SCAM Nghi vấn namtaobacdau là rinny tái xuất

Status
Not open for further replies.
anh không làm công an!:) nhìn cách em post có vẻ búc xúc lượn khắp các post anh viết trong 4rum trưa giờ nhỉ?!!:cool:
bác khéo tưởng tượng profie của bác e còn chưa vào , bác ám chỉ e là scammer mới bức xúc thôi, mà chỉ chém nhau với bác ở topic này :D

bác khéo tưởng tượng profie của bác e còn chưa vào , bác ám chỉ e là scammer mới bức xúc thôi, mà chỉ chém nhau với bác ở topic này :D
loại em mà nhau gì với anh, làm trong diễn đàn thôi!!:cool:

lại thêm topic này nữa à. thôi thì up lên cho mọi người chơi. Mình ko thiên về bên nào chỉ up cho mọi người biết.

như anh nói ở bên kia nhé khôn hồn stop scam ngồi nhà chờ, còn làm thêm C50 đến nhà (trước sau gì) tội càng chồng chất thì bay đầu nhé!!:cool:
mod điều tra biboct123 đi, trùm scammer đấy :D

mod điều tra biboct123 đi, trùm scammer đấy :D
vô tư, lo cái đầu chú ấy!!:) đuối lí cắn ngược thì đích thị là em rồi Rin à?? chắc vừa rung đùi vừa chat nhỉ??khoan đắt chí, đợi vài hôm nhé!!:)

vô tư, lo cái đầu chú ấy!!:) đuối lí cắn ngược thì đích thị là em rồi Rin à?? chắc vừa rung đùi vừa chat nhỉ??khoan đắt chí, đợi vài hôm nhé!!:)
Rin là ai vậy :eek:

chà, nick này chắc uy tín đây, nhiều pro vào ý kiến thật :D

còn Mod Legialoc chắc đang âm thầm tìm thêm bằng chứng =))

Namtaobacdau sao ko kêu mem lên xác nhận luôn cho no hot :D, giao dịch mấy chục tr với nhau, nhờ 5p có là cái gì :D

mình cho bạn yahoo của 1 vài người để bạn xác nhận này

amzdisc giao trước 10 triệu đồng

tuyendt5k54 giao trước 20 triệu

còn nhiều lắm bạn có thể tìm thêm yahoo trong các topic buôn bán của mình

mình đưa cho bạn để các bạn không nói mình nói láo không có bằng chứng

nghe thì ai chả bảo ảo nhưng các bạn hỏi luôn mấy người đó tại vì sao lại giao trước cho mình số tiền lớn như vậy thì các bạn tìm hiểu đi nha . Họ có log chat họ có proof send bank đầy đủ đó

yahoo đó của member nào thì các bạn vứt lên google là ra nha . nếu rảnh thì minh oan cho mình còn mình cũng chả cần đôi co gì thêm . Lời cuối là như vậy

mình cho bạn yahoo của 1 vài người để bạn xác nhận này

amzdisc giao trước 10 triệu đồng

tuyendt5k54 giao trước 20 triệu

còn nhiều lắm bạn có thể tìm thêm yahoo trong các topic buôn bán của mình

mình đưa cho bạn để các bạn không nói mình nói láo không có bằng chứng

nghe thì ai chả bảo ảo nhưng các bạn hỏi luôn mấy người đó tại vì sao lại giao trước cho mình số tiền lớn như vậy thì các bạn tìm hiểu đi nha . Họ có log chat họ có proof send bank đầy đủ đó

yahoo đó của member nào thì các bạn vứt lên google là ra nha . nếu rảnh thì minh oan cho mình còn mình cũng chả cần đôi co gì thêm . Lời cuối là như vậy

Những cái tên mình không hề biết + +! Chắc do luyện MMO chưa lâu nên mình chưa lãnh ngộ các bậc lão nhân kia T_T

\
@amzdisc , @tuyendt5k54 có nick trên 4 rum ko ta :)

Những cái tên mình không hề biết + +! Chắc do luyện MMO chưa lâu nên mình chưa lãnh ngộ các bậc lão nhân kia T_T

Chân nhân bất lộ tướng, cao thủ thường hiếm khi xuất hiện lắm cậu :)

@dinhkienphong : Bạn cậu gọi cậu vào xác nhận kìa (nếu ko phải thì xin lỗi nhé :oops:) :D

xác nhận gì cậu...cần cứ alo...Đừng nói 2 từ rinny nữa...cần thì cứ ra nha trang chứ k phải huế nhé...tôi chả dính lứu gì vụ rinny,...đừng kéo vào...

nói chung rinny hết đường mmo rồi, dù nick nào thì a e cũng tẩy chay thôi sống không bằng chết:D

chuẩn ! là giết nhầm hơn bỏ sót. kakaa
hóng tiếp tình hình.:cool:
tưởng chỉ bọn thực dân, tư bản, k có công bằng mới dùng chiêu giết nhầm hơn bỏ sót chư bác, k lẽ công lý công bằng chỉ có trong film hài thôi à, xử vậy những người vô tội biết kêu ai :D

Tất cả nằm im, mọi lời nói đều là bằng chứng trước tòa. Nói chung là đen cho đội bán than. Gặp ngay ông thám tử ngầm của C50 thì nói chung đúng hay không đúng cũng ra đảo choi cho mát. Tranh thủ nghỉ ngơi kiếm mấy em chân dài làm cái giải đen rui quay về lập nick khác .

có bán khoảng 500$ pp (chia làm nhiều lần) cho cậu này, PTP Group, thấy ok phết mà . thậm chí cậu ấy toàn send tiền trc rồi mình mới send pp .

có bán khoảng 500$ pp (chia làm nhiều lần) cho cậu này, PTP Group, thấy ok phết mà . thậm chí cậu ấy toàn send tiền trc rồi mình mới send pp .

Vụ này có trao đổi với admin rồi và xác nhận IP đó khả năng 2 người khác nhau là 0% trong khoảng thời gian từ 1-2'. namtaobacdau BAN forerver!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,673
Latest member
hienvo

Most viewed of week

Most viewed of week