Nghe nói VN cấm tiền ảo.MMO sụp ????

quề. VN mình xin lỗi nói cấm rất đơn giản nhưng làm được không mới là chuyện, như vụ fb ngày xưa " Cấm Cấm Hết, bla bla " cuối cùng bọn nó change DNS, fake ip ... vẫn vào bt rồi hết cấm luôn. Và lại trong trường hợp này mình chưa thấy lý do gì chính đáng để cấm MMO.
Vụ site ex off tưởng do đứt cáp, admin site sợ gây lỗi nên mới off nếu là do bị cấm thì sao một số site vẫn hoạt động bt :D

Nếu chỉ dừng ở nghe nói thì: mình nghe nói mấy anh C50 định bắt hết người sử dụng các loại tiền ảo, ai có càng nhiều bỏ tù càng lâu. Nên bạn nào sợ quá thì để tiền lại cho mình, hoặc inbox send nick:pass. Mình sẵn sàng chịu tội thay nếu có biến hay nếu không có chuyện gì xảy ra, mình sẽ hỗ trợ mua tools capt cho các bạn bắt đầu lại sự nghiệp với mmo ;;)

các trang exchange PM sang VNĐ và ngược lại đều off cả :(

Hiện tại các Exchanger đều đóng cửa! Chỉ tồn tại 1 số trang exchange nhỏ lẻ ít người chú ý đến! :) Và uy tín tin tưởng hoạt động lâu rồi nên anh em mua bán PM thì qua.
http://hienlr.com/

mỗi năm mmo đem về cho vn đoán chắc cũng phải hơn tỷ USD ngoại tệ. cấm thế nào được

nản. thớt nghe cái tin đó từ đâu thế nhở. các site exchange đóng là do đợt UG bị bắt mấy thím:). thớt k biết gì cứ phán bừa thế là sao nhỉ. ném cho viên gạch:p

nản. thớt nghe cái tin đó từ đâu thế nhở. các site ẽcchhanngge đóng là do đợt UG bị bắt mấy thím:))

bị ai bắt cậu, C50 bắt hay sao? :oops:

đã search google tới 10 trang, nhưng không thấy một mẩu tin nào nói về chuyện việt nam cấm tiền ảo! :(

nhà nước đang phân tích về rủi ro của bitcoin nói riêng và vẫn chưa có kết luận chính xác thôi
chứ làm gì cấm MMO , nói chính xác chút ko mọi người lại hoang mang :confused:

bây giờ các kênh tiền ảo đều cho veri visa.vậy k biết cấm kiểu gì? ;)

Cấm MMO để bình ổn giá Cam

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,141
Latest member
galammmo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week