SCAM NgoCaTin và lamsaoday1122 vô xem nhé :)))

Status
Not open for further replies.
Mình cần của 2 cái mail này nè

Chụp hình làm gì fake 1 nốt nhạc, dùng Camtasia quay Live + F5 refresh, xong up lên Youtube cho sống động :D

Ngocatin hay scammer gì đó thì cũng lượn khỏi forum cho sạch nước.

nếu nhớ không nhầm cách đây vài hôm thớt còn bênh vực cho Ngocatin lắm mà sao giờ thay đổi nhanh thế?
Đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy à :rolleyes:

nếu nhớ không nhầm cách đây vài hôm thớt còn bênh vực cho Ngocatin lắm mà sao giờ thay đổi nhanh thế?
Đi với bụt mặc áo cà sa đi với ma mặc áo giấy à :rolleyes:
Tớ không bênh vực ai cả vì tớ đang ở giữa và ns ý kiến của mình. vì tớ quay lại mmo mới hơn 1 tháng nên cũng ko rành tình hình chiến sự ntn
Còn bh tạm thời tớ đang bị những cái chứng cớ này thuyết phục nên mún làm rõ. vì cơ bản tớ ghét scam
Chứ 100k đó tớ ko tiếc nhưng tớ sợ người khác dính thôi

Xác nhận bác NgoCaTin là người bị hại trong vụ này nhé thành thật xin lỗi bác.
Còn nếu paypal của e bị gì là bác @lamsaoday1122 chịu hoàn toàn trách nhiệm :)

Xác nhận thì sửa lại cái tiêu đề , và tại #1 giúp tớ nha . @legialoc
Đề nghị @legialoc banned luôn cho nó lành. Nếu đã xác định muốn quay đầu là bờ thì verify thông tin chính xác cho admin rồi hoạt động không thì reg nick mới tinh không liên quan gì đến Ngocatin nữa mà xài.

Đề nghị @legialoc banned luôn cho nó lành. Nếu đã xác định muốn quay đầu là bờ thì verify thông tin chính xác cho admin rồi hoạt động không thì reg nick mới tinh không liên quan gì đến Ngocatin nữa mà xài.

Kệ bố , ảnh hưởng tới con à :eek:

2 ông này viết kịch hay quá, mời khán giả cho tràng pháo tay ,yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy

Kệ bố , ảnh hưởng tới con à :eek:
Quên mất legialoc ko có quyền banned nick :D @animax1991, @binh6699

2 ông này viết kịch hay quá, mời khán giả cho tràng pháo tay ,yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy
Không biết bạn là ai nhưng bạn nên xem lại cách nói chuyện đi. Bạn nói chuẩn thế thì scammer không thích điều này :">

trình nâng bi vãi thật!

NgoCaTin85 banned!

Close!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,463
173,626
Latest member