SCAM NgoCaTin và lamsaoday1122 vô xem nhé :)))

Status
Not open for further replies.
Từ sau khi quá chán nãn với cách hành xử của Mod mình đã ko muốn tạo nick mới và vào forum nữa . Chỉ Online Yahoo bán VCC cho khách quen mà thôi

Nhưng lại bị cái vụ này , nếu đứng trên thực tế ko thanh minh cũng chả sao , mà ko thanh minh thì ai cũng nghĩ mình là Scam thật

Xin thưa là acc gmail : [email protected] , đã bị hack và change pass lúc tầm 11h30 ngày 22-11-2013 . Nhưng xin thưa vỏ quít dày có móng tay nhọn , đâu có dễ mà hack acc gmail của mình , acc gmail sau khi support đã lấy lại được và hacker đã ko xóa những mail change pass :) Cảm ơn vẫn còn bằng chứng đây

Và hacker chính là member sử dụng email : [email protected] , có Yahoo là : sumo1988

Thêm 1 tí thông tin trước đây có gd mua acc PP limit 180 day của sumo1988 , nhưng đến tối hôm qua thì bị lấy lại , hiện tại acc PP ko vào được nữa

Proof mua acc PP của sumo1988 vào ngày 21-9-2013

rcpjes

rcpjyl

Proof bị hack Gmail và bị xóa mail [email protected] ra khỏi email [email protected] của sumo1988

rcpjej

Kết luận , thằng Scammer đã lấy lại acc mà đã sell cho mình , sau đó sell lại cho chủ thớt . Lúc trước nó cũng sell acc cho mình giá 10$

Last edited:
Và nói lại 1 lần nữa NgoCaTin và lamsaoday1122 . Ko có bất kì 1 mối quan hệ nào . Mod cần cứ check IP thoải mái

Và lần cuối cùng NgoCaTin xin nhắc lại toàn thể Forum 1 điều cuối cùng thế này :

Bất kì member nào trong forum tìm ra được bằng chứng mà NgoCaTin và nguyenvantuan92 đã từng SCAM trước đây thì tạo topic post lên , để lại stk VCB . Mình sẽ thưởng nóng 1 triệu đồng . OK

Chấm Hết

Và nói lại 1 lần nữa NgoCaTin và lamsaoday1122 . Ko có bất kì 1 mối quan hệ nào . Mod cần cứ check IP thoải mái

Và lần cuối cùng NgoCaTin xin nhắc lại toàn thể Forum 1 điều cuối cùng thế này :

Bất kì member nào trong forum tìm ra được bằng chứng mà NgoCaTin và nguyenvantuan92 đã từng SCAM trước đây thì tạo topic post lên , để lại stk VCB . Mình sẽ thưởng nóng 1 triệu đồng . OK

Chấm Hết
Nghĩ cũng lạ một người nhiều kinh nghiệm như bạn mà không cài 2 step cho gmail để bị hack.
Bạn quá tự tin vào bạn không thể bị hack hay sao vậy :p

Tình hình là vụ này hơi loằng ngoằng. Và cũng hy vọng chứng minh được bác @NgoCaTin là một scammer nhóe :D

NgoCaTin đây , cậu chứng minh được mình là Scam thì để lại stk VCB , mình thưởng nóng 1 triệu ngay :) Thanks

Và xin nhắc lại mình sell VCC trị giá 1 VCC đã là 110K rùi , ko đi Scam của bạn 100K đâu :) Hiểu nhé ;)

Tất cả các vụ scam bị phát hiện đều dính lý do .......................bị hack :p:p:p

NgoCaTin đây , cậu chứng minh được mình là Scam thì để lại stk VCB , mình thưởng nóng 1 triệu ngay :) Thanks

Và xin nhắc lại mình sell VCC trị giá 1 VCC đã là 110K rùi , ko đi Scam của bạn 100K đâu :) Hiểu nhé ;)
Onl yh dùm với NgoCaTin

Tất cả các vụ scam bị phát hiện đều dính lý do .......................bị hack :p:p:p

Đây ko biết bị hack Gmail , nhưng khi nghe bạn kia pm thắc mắc thì mới login lại Gmail và phát hiện change pass nhé :)

