Nghĩa vụ quân sự

Hoàn cảnh cũng y như cậu đây,một năm nó gọi 8 lần :binhsua46:,cũng may là còn đi học ko là bị đi mất xác cmnr.:binhsua53:

mình làm ở phường , chả có trường hợp nào gọi 8 lần cả :)) 2 thôi nhé đừng dùng biện pháp nói quá :)) Làm các em nhỏ hoang mang !

3 cái vụ uống cafe để rối loạn gì gì đó giờ ko qua mặt được các chú ấy đâu nhé, thấy có dấu hiệu là đuổi về kèm 1 lời hăm dọa, khi nào ổn định đến khám lại :))
tui làm cho mấy ông đó mà, tái khám đợt 2 thì lên bv, cứ nhịn đói thêm 1 ngày và uống cafe.

NẾu ko thik đi thì cứ trốn khám, không bị xóa hộ khẩu đâu mà sợ, chỉ đừng đi khám xong mới trốn, lúc đó người ta mới bôi hộ khẩu đó, tui ở trong mấy đợt tuyển quân, nói chung ở nhà ăn bám thì nên đi nghĩa vụ có xương có thịt, đừng đi theo mấy thằng quậy phá trốn trại là dc, ra quân cũng có 17tr làm vốn.

lên trên đó đúng là cực khổ, nhưng dc cái a/e chơi vui, đá banh, nhớ nhà, nhớ ba, nhớ má thì đem theo ít tiền với thuốc là biếu mấy anh, để mấy anh cho về, nhưng mà phải sau 3 tháng quân trường :binhsua50:

Lên đó đi, có cực và vui, sau này ra quân dc thêm 1 đống thằng bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week