Nghe nói VN cấm tiền ảo.MMO sụp ????

nếu có cấm chỉ cấm các ex thôi đết có quyền gì cấm kiếm tiền trên mạng, mà tuổi gì lại đoài cấm kiếm tiền trên mạng, cấm kiểu gì dc :D

hình như captcha có hại nhiều hơn có lợi,5 đứa mà chỉ có mình tui là làm thôi,4 đứa kia chân chính quá nó phân tích cho tui 1 lèo rồi kết cục tụi nó ko làm:confused:
Chắc captcha giờ chỉ còn behu là nhiều acc Pix nhất
Giải nghệ rồi à

hình như captcha có hại nhiều hơn có lợi,5 đứa mà chỉ có mình tui là làm thôi,4 đứa kia chân chính quá nó phân tích cho tui 1 lèo rồi kết cục tụi nó ko làm:confused:
chuẩn làm captcha là hổ trợ cho mục đích ko tốt mà, nhưng mà cái đó là chuyện bọn admin và cái bọn cần ng làm thôi, mình chỉ đánh máy nên chẳng ảnh hưởng gì :D

VN chưa đủ lọ để sờ đến PP :p
sờ kiểu gì khi PP nó cũng là 1 Bank nhưng là của nc ngoài, VN mình tuổi gì mà đoài động đến nó, có chăn động động các bank VN và cấm ko cho with PP thôi, nhưng tuổi gì mà đoài cấm :D

Dear All,

Các bạn không nên thấy một số site ex tạm ngừng hoạt động mà lo lắng. Vì hiện tại, Thecaogiare.com cũng quan sát một số site như HienLR.com, Xchange.vn và dĩ nhiên Thecaogiare.com cũng hoạt động bình thường. Và hi vọng trong thời gian tới các site đã off vì một số lí do sẽ hoạt động trở lại!

Nhân dịp này, Thecaogiare.com kính chúc các bạn đón năm mới AN LÀNH & HẠNH PHÚC!

BQT Thecaogiare.com ./.

Tiền ảo là nguồn thu nhập đem lại ngoại tệ khá lớn cho nhà nước hàng năm, khiến đất nước phát triển hơn, thế mà cấm gì trời, cấm con két :D
Nhìn tới nhìn lui thấy comment này có giá trị nhất.
Năm qua lượng ngoại tệ từ kiều hối tăng lên 10 tỷ USD. Ngồi tính sơ sơ thì lượng USD từ MMO đem về cho đất nước chắc cũng 5 tỷ cmnr.
Nghe đâu bán mấy triệu tấn gạo, mấy triệu tấn nông sản mới được vài tỷ usd đã mừng hú đít.
Kim nghạch xuất khẩu CNTT từ mấy triệu lao động cũng chỉ đem lại cho đất nước 10 tỷ USD ngoại tệ.
...
Ngoại tệ từ anh em MMO chúng ta cày cục đêm ngày bằng đem về cho đất nước là không hề nhỏ. Nhà nước không vinh danh sao còn ngăn cấm hử.

Nhìn tới nhìn lui thấy comment này có giá trị nhất.
Năm qua lượng ngoại tệ từ kiều hối tăng lên 10 tỷ USD. Ngồi tính sơ sơ thì lượng USD từ MMO đem về cho đất nước chắc cũng 5 tỷ cmnr.
Nghe đâu bán mấy triệu tấn gạo, mấy triệu tấn nông sản mới được vài tỷ usd đã mừng hú đít.
Kim nghạch xuất khẩu CNTT từ mấy triệu lao động cũng chỉ đem lại cho đất nước 10 tỷ USD ngoại tệ.
...
Ngoại tệ từ anh em MMO chúng ta cày cục đêm ngày bằng đem về cho đất nước là không hề nhỏ. Nhà nước không vinh danh sao còn ngăn cấm hử.
ngăn cấm là bởi vì thấy ae MMO mang tiền về lắm quá mà chưa đánh thuế được nên đang cấm để sau đó là đánh thuế

ngăn cấm là bởi vì thấy ae MMO mang tiền về lắm quá mà chưa đánh thuế được nên đang cấm để sau đó là đánh thuế
Thu nhập từ kiều hối có bị đánh thuế đâu.
Phải chăng là nhà nước quản lý các nguồn tiền để tuân theo các hiệp ước chống rửa tiền quốc tế, chống tội phạm công nghệ cao... và dần dần tiến tới quản lý được các nguồn thu nhập của người dân.

ngày 1/2014 sẽ cấm tiền ảo PM nên các bác nào sợ cứ chuyển vào hết PM ở chữ kí của em nha , em hi sinh chịu tội dùm hết cho :D

ngày 1/2014 sẽ cấm tiền ảo PM nên các bác nào sợ cứ chuyển vào hết PM ở chữ kí của em nha , em hi sinh chịu tội dùm hết cho :D
Cho xin cái nguồn rồi mọi người mới chuyển chứ?

Ôi dào, mình vẫn đang mong chờ đến ngày PM đi theo LR, rồi lúc anh em lại ào ào dùng EgoPay thôi chứ có j đâu :p

Tiền ảo die hết đi cho rồi :rolleyes:

Cái thớt nhảm nhí
Chưa từng thấy lun @@
Cấm bitcoin còn nghe dc Vn lấy quyền gì mà cấm PM , WMZ , pay pal ,... ?

Cái thớt nhảm nhí
Chưa từng thấy lun @@
Cấm bitcoin còn nghe dc Vn lấy quyền gì mà cấm PM , WMZ , pay pal ,... ?
cấm cả Bit cũng ko đc, vì làm đết gì có cơ quan nhà nước hay ngân hàng nào chấp nhận Bit mà cho with Bit đâu mà cấm, khi mua bán Bit đa phần toàn pm yahoo nhau NC rồi chuyển bit chuyển tiền ngân hàng biết mọa gì đâu mà cấm @@
Có cấm là cấm các site EX kìa ko cho mở site ex kìa chứ chẳng bao giờ cầm đc các gd tay cả, và cũng chẳng quyền gì mà cấm đc cả

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,518
174,802
Latest member
toilatoikkk

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week