Mà bác nói vậy có nghĩa đã chứng minh đc NgoCaTin scam đúng ko ...... OK ..... Thứ mình cần là bằng chứng cụ thể

Nếu có thì tạo topic post lên , có ngay 1 triệu đồng vào VCB ...... Còn ngược lại ko biết gì , và chỉ biết ùa theo thì vui lòng lặng lẽ đi ra :) Thanks

Ai clone nick đây,chứng minh được ông scam thì ông chuồn mie rồi còn vcb cái gì nữa.
Mình cũng không nghĩ bác này scam 100k,vi giao dich vcc cũng 110k có thấy vẫn đề cam quýt bao giờ đâu :D

Ai clone nick đây,chứng minh được ông scam thì ông chuồn mie rồi còn vcb cái gì nữa.
Mình cũng không nghĩ bác này scam 100k,vi giao dich vcc cũng 110k có thấy vẫn đề cam quýt bao giờ đâu :D

NgoCaTin đây cậu , vì có bạn gửi link topic này nên ghé thăm xem sao . Chứ chả muốn vào forum nữa rùi :)

Tự tin nên mới dám nói ai làm đc thưởng 1 triệu mà :D

Cần thiết thì giao trước cho Mod 1 triệu trong vòng 2 ngày , nếu bác nào chắc chắn Proof NgoCaTin & nguyenvantuan92 Scam thì post lên . Còn ngược lại sau 2 ngày mà tìm ko ra thì tự động banned nick đó luôn đi :D

NgoCaTin đây cậu , vì có bạn gửi link topic này nên ghé thăm xem sao . Chứ chả muốn vào forum nữa rùi :)

Tự tin nên mới dám nói ai làm đc thưởng 1 triệu mà :D

Cần thiết thì giao trước cho Mod 1 triệu trong vòng 2 ngày , nếu bác nào chắc chắn Proof NgoCaTin & nguyenvantuan92 Scam thì post lên . Còn ngược lại sau 2 ngày mà tìm ko ra thì tự động banned nick đó luôn đi :D

DCM tôi là người ủng hộ cậu, nhưng tôi khuyên cậu nên lấy mẹ cái nick nào mà ko ai biết cậu để sinh hoạt trong rum. Cậu càng nói người ta càng ghét, tốt nhất bỏ

hết đi làm cái nick mới và đừng xưng là Ngocatin nữa. Ai tin tuongr cậu thì gd qua yahoo thế thôi. Vào đôi co làm cái *** gì

Xin thưa lại toàn thể forum lần cuối nhé :

NgoCaTin này bị banned ko phải vì lý do là : Scammer và là KidtoKai nhé

Những ai hiểu chuyện thì ko nói , những ai ko hiểu chuyện thì lặng lẽ đi ra , đừng có comment kiểu thiếu hiểu biết nữa , OK

@adfjhsdkjfh
Bạn NgoCaTin chụp ảnh time của 2 bức thư change info mail được không
Xác nhận giùm mình luôn cái yahoo: [email protected] là bạn đã mua và lâu nay đang giữ nó

Không biết phải nói sao với mấy cái Topic này...
VN Scam nước ngoài thì cũng ok, đằng này Vn lại Scam Vn.
Nên suy nghĩ trước khi Lập những topic như thế này.

Tất cả những cái bạn cần mình đã up lên hết đó rồi :)
tớ cần cái time chính xác ở trong cái mail kìa
2 cái ngày 22/11 ý
đừng có f12 change nhé :D
còn bạn mà trong sạch thì tớ close + sr bạn nhé

Xin thưa lại toàn thể forum lần cuối nhé :

NgoCaTin này bị banned ko phải vì lý do là : Scammer và là KidtoKai nhé

Những ai hiểu chuyện thì ko nói , những ai ko hiểu chuyện thì lặng lẽ đi ra , đừng có comment kiểu thiếu hiểu biết nữa , OK
Mod nên cho những em như thế này ra đi...
Nhìn thôi cũng đủ biết trước sau gì a e cũng ăn Cam của thằng này...
"adfjhsdkjfh" Không tôn trọng mọi người, không xem MMO ra gì.........

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week