Nghiavnn22 đã refun lại tiền cho mnnb123 :D ko scam nhoé !!!

Status
Not open for further replies.
1 lần trộm cả đời làm trộm :binhsua146:
Sai rồi !!! 000000000---------------->Trộm-------->Cướp------------->Híp-------------> Giết (Nhưng tôi thì ngược lại lại)

đây là lý do ak vải cậu :binhsua46:
Có 1 ngày sẽ ra đảo mà !!! Say + sần ra hồ đồ !!! Như chú trong cái link hôm bữa em share đó !!! Đi liên hoan về chém đứt đầu pà cô và chém thằng bạn em 2 nhát 2 cổ (1 bước là ................................)!!! HIX

Vote giam thêm vài ngày nữa rùi thả. Quan trọng là chúc mừng thằng bé đã ko chọn lối đi "quay lưng về phía mặt trời" :binhsua44:

Chẳng qua vì có cái cmnd nên phải quay đầu lại thôi ^^ ! :m131: Dù sao cũng ủng hộ ... Sau này chắc nghiavnn ko dám nghĩ đến từ scam nữa nhỉ !!!

Vote giam thêm vài ngày nữa rùi thả. Quan trọng là chúc mừng thằng bé đã ko chọn lối đi "quay lưng về phía mặt trời" :binhsua44:
18t đc xem là lớn rồi !!! Tự kiếm ăn đc rồi !!!

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

Chẳng qua vì có cái cmnd nên phải quay đầu lại thôi ^^ ! :m131: Dù sao cũng ủng hộ ... Sau này chắc nghiavnn ko dám nghĩ đến từ scam nữa nhỉ !!!
Scam mà pm chat bình thường mà !!! Nói chiện đàng quàng là người khác thông cảm thôi !!!

18t đc xem là lớn rồi !!! Tự kiếm ăn đc rồi !!!

---------- Post added at 10:19 PM ---------- Previous post was at 10:19 PM ----------

Scam mà pm chat bình thường mà !!! Nói chiện đàng quàng là người khác thông cảm thôi !!!
nói chuyện cũng đàng hoàng . chấp nhận được . các bác tha cho em nó . trẻ người non dạ . :D

chém thằng bạn em 2 nhát 2 cổ (1 bước là ................................)!!! HIX
Gì vậy bác???? :)) Úp cho bạn ấy dc unban. Như vụ clickdi.....( Sorry bạn. Giờ bạn ý uy tín lắm rồi nha ae )vừa rồi

quay đầu là bờ, mọi sự đều tốt

hí hí ! hay nhỉ ! mà quay lại thì phải lâu lâu lắm mới phục hổi đc lòng tin của ae
lần sau nhớ cam to thiệt to mới hái nha friend ! " 4 đôi thông thì phải chặt đc cặp heo đỏ " :binhsua31:

Cảm động quá ^^! , Chỉ chờ những tin như vậy , ai cũng có lúc phạm sai lầm nhưng không phải ai cũng biết tự nhận lỗi và sửa chữa .....

Chuẩn bị đi thi ở đó mà làm với ăn nữa !!! HIX !!! Dừng quăn gạch giúp đi nhé mọi người

---------- Post added at 10:35 PM ---------- Previous post was at 10:34 PM ----------

Mất uy tín cho những người mới chứ những người cũ thì .........................................

Mất lòng tin là mất hơi bị nhiều đó. Nhưng thôi tha thứ dc thì tha thứ . Chúc mừng em nghĩa quay lại mmo

Mất lòng tin là mất hơi bị nhiều đó. Nhưng thôi tha thứ dc thì tha thứ . Chúc mừng em nghĩa quay lại mmo
ok !!! ANH EM bớt quăng gạch lập lại giùm nhé !!! Có nhà lầu bi giờ =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week