Nghèo Bị khinh

Status
Not open for further replies.
trong topic đã có ghi rõ vẫn đề đó rồi, do cậu ko đọc mà pm
em thật tình lúc đầu cũng không đọc đâu
nhưng vào đọc lại thì vầy
- Các bác mua thì nên dns domain về trung gian, unlock, lấy authcode để trỏ domain khi bị log acc. (tránh kiện cáo)
:oops: thì ý em muốn trỏ về godaddy cho dễ mà bác trả lời thấy nhão lòng quá

em thật tình lúc đầu cũng không đọc đâu
nhưng vào đọc lại thì vầy
- Các bác mua thì nên dns domain về trung gian, unlock, lấy authcode để trỏ domain khi bị log acc. (tránh kiện cáo)
:oops: thì ý em muốn trỏ về godaddy cho dễ mà bác trả lời thấy nhão lòng quá
uhm, thế thì cho bên mình xin lỗi.

nếu đúng thì sao mình hỏi ns để trỏ domain về goddady thì cậu nói khác.
domain phải để ở goddady. có lẽ cậu hơi lật lọng
bác nên xem lại nhá . em mặc dù newbie bên cái domain vì mới qua cái seo rồi CPM thôi
chứ ko phải newbie hết nhá
bác nói : trỏ qua ns gì
chứ không có nói khác nhá
và phiền cậu nữa nên xem lại câu cậu replay mình

Có vậy thôi cũng mở topic , tốn mấy phút đọc của t :(

uhm, thế thì cho bên mình xin lỗi.
mình chỉ muốn nói dịch vụ nên thay đổi thái độ giao tiếp với khách đi. cậu xem toppic đêm trên đầu ngon tay thì cũng 2 3 men bỏ vì thái độ rồi
:( cái đó ko phải muốn dậy đời đâu nhá :oops: . chỉ qua là 1 lời phát biểu của newbie thôi có gì bác bỏ qua

Mình cạch ông này ra lâu ròi , cũng là nói mà nói ra ko có nghe lọt tai :D
cho mình hỏi, cậu có pm mình lần nào à, hay vào adua theo.
mình làm ko hổ thẹn với lương tâm là đc, còn ai nói gì thì tùy người ta

cho mình hỏi, cậu có pm mình lần nào à, hay vào adua theo.
mình làm ko hổ thẹn với lương tâm là đc, còn ai nói gì thì tùy người ta
có mua mới nói - thằng này ko phải hùa theo - nói chuyện khách nghe ko lọt tai thì nói chư ngán gì

có mua mới nói - thằng này ko phải hùa theo - nói chuyện khách nghe ko lọt tai thì nói chư ngán gì
nếu cậu có mua ở mình với nick yahoo của cậu messi_tuan_cronaldo cung cấp proof bên mình sẽ sẵn sàng gửi bạn 100k cho bạn uống cafe, còn ko cung cấp được proof thì mong bạn đừng phán như thánh nhé. thân!

nếu cậu có mua ở mình với nick yahoo của cậu messi_tuan_cronaldo cung cấp proof bên mình sẽ sẵn sàng gửi bạn 100k cho bạn uống cafe, còn ko cung cấp được proof thì mong bạn đừng phán như thánh nhé. thân!
Chắc mua cái phải dùng yh đó , mà rãnh đâu nc qua loa đi cung cấp proof ? mà nếu người ta có phàn nàn thì lo mà coi lại mình xem chứ hơi đâu đi hơn thua câu nói của người ta rồi chi 100k cafe lấy làm gi vl -

Chắc mua cái phải dùng yh đó , mà rãnh đâu nc qua loa đi cung cấp proof ? mà nếu người ta có phàn nàn thì lo mà coi lại mình xem chứ hơi đâu đi hơn thua câu nói của người ta rồi chi 100k cafe lấy làm gi vl -
những người đã dùng dịch vụ và đánh giá dịch vụ của mình thì mình lắng tai nghe, còn cậu thì chưa dùng dịch vụ, chưa tiếp xúc lần nào. vào phán như đúng rồi. mình ko đôi co với cậu nên những gì đánh giá của cậu bên mình sẽ ko tiếp thu nhé, và đừng vu khống nhé @ChuChung

@Trung_Peter anh trung ới close toppic hộ em với
lời muốn nói services đã đón nhận rồi
em thấy nó đang biến xấu a close nhé thanks a

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,697
Latest member