Nghe nói VN cấm tiền ảo.MMO sụp ????

Mình nghe nói VN cấm tiền ảo.MMO sụp ???? Tất cả hoạt động kiếm tiền trên mạng đều bị cấm.Biểu hiện là các trang exchange đã off gần nửa tháng rồi.Có một sự lo lắng ko hề nhẹ ...
cảnh báo rất đúng lúc, nhưng mình thấy các pro ấy còn tổ chức offline cuối năm hoành tráng, chắc ko có j đâu :p
các pro ex vào làm rõ thực hư cho a e yên tâm nào

cấm thì cấm thôi vẫn có người mua mà lo gì

Mình nghe nói VN cấm tiền ảo.MMO sụp ???? Tất cả hoạt động kiếm tiền trên mạng đều bị cấm.Biểu hiện là các trang exchange đã off gần nửa tháng rồi.Có một sự lo lắng ko hề nhẹ ...

cấm máy site ex thôi chứ các tiền tệ ảo của nước ngoài sao mà cấm. mà thấy bảo kim và ngân lượng vẩn sống chắc chưa cấm đâu

VN chắc tính quay về thời đồ đá =))

Oh nghe nói gạch đá đang được chuẩn bị sẵn sàng cho ..................... xây nhà:p:p:p:p

có dẫn chứng gì k :p

Chắc không phải đâu, vì hiện nay nhà nước mình đang khuyến khích thương mại điện tử mà :) Có chăng thì đưa ra thêm những điều khoản để quản lí chặt chẽ hơn thôi.

thớt nhảm, k lẽ cấm paypal, cấm bảo kim, cấm ngân lượng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week