Nghiavnn22 Scam chưa anh em !!!

Đã giao dịch thành công vài lần với bác Nghĩa rồi nên em nghĩ ko scam đâu, tài khoản ngân hàng và thông tin cũng của chính bác ấy luôn. Mấy hôm nay yahoo lag + mưa to gió lớn em nghĩ chắc mạng bác ấy bị sao thôi bác cứ chờ đi. :binhsua06:
Mạng lag chứ điện thoại ko lag bạn ak`. có zi` cũng nói mình 1 tiếng chứ . sao lại tắt điện thoại

Chắc Mượn thôi mà :D , nếu có Scam thì thông báo sau 24h ko thấy gì cho lên đĩa thôi

Cái chính là có lý do gì thì cũng phải thông báo tí chút chứ, mình còn biết, giờ thì mất liên lạc luôn......

điện thoại lại đổ chuông và ko nghe máy :binhsua39:
cố tình bơ rùi :binhsua36:

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

thấy bác online nick 4 rụm up cho bác thấy

điện thoại lại đổ chuông và ko nghe máy :binhsua39:
cố tình bơ rùi :binhsua36:

---------- Post added at 09:22 PM ---------- Previous post was at 09:10 PM ----------

thấy bác online nick 4 rụm up cho bác thấy

chính xác ! nếu làm ăn đàng hoàng như mượn hay có lý do j thì phải nói vs người cho mượn hay lên 4rum làm cái thớt nói lí do !
chỉ có scam mới chấp nhận làm mất uy tín xây dựng bấy lâu mà ko 1 lời gỡ gạc :binhsua39:

Lâu lâu ko thấy vụ nào cam quýt cả, lại có cái để hóng rồi!:binhsua37::binhsua37::binhsua37:
Chắc ko đến nỗi scam lẻ tẻ vậy đâu chứ!

Lâu lâu ko thấy vụ nào cam quýt cả, lại có cái để hóng rồi!:binhsua37::binhsua37::binhsua37:
Chắc ko đến nỗi scam lẻ tẻ vậy đâu chứ!
hi vọng là ko scam...........

Nguyên tắc giao dịch là ko có quen biết ở đây mà send trước trừ trung gian và mod . Chưa có scammer nào lượm của mình dc 1 xu
Bạn nghĩ Mod mà ko giám scam à :))

Ko scam đâu in tâm nhé ;)

Last Activity Today 04:54 PM , bạn nghĩa chưa đọc đc topic này , chắc có việc gì thôi ,anh em cứ bình tĩnh ....

Last Activity Today 04:54 PM , bạn nghĩa chưa đọc đc topic này , chắc có việc gì thôi ,anh em cứ bình tĩnh ....

thui đi ngủ . chờ bạn ý online.

Mình vẫn còn cmnd của bạn đó.
CMND ko quy đổi dược thành tiền =))

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Last Activity Today 10:46 PM. đã online yahoo. 10:45 mình buzz mà ko trả lời . kết luận là zi`???????????

CMND ko quy đổi dược thành tiền =))

---------- Post added at 11:03 PM ---------- Previous post was at 10:21 PM ----------

Last Activity Today 10:46 PM. đã online yahoo. 10:45 mình buzz mà ko trả lời . kết luận là zi`???????????
Nguy hiểm tăng lên rồi đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,625
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week