Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
:confused: oan gia nên giải ko nên thù.

box Scam mấy bữa nay có vẻ hót nhỉ, không bt có mod nào đang điều tra mình không? :D

Có thì đã làm gì nhỉ , cậu thích thì cứ post lên thôi :) Mmo như thế nào , fake hoặc ko fake chả quan trọng

Nhưng chốt hạ NgoCaTin này sống ko mắc lòng ai , ko Scam ai

Còn mấy thằng ngu mở mồm ra bảo NgoCaTin là Scammer àhh :D Thì cho xin cái proof , chỉ vậy thôi

Thích banned cứ banned . Đây ko cần thiết cái acc nữa :) @legialoc
Chờ Mod animax1991 vào banned . trước khi ban cho lí sự xíu ...

Đây ko cần thiết cái acc nữa : cái acc dính đến vết thì mọi acc clone điều vô tác dụng .
fake hoặc ko fake chả quan trọng : có quan trọng vì bạn làm dịch vụ nếu có ý định scam thì biết tìm ai trong khi nick đã qua mặt forum=> fake info là scam.

Chúc bác ra đi vui vẻ. Mình sẽ bám MMO học hỏi kinh nghiệm sờ cam của mấy bác để về sờ bưởi con bồ :confused::confused::eek:

Chờ Mod animax1991 vào banned . trước khi ban cho lí sự xíu ...

Đây ko cần thiết cái acc nữa : cái acc dính đến vết thì mọi acc clone điều vô tác dụng .
fake hoặc ko fake chả quan trọng : có quan trọng vì bạn làm dịch vụ nếu có ý định scam thì biết tìm ai trong khi nick đã qua mặt forum=> fake info là scam.

Muốn xoắn thì ra Đà Nẵng tao tiếp tử tế cho mày :D

Còn nhắc lại mày nghe lần cuối , bảo tao là Scammer thì cho cái proof tao Scam đi . Ko có thì nín cái mồm lại cho đỡ hôi

Pub thì làm đc gì tao , mà tao phải sợ , @legialoc cậu thích cứ pub

Nói thẳng ra 1 câu , đây có Scam đi nữa thì cũng chả sợ thằng nào :)

Ngay và luôn . Còn chú nào thích xoắn thì cứ ra đất Đà Nẵng đây tiếp tử tế luôn , OK

Còn thằng nào mở cái miệng nói tao là Scammer thì im hết đi . Nói ko proof thì nín

có gần khúc Chu Văn An với Hoàng Diệu không Scammer ơi? :confused:

Scammer cái LoL :D Chú thích ví trí nào ở Đà Nẵng , đây tới tiếp chú luôn
Bác bảo Bác ko phải scam vậy Bác có chứng Minh được mình ko scam ko?và giải thích được lý do vì sao fake info?trong khi rules very member thì phải dùng info thật,một người ko có ý xấu việc gì phải giả mạo mình là một người khác?

Còn nhắc lại mày nghe lần cuối , bảo tao là Scammer thì cho cái proof tao Scam đi . Ko có thì nín cái mồm lại cho đỡ hôi
Chỉ cần verifed thông tin sai là lừa đảo ban quản trị. Mà hình như chú mày ko biết lừa đảo tiếng anh là scam ==> chú mày đã là scammer.
Còn cứ pub thông tin và ảnh lên để còn điều tra tiếp có dính dáng hay chính xác mà magickaitokid ko để những người có thù oán riêng tư tiện đường hành sự.

Scammer cái LoL :D Chú thích ví trí nào ở Đà Nẵng , đây tới tiếp chú luôn

Ối ối, mình sợ Scammer lắm, nó cắn đau lắm!

Bác bảo Bác ko phải scam vậy Bác có chứng Minh được mình ko scam ko?và giải thích được lý do vì sao fake info?trong khi rules very member thì phải dùng info thật,một người ko có ý xấu việc gì phải giả mạo mình là một người khác?

Hiểu Scam là gì ko?

không nói trên bàn phím được ... mod legialoc post hình và mình tự tìm địa chỉ nếu bạn thích thì mình giúp bạn một vé ..

Proof scam info thì mod legialoc post rồi nhé ...ra đi thanh thản đi you ...:D

không nói trên bàn phím được ... mod legialoc post hình và mình tự tìm địa chỉ nếu bạn thích thì mình giúp bạn một vé ..

Proof scam info thì mod legialoc post rồi nhé ...ra đi thanh thản đi you ...:D

Wow , có người tìm mình hả :D Ai vậy ?

Có 3 khu vực chú mày chọn khu vực nào a cũng tới tiếp chú tử tế Ngã Tư ĐBP (Mẹ Nhu) , Khu Nội Hà , Khu Phạm Ngũ Lão . Ngoài ra bên Sơn Trà tao ko chơi nhé :D

Last edited:
Thằng em là Ng Van Tuan , tui là Ng Van Con . Ai còn thắc mắc ai ý kiến gì , Thì gặp mặt trực tiếp tại Đà nẵng xác minh

Ko cần nói nhiều nữa . Hay giải thích gì nữa . Quá mệt rồi
Nếu thật sự bác tên Nguyễn Văn Côn thì cứ chụp cái hình cầm cmnd hay bằng lái xe gì đó up lên cho anh em xem :D giống như verify poker vậy đó..
Còn nếu bác không chụp được thì bác không phải tên Nguyễn Văn Côn. Và bác giải thích lý do fake info với mọi người.
Cây ngay không sợ chết đứng. Nếu bác không phải Côn thì khư khư nhận lấy tên đó làm gì :D

Cậu NgoCaTin càng nói càng không thuyết phục rồi, cậu nói cậu chỉ mới chơi MMO 1 thời gian mà giờ ra 1 đống nick reg từ trước, có ai ko chơi mà reg cả đống nick làm chi ko ? Ngay cả tài khoản Z của cậu cũng đc reg từ năm 2011 (https://passport.wmtransfer.com/asp/certview.asp?wmid=285426798279) mà cậu nói trc đây ko hề chơi MMO thì khó tin quá, thời điểm còn LR thì WMZ ko đc phổ biến như bây giờ đâu, khi đó ngay cả nhiều người chơi MMO chuyên nghiệp cũng ko hề có tài khoản Z do nó lằng nhằng hơn các thằng khác.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,460
173,626
Latest member
33winphotovn

Most viewed of week

Most discussed of week