Ngoài offer ra, còn cách nào kiếm tiền online ko pà con

software30

Newbie
Reactions
5
MR
0.000
Ngoài offer ra, còn cách nào kiếm tiền online ko pà con.
Thấy offer giờ nát quá, mà vẫn còn nhiều người tuyển mem, pó tay, tuyển vào rồi hỏi kinh nghiệm làm off éo thằng nào chỉ. Cái gì cũng phải thực dụng 1 tý, làm off mà ko có $ thì làm cc gì
Tuyển mem mà cứ sợ chỉ rồi người ta đi group khác, pó tay, muốn giữ người giỏi thì tăng tiền lên là giữ đc thôi. Đã dùng người thì phải tin tưởng, ko tin tưởng thì đừng có dùng
Kinh nghiệm của tui khi tham gia 1 số group, hỏi cách làm thì chỉ trả lời qua loa cho có lệ, cái kiểu cách đó thì người ta nản bỏ group đi là phải.

Nói thẳng offer là cheat toàn tập mà đã là gian lận share ra thì làm tràn lan tùm lum thằng net nó biết éo trả tiền cho admin thì mem cũng húp cháo thớt nên hiểu điều đó còn nếu làm ăn chân thật gõ như capcha thì éo ai dấu làm gì :binhsua57:
người ta đã nói rồi
offer là người ta cheat không ak. nói cho bạn biết nguồn thì hại cho người ta
mình cũng chẵng biết off gì. mình chi đi PTC thui
còn off thì tự tìm hiểu.
google dịch
google tìm
hên thì dc
xui thì hk dc.
riết rồi cái dễ làm dc cái khó thì làm hk dc
bạn cũng hiểu cho người ta vs. đã nói là cheat rồi mà cứ...............

Upvote 0
Muốn làm giàu thì phải dựa vào chính bản thân mình không ai giúp mình được đâu.
Không có vốn thì khởi nghiệp bằng captcha với ptc, khi đã có vốn thì bắt đầu chơi HYIP. Đặc biệt trong đó scam là một công việc nhẹ nhàng, rất những thằng cờ hó thích làm :D

Upvote 0
Vào MMO gặp người lạnh lùng cũng nhiều mà người nhiệt tình cũng nhiều .
Nhưng chính những người từ chối giúp đỡ mình mình lại cũng nên cảm ơn họ vì có khó khăn mới càng tìm cách giải quyết và biết đc giá trị của cái gọi là tự lập :m021:
Đừng hơi một tí lại chửi thằng này thằng kia ích kỷ, đời chả mấy ai tự nhiên lo chuyện bao đồng cả .

Upvote 0
thớt à nói thật, ko phải newbie nào cũng đòi hỏi phải share đâu... như mình cũng chả biết gi về offer mặc dù rất muốn làm offer. Mình cũng từng kiếm ng để chỉ nhưng chả có ai, cũng đọc nhìu hướng dẫn nhưng cũng chả bik làm :( có lẽ mình biết nó những nó chả biết mình, cũng từng tự nhủ ng ta làm đc thì mình làm được. Nhưng đâu cũng lại vào đấy, nếu ko đủ kiên nhẫn thì bạn vẫn có thể tham gia captcha, task, PTC hoặc seoprint giống mình. Cũng có tiền đấy thôi!!! À còn cái vụ ng ta không share thì cũng phải nghĩ là share hay ko là do ng ta, mình có quyền hỏi còn ng ta có quyền ko trả lời nên ko có gì phải chửi ng ta cả thớt nhé...

Upvote 0
Với những thằng như thớt chỉ có đi làm Culi cho họ thôI! Cứ ngồi há miệng chờ sung đi! Tôi đây cũng làm nhiều lỉnh vực rồi Captcha rồi PTU hiện tại là Offter cái nào cũng có thành công nhất định! NHưng nào có ai share đâu! người ta chỉ hướng dẫn từng cái cơ bản như fake sock,fake agent,tìm INFO... còn OFF thì tự test nhé... Lúc đầu nãn lắm làm ca tuần được có 1$ 2$ Bây giờ thì....

- - - Updated - - -

À thì ra làm off toàn cheat. Ok ae newbie nghiên cứu cách cheat đi nào, làm ăn lương thiện ko có đường sống.

dẫu biết Offter là cheat vì fake IP là cheat rồi! NHưng cheat thế nào cho net nó vẫn pay! Nhà quảng cáo vẫn trả tiền thì đó là 1 vấn đề đó!

Upvote 0
thằng này bị bệnh tâm thần nặng rồi.ai cũng chỉ cơ bản thôi.chả lễ công người ta tìm tòi đem chỉ hết cho mày rồi xuc cức mà ăn hả thằng ngu.làm đc thì làm còn ko thì cút.lên lập topic vcl.mày rãnh quá thì đi ngủ đi.mẹ đc chỉ là mừng lắm rồi còn đòi hỏi.lên đây khó kiếm tiền thì về ngửa tay xin tiên mẹ mày cho dễ chứ lên đây làm gì rồi kêu la

Upvote 0
Ngoài offer ra, còn cách nào kiếm tiền online ko pà con.
Thấy offer giờ nát quá, mà vẫn còn nhiều người tuyển mem, pó tay, tuyển vào rồi hỏi kinh nghiệm làm off éo thằng nào chỉ. Cái gì cũng phải thực dụng 1 tý, làm off mà ko có $ thì làm cc gì
Tuyển mem mà cứ sợ chỉ rồi người ta đi group khác, pó tay, muốn giữ người giỏi thì tăng tiền lên là giữ đc thôi. Đã dùng người thì phải tin tưởng, ko tin tưởng thì đừng có dùng
Kinh nghiệm của tui khi tham gia 1 số group, hỏi cách làm thì chỉ trả lời qua loa cho có lệ, cái kiểu cách đó thì người ta nản bỏ group đi là phải.
Nói vậy sao được bạn, tình hình chung, miếng ăn riêng của người ta, chuyện share là đâu có dễ, dù muốn share đi chăng nữa, việc này cũng mất thời gian, cứ tự tìm hiểu là chính thôi. 1 con Off đưa ra thì nó cũng up cách làm cụ thể mà.

Upvote 0
:m020: nói chung là, nếu dc, thớt share cái gì có giá trị tương đương cho anh em đi, mình team view 1 net có cộng p cho thớt xem ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,517
173,690
Latest member
helo88in

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week