Event Nghỉ Offer.

Status
Not open for further replies.
Tuyển PTC đây!

cũng nhào zô kiếm chút ...Nhắc tới LR lại buồn ... hazzi. Asscũng nát vài phát :|. cùng cảnh ngộ với thớt

like cho đồng cảnh ngộ nát ass LR , bác lấy 450 STR đó phang hết vào lô tô cho em , nó x17 rồi bác phang đợt sau 2k , chỉ 10 lần x17 thôi là bác ghiền MMO lại thôi :D

đặt 1 viên gạch

^^
thêm 1 người ra đi

cũng gác chuột theo thím, đang tìm hướng đi mới mà nó trốn đâu đó tìm hoài chả ra :v
Mình thấy mấy bạn theo aff. You..PTC. cũng kiếm nhiều tiền mà
offer hết thời r à :oops:
Không phải hết thời bạn ơi. Mình không làm nữa chứ anh em trên 4rum này vẫn chiến đều mà
chia buồn cùng bác chúc bác thành công sau khi chia tay offer
Tks bạn :D
cũng có acc str, có vài k mà bị hack hết. hóng 450str của thớt, trúng mình sẽ lấy làm event tiếp cho vui cửa vui nhà
Từ ngày chơi mmo chưa bị hack bao giờ chỉ bị scam 2 lần :D
chỉ em ofer phát newbie chả bik j
:D offer chắc c đang theo mảng nào đó :D theo offer làm gì nữa.

Trên 4rum này nhiều hướng đi mà thím, sau mấy tháng mày mò nhờ 4rum mà tớ cũng có cuộc sống tốt đấy. Thím đừng vội buông súng. Thân!

Trên 4rum này nhiều hướng đi mà thím, sau mấy tháng mày mò nhờ 4rum mà tớ cũng có cuộc sống tốt đấy. Thím đừng vội buông súng. Thân!
Tks thím. Mình thấy trên mmo này cái gì nói là nát nhưng thực ra vẫn kiếm ăn đều :D chỉ là mình không muốn tiếp tục thôi.

Tks thím. Mình thấy trên mmo này cái gì nói là nát nhưng thực ra vẫn kiếm ăn đều :D chỉ là mình không muốn tiếp tục thôi.
thím đổi cái avatar giùm :eek::eek::eek:, đẹp quá!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,158
173,253
Latest member
kotoro17

Most viewed of week

Most discussed of week