Nghi vấn sàn anything-e.com làm ăn bẩn bựa

ZzhoanghungzZ

Verified
Reactions
3,813
MR
0.000
sau đây mình sẽ phân tích 1 số cái cho bà con thấy theo cá nhân mình nhận xét sàn http://anything-e.com/ làm ăn bẩn bựa quá ,

1 topic https://mmo4me.com/threads/cach-lam-viec-cua-anything-e-com.219897/ của 1 bạn khiếu nại về việc bị hack acc đã gửi thông tin yêu cầu hỗ trợ nhưng admin của sàn vẫn im ỉm ko nói gì , cập nhật đến lúc mình viết bài này thì admin vẫn commet ở 1 topic nhưng ko đả động gì đến vấn đề này , chưa bao h thấy admin mà chuối vãi như vậy

2 là có 1 topic https://mmo4me.com/threads/zpc-co-chi-la-site-troll-anh-em-mmo.219886/ phân tích rất đúng về site www.zpc.co , chẳng thằng nào thừa hơi mà nó tạo ra site www.zpc.co này mà ko có mục đích cả , mà tại sao líst BAN acc đầu tiên số 1 lại là chính Email Zipcoin của sàn anything-e.com ? nếu bảo là ramdom list Email có sự trùng hợp thế , mới có lúc 8h tối hoặc hơn chút thì site www.zpc.co vẫn đang update list ban giờ vào thì thấy nó xóa cmnr , nghi vấn ở đây là có sự làm giá và làm hơi cho các bạn thấy tâm lý xả hết Zipcoin đi mà chỉ có sàn anything-e.com thu mua nhiều đục nước béo cò chăng ? tiếp theo nữa thằng làm ra site www.zpc.co rất cao thủ nó giám làm giá fake trên www.zpc.co , nếu như vậy Zipcoin thành tiền rác cmnr , VD mua đồ ở Viet Nam đắt nhưng sang mỹ quy tỷ giá thì buôn bán Zipcoin chẳng ra cái gì nữa

đấy trên đây là 2 vấn đề mình chẳng thừa hơi mà bới móc , chỉ nói lên những suy nghĩ của mình về 1 site nghi làm ăn đục nước béo cò mời các bạn phân tích tiếp

nói thật mình chẳng quan tâm đến zipcoin gì đâu nhưng hiện tại là 1h35 sáng mình nghĩ 90% zpc.co là của sàn anything làm giá để thu zipcoin vừa rẻ vừa hợp pháp nhưng nó là cạnh tranh ko lành mạnh

Last edited:
Một thanh niên GATO phát biểu :rolleyes:

Tớ nằm vùng MMO này khá lâu rồi,thấy cảnh newbie đói khổ này nọ,rồi ZPC xuất hiện,các bạn làm được đồng nào bán đồng đó để mua mì tôm và đi nhà nghỉ với gấu.Tớ cũng vậy,tớ rất vui.
Nhiều bạn mập mờ về khái niệm sàn mà họ không biết lợi ích của sàn đem lại,tớ có chút kiến thức về coin và sàn,muốn hỗ trợ các bạn qua sàn anything-e.com,phục vụ cho anh em Việt Nam tham gia tác chiến.
Chết là chết tay to đầu cơ ép giá newbie tớ chả quan tâm.
P/s:Bạn biết chơi coin không,cuộc chơi nào cũng có luật của nó,nếu bạn không thích,bạn có thể không chơi.

Last edited:
sau đây mình sẽ phân tích 1 số cái cho bà con thấy theo cá nhân mình nhận xét sàn http://anything-e.com/ làm ăn bẩn bựa quá ,

1 topic https://mmo4me.com/threads/cach-lam-viec-cua-anything-e-com.219897/ của 1 bạn khiếu nại về việc bị hack acc đã gửi thông tin yêu cầu hỗ trợ nhưng admin của sàn vẫn im ỉm ko nói gì , cập nhật đến lúc mình viết bài này thì admin vẫn commet ở 1 topic nhưng ko đả động gì đến vấn đề này , chưa bao h thấy admin mà chuối vãi như vậy

2 là có 1 topic https://mmo4me.com/threads/zpc-co-chi-la-site-troll-anh-em-mmo.219886/ phân tích rất đúng về site www.zpc.co , chẳng thằng nào thừa hơi mà nó tạo ra site www.zpc.co này mà ko có mục đích cả , mà tại sao líst BAN acc đầu tiên số 1 lại là chính Email Zipcoin của sàn anything-e.com ? nếu bảo là ramdom list Email có sự trùng hợp thế , mới có lúc 8h tối hoặc hơn chút thì site www.zpc.co vẫn đang update list ban giờ vào thì thấy nó xóa cmnr , nghi vấn ở đây là có sự làm giá và làm hơi cho các bạn thấy tâm lý xả hết Zipcoin đi mà chỉ có sàn anything-e.com thu mua nhiều đục nước béo cò chăng ? tiếp theo nữa thằng làm ra site www.zpc.co rất cao thủ nó giám làm giá fake trên www.zpc.co , nếu như vậy Zipcoin thành tiền rác cmnr , VD mua đồ ở Viet Nam đắt nhưng sang mỹ quy tỷ giá thì buôn bán Zipcoin chẳng ra cái gì nữa

