Waiting for Answer NgoCaTin vào nhận hàng

Status
Not open for further replies.
:D cuộc thanh lý môn hộ vừa bắt đầu

Up thêm cái Proof nè : Hình như có 1 time acc nguyenvantuan92 này bị hack ( chắc chắn ko ai khác là Romancing ) .

Còn sử dụng nick Peter Niesczeri gì đó nữa trời :mad:

@porkervn cậu check kĩ lại hộ tớ nhé

rcfmrx

Ủa có đoạn nào nói nick forum đó bị hack à :D

Ủa, login từ 05/03/2013 mà cậu nhớ rõ là không phải IP đó à :D. Lần nào cậu vào forum cũng check IP trước khi vào à :D

Không lẽ hack acc forum chỉ để vào nhận RCB sang số LR khác à :D

Rõ ràng đó ko phải là số LR của tớ :mad: Hacker sử dụng số LR của hacker , cái hình bác VietSu cũng báo hack gì đấy cậu thấy ko

Rõ ràng đó ko phải là số LR của tớ :mad: Hacker sử dụng số LR của hacker , cái hình bác VietSu cũng báo hack gì đấy cậu thấy ko

Bác VietSu nói là "MÌnh cũng sẽ không RCB cho bạn nào hack tài khoản nước ngoài vào đăng ký def tại RAF", cậu hiểu câu đó chứ, đừng nghe thấy từ hack mà lấp liếm, cậu có thấy chỗ nào bác VietSu nói là cái nick bên trên là hack của nước ngoài hoặc là bị ai đó hack không.

Còn nó có phải là số LR của cậu không thì proof có rồi

Bác VietSu nói là "MÌnh cũng sẽ không RCB cho bạn nào hack tài khoản nước ngoài vào đăng ký def tại RAF", cậu hiểu câu đó chứ, đừng nghe thấy từ hack mà lấp liếm, cậu có thấy chỗ nào bác VietSu nói là cái nick bên trên là hack của nước ngoài hoặc là bị ai đó hack không.

Còn nó có phải là số LR của cậu không thì proof có rồi

Trong topic này chắc chắn @NamTuoc sẽ còn lưu số LR của nguyenvantuan92 : http://mmo4me.com/threads/ban-100-lr-gia-21-3.99741/#post2259867

@NamTuoc check hộ tớ :(

Post thêm cái hình thấy vô lý quá :(

rcfmux

2 nick yahoo của 2 nick forum khác nhau thì đâu nói lên được điều gì đâu cậu!

Hú Hú @NamTuoc ơi ở đâu mau trở về :D, mời nhân chứng nam tước lên công đường.

Hú Hú @NamTuoc ơi ở đâu mau trở về :D, mời nhân chứng nam tước lên công đường.

Nam Tuoc có xác nhận cũng không có tác dụng gì cậu nhé, 1 người có thể 10, 100 nick LR, cái này ai cũng rõ, còn 2 người có chung nick LR thì chỉ có là 1 mà thôi :D

PS Mình đang đợi cậu NgoCaTin còn thêm lí lẽ gì nữa không đây, mình còn biết nhiều về cậu lắm NgoCaTin à :D

sự thật sẽ dc phơi bày. dấu vết đễ lại hiện trường online đã giúp các thám tử mod dần tìm ra đáp án cho vụ án liên quan cách đây rất lâu :D:D mong là không ai bị oan trong vụ án này :rolleyes:

:D dạo này vài mod " năng nổ " quá nhỉ.

Ôi dào
nếu ko phải là scammer thì bạn lý luận làm gì khi bao nhiêu nghi vấn đang đổ dồn vào bạn! Càng lý luận, biện minh chỉ càng đưa bạn xuống vực sâu của tội lỗi

Mà thôi! Thà giết lầm còn hơn bỏ sót
Chúc bạn ra đảo bình yên

Nam Tuoc có xác nhận cũng không có tác dụng gì cậu nhé, 1 người có thể 10, 100 nick LR, cái này ai cũng rõ, còn 2 người có chung nick LR thì chỉ có là 1 mà thôi :D

PS Mình đang đợi cậu NgoCaTin còn thêm lí lẽ gì nữa không đây, mình còn biết nhiều về cậu lắm NgoCaTin à :D
Bạn nói thế ok , chứ nghe câu tài khoản LR có thể gd dc chứ ? Lý luận này chưa chắc đâu bạn. Mà mình thấy mấy mod chỉ đưa 1 cái IP mà ban tùm lùm thật hazz.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week

Most discussed of week