừa học vừa 0nl kiếm thêm thu nhập đỡ 1 phần gánh nặng bố mẹ ở quê, kể cả 2tr/1 tháng mình nghĩ đối với 1 sv cũng trang trải đc khá nhiều việc đấy, chứ đừng giở giọng tiền ra ở đây :-j. Đọc mà *** cảm nhận đc đọc làm cl gì rồi cm linh tinh.,
Bạn này nói chuẩn đó :)

Radium 1 thời là miếng cơm của nhiều bạn....Nó đã ra đi.
SONIC cũng đã từng ngon...và giờ nên net 60
SR thì block app pay thất thường.
BLVD, K6....trừ tiền ....
Tương lai liều có xuất hiện 1 số net ngon cho VN chúng ta kiếm tiền nữa...Hay lại giống như...1 cái ao tù không có lối nào thoát.

luuha

Senior
Reactions
261
MR
0.000
sai box :binhsua113::binhsua113::binhsua113:

cái này muôn thủa, nói mãi cũng thế mà thôi:binhsua119:

Thực sự điều này cũng là một sự báo động, khi mà nhà nhà làm site, người người mở site. ACC nhiều quá. Chỉ tội mem và newbid.Mong anh em hãy cố gắng .Nguồn Tài nguyên nào cũng đến lúc cạn. mong anh em hãy cùng nhau trao đổi đẻ mmo có một hướng đi đúng. Và phát triển bên vững hơn

Thực sự điều này cũng là một sự báo động, khi mà nhà nhà làm site, người người mở site. ACC nhiều quá. Chỉ tội mem và newbid.Mong anh em hãy cố gắng .Nguồn Tài nguyên nào cũng đến lúc cạn. mong anh em hãy cùng nhau trao đổi đẻ mmo có một hướng đi đúng. Và phát triển bên vững hơn
Thôi cậu à. Mình nói ít thôi...Họ sẽ hiểu thôi mà. Cậu cứ làm tốt site của cậu..vào nhé...Hãy dùng kinh nghiệm của mình mà trèo lái nhé!...good luck!. dỗi inbox cho cái yahoo nc nhé!

PhongVu

Senior
Reactions
940
MR
0.000
Vì mmo mà nhiều thằng FA
Tự kỉ max lv
Cái gì cũng có 2 mặt

- - - Updated - - -

Vì mmo mà nhiều thằng FA
Tự kỉ max lv
Cái gì cũng có 2 mặt
like cái nek :) 20 char

sangmt

Senior
Reactions
1,210
MR
0.000
Chat with me via Skype
Bắt đầu với Offers 2/2011 làm việc từ sáng 7h >> 5h chiều lương tháng 1.500.000 thế mà cứ cắm đầu làm suốt 8 tháng trời và chẵng biết mình đang làm cái gì và làm sao để ra tiền chỉ việc ngồi bấm bấm :)).
Sau 8 tháng làm công ăn lương thì lại tiếp tục đâm đầu vào chổ chết là Ráp liền 7 máy và tuyển member về làm và lại làm cho chính chủ củ, làm suốt 7 tháng thì bán tất cả máy để trả nợ vì thua lỗ :(.
Chán nãn chuyển sang kinh doanh linh kiện điện tử khoản 1 tháng lại bỏ và quay lại Offers vì tiếc bao công sức mình bỏ ra cho Offers mà kết qua lại thế này.
Tháng 5/2012 tham gia MMO4VN tiếp xúc với Offers wall, tiếp tục làm cùng với 5 member củ đã làm việc cho mình lúc trước.
Sau 3 tháng Groups phát triển được 18member offline và 20-30 member online, khi này đã ổn định mình quyết định tìm hiểu sang Site - Network.
Chẳng biết tý gì về code site, chẳng biết tý gì về Network mày mò suốt 1 tháng trời và được 1 thành viên trên MMO4VN hướng dẫn thì mình đã có 1 site hoàn chỉnh, vừa làm Sub các site khác vừa cho member chiến site mình cứ thế mà phát triển cho tới bây giờ :)
Kết quả đạt được
Sub cho các site ADMIN khác mỗi tuần thu nhập trung bình 200$ -250$.
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Con đường mình di chắc cũng không vất vã bằng nhiều thành viên trên MMO4VN này đâu, nhưng cũng tất cả có được đều do tay mình làm ra đừng đánh mất nó 1 cách vô nghĩa.
Uy tín sẽ giúp các bạn thành công.

luv2013

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
đọc mấy dòng đầu của pro thấy gian nan quá, nhưng sau mấy dòng này thì thấy động lực lên nhiều... nhưng với em giờ vẫn là con số 0 - đang rong rủi trong mmo chưa biết bắt đầu từ đâu và bắt đầu ntn :(

Sub cho các site ADMIN khác mỗi tuần thu nhập trung bình 200$ -250$.
ADMIN cho 3 site của mình mỗi thu nhập trung bình cũng được 2000$ - 3000$ / Tháng.

Announcements

Forum statistics

Threads
423,999
176,483
Latest member
Darkama

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back