đấy trên đây là 2 vấn đề mình chẳng thừa hơi mà bới móc , chỉ nói lên những suy nghĩ của mình về 1 site nghi làm ăn đục nước béo cò mời các bạn phân tích tiếp
hiện tại theo mình biết tất cả acc trong list banned ko 1 acc nào bị banned cả cậu ah, và acc của ông chủ sàn đó đang bị chụp hình nắm trên trang chủ còn lại thì tớ k rỏ :D

Ko phải làm giá đâu. Mà là đánh vào tâm lý mọi người thôi, thấy có người thu thì càng hi vọng là coin lên sàn. Và như vậy tưởng chừng như là họ xả nhưng thực tế là họ.... ÔM :D

Nói chung là hi vọng anh em ko ôm quá nhiều :)

Một thanh niên GATO phát biểu
View attachment 44589
gato hay k mình k rỏ nhưng mình thấy bạn tôn sùng anything quá mức r ???
14tr ZIP theo mình ko nhỏ nhưng cũng ko lớn vì nó vốn dĩ k phải của ông ta mà là của mem khác gữi vào mà gato thì đc gì ?
Thật sự lúc đầu tớ hi vọng vào ZIP lắm nhưng từ chiều này khi nó úp giá 1 khu vực 1 khác, r úp cả địa chỉ này nọ văn phòng này nọ tớ đã ko còn tìn vào nó nữa .
Nó Tuổi gì trong vòng vài ngày mà đã đk xong văn phòng đại diện tại VN ? trong khi VN ko hề chấp nhận tiền ảo

Một thanh niên GATO phát biểu
View attachment 44589
P/s:Bạn biết chơi coin không,cuộc chơi nào cũng có luật của nó,nếu bạn không thích,có thể bạn không chơi.
View attachment 44590

đứa nào vừa làm hỗ trợ cho anything vừa GATO nâng bi cho anything ? ăn vụng thì biết chùi mép đừng để người ta vạch cái lý lẽ ra rồi ngồi đấy mà GA với chẳng TO

Chó cứ sủa,dòng người cứ đi :D

xin lỗi đời đi nhé , đã ko làm ăn minh bạch còn nâng bi cho nhau còn nói kiểu người khác dạng này quá là bẩn bựa rồi , hòng mục đích chính là gom Zipcoin bán ra ủ giá kiếm lời , đúng là dân viet nam chơi bẩn vừa vừa với nhau thôi , bẩn quá khắm quá đ.éo ai ngửi được đâu

xin lỗi đời đi nhé , đã ko làm ăn minh bạch còn nâng bi cho nhau còn nói kiểu người khác dạng này quá là bẩn bựa rồi , hòng mục đích chính là gom Zipcoin bán ra ủ giá kiếm lời , đúng là dân viet nam chơi bẩn vừa vừa với nhau thôi , bẩn quá khắm quá đ.éo ai ngửi được đâu
quote lại chờ mod xử lý :D
Cậu @ChuChung lóc cóc cũng ra đảo rồi,giờ đến cậu :confused:

nói cái acc bị banned mà cuối cùng vẫn sừng sững ra đó , có âm mưu gì nhưng bất thành quay ra tung hoả mù

noi chung la gio` zip chua len san` chua bik dc
chi co cai san VN thui muon lam gia kieu nao cha dc
cach kieu lam an giong china thu gom dia~ vai~ gia thi trug quoc tui no thau va mua lun toi luc toa hoa scam thi dan VN chiu het so dia~ ay :cool: đời ko như mờ đâu

r mọi thứ sẽ rỏ 1/1 :D
và chắc chắn ZPC.CO liên quan đến VN chỉ là k rỏ liên quan ntn thôi :D

quote lại chờ mod xử lý :D
Cậu @ChuChung lóc cóc cũng ra đảo rồi,giờ đến cậu :confused:
View attachment 44591
Thật sự mình đọc gần hết cmt của cậu rồi. Toàn pr anything-e. và nói những thứ không thể lọt vào tai được đã thế bác kia nói đúng còn cự lại nữa. người ra đi trong chuyện này là bác đấy dống y chang ChuChung. Có thể cậu là hậu duệ của ChuChung nhầm hạ giá ZPC :rolleyes:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,247
Latest member
CodeNinja

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week