Nghi vấn sàn anything-e.com làm ăn bẩn bựa

Mình k rõ vụ ChuChung lắm. chỉ biết bác ấy có avt bẩn bựa... và hành động cũng tương tự bác revomax này thôi

có chứ. Zippcoin ra từ tháng 11. có đại diện bên Mỹ và đc Yahoo phỏng vấn. chẳng qua Zippcoin k có sức ảnh hưởng lớn đối với thế giới thôi.còn VN thì... cực khủng!!!
chu ra đảo vì 1 tội là clone và tung hứng topic do ông ta tạo ra nên ra đảo 7 ngày vì clone thôi
baned đâu mà baned
vừa gd với mình khi nãy
ko phải banned mà bọn ZPC ý nó nói là nó cấm mail đó gd với nó đó bạn

chu ra đảo vì 1 tội là clone và tung hứng topic do ông ta tạo ra nên ra đảo 7 ngày vì clone thôi

đúng rồi bác ấy lập topic xác nhận giao dịch... mà chả có bằng chứng :rolleyes:

anh e cứ ddos cho sập là xong.

việc mua bán zipcoin chẳng ai cấm cả , người bán chỉ mong giá cao , người mua chỉ mong mua vào bán ra lời lãi là ok nói chung là cả 2 đều có lợi nhưng đây là sự bẩn bựa ở chỗ làm giá chưa biết giá cuả zipcoin đến mức nào tung hỏa mù làm 1 site fake zpc.co như là trực thuộc của zipcoin tung tin thất thiệt ban tất cả các acc cheat zipcoin ra , còn sàn anything vẫn mua vào chấp nhận rủi ro ôm 1 đống zipcoin , tất nhiên như vậy người có zipcoin sẽ chẳng ngu gì để zipcoin thành 1 thứ vô giá trị và anything họ nghĩ là nơi xả hàng lý tưởng , chỉ cần có tiền Viet Nam Dong là ngon rồi , nhưng ai ngờ đó chỉ là cái bẫy bán giá rẻ còn zipcoin lên anything ăn đậm , nói cách khác anh em mmo bị anything dắt mũi như những con trâu ngoan ngoãn vào lò mổ , cách làm ăn này quá bẩn bựa vì thực chất đây là âm mưu chứ ko phải là dúp người viet nam có thêm thu nhập
nói hay quá. like

Nói thật...ai có zippcoin thì cứ trữ trong acc đi...Ai tin tưởng thì cứ trade qua sàn, riêng mình thì không hề tin tưởng sàn enything-e.com lẫn Zpc.co...có ngày mất hết :rolleyes::rolleyes:

Nói thật...ai có zippcoin thì cứ trữ trong acc đi...Ai tin tưởng thì cứ trade qua sàn, riêng mình thì không hề tin tưởng sàn enything-e.com lẫn Zpc.co...có ngày mất hết :rolleyes::rolleyes:
Đến chính cái Coin đó mềnh còn hem tin tưởng huống chi là sàn này sàn nọ....Sau 1/1/2015 sẽ rõ.:D:D:D

Có vẻ nhiều người vẫn nghĩ là ANYTHING thu hàng để đợi SITE HOẠT ĐỘNG sẽ LỜI??

Thực tế ko phải vậy, đây chỉ là chiêu tạo lòng tin cuối cùng, để mua 10 nhưng số lượng 1, sau đó bán ra 5 nhưng số lượng 10 thôi :) Chỉ có ai dại, tin tưởng và hi vọng rồi ôm coin vào và nổ banh xác :D

thôi kệ cm bọn nó đi mấy bác.. nó mất tiền chứ mình mất éo đâu mà lo.. tốn time.. không nghe - ngu thì chết tội tình gì

Chó cứ sủa,dòng người cứ đi :D
Mod nào đi qua xử lý đi này. như b trên kia mới "Cái thịt con ghẹ.." mà b này đã xồn xồn lên r mà đây. các Mod và mem thấy đấy. Lúc bị móc ra liền chồm lên như thế này đây. Văn hóa đâu :)

đứa nào vừa làm hỗ trợ cho anything vừa GATO nâng bi cho anything ? ăn vụng thì biết chùi mép đừng để người ta vạch cái lý lẽ ra rồi ngồi đấy mà GA với chẳng TO

bạn này lính của anything cmnr :D

Nên baned Thằng @revomax đi.. nó tưởng nó là ai trong cái forum này k biết.từ đầu đã nghi ngờ nó là tay sai của san anything rồi. kêu support suport tới khi sàn có chuyện k biết cái mặt lặn đi đâu rồi.. k biết dc trả lương bao nhiêu để đi support vậy k biết chắc cũng dc mấy vnd/ngày quá

lao chuchung bị banned 7 ngày hay ban forever vậy

có 2 đứa nó bợ dữ lắm :rolleyes: topic nào liên quan đến "cái đó" cũng bơi vào bợ dù đúng dù sai, bợ trước cái đã :oops:

Theo mình thì zip chả biết có lên sàn hay ko cho nên nói là anything e lập ra cái zpc.co gì đó để cho anh em bán tháo thì vô lý quá.

dù gì thì đây cũng chỉ là nghi vấn.:D

ví dụ tôi nghi vấn chủ sàn anything cũng là chủ của đồng zippcoin này.;)
chỉ thấy khó chịu mấy cha seeder vào nâng bi, bợ đít thôi :mad::mad:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom