Waiting for Answer NGOCATIN85 SCAM 4200$ paypal

Status
Not open for further replies.
Có thể họ làm ăn lớn lên không hay vào 4r. Còn nếu biết rùi mà vẫn chơi thì đành chịu thui.... :D
Bạn sai rồi. Có rất nhiều người sau khi ngocatin bị banned nick vẫn còn tin vào cái "uy tín" của nó. Vẫn nói "Chả biết nó có scam hay không nhưng tao giao dịch vẫn đưa tiền trước cho nó chả bị sao" :D

Cả 1 đống tiền mà cứ như vài xu lẻ, kể cả người uy tín nhất nhưng với số tiền lớn vậy cũng phải cẩn thận chứ chưa nói đến 1 veri member mới gây dựng tên tuổi vài tháng.

Report tì cứ report, nhưng quả thật các bạn ...

Đừng chửi thằng scam mà hãy chửi bản thân mình ... trước

Bạn sai rồi. Có rất nhiều người sau khi ngocatin bị banned nick vẫn còn tin vào cái "uy tín" của nó. Vẫn nói "Chả biết nó có scam hay không nhưng tao giao dịch vẫn đưa tiền trước cho nó chả bị sao" :D
Thế thì bótay.com
Chỉ biết trách: Có tiền không biết giữ thui :D

ngocatin có phải kid không nhỉ. nếu phải thì hồi trước tết scam 1 vụ đến cuối năm scam 1 vụ. sống khỏe cả năm khỏi cần làm:D:p

Dân Đà Nẵng đây ak, hẹn mấy bác 3 ngày sau e sẽ mang thủ cấp của nó lên đây, còn nếu 3 ngày sau không thấy e lên thì chắc mấy bác cũng biết rồi đó :D

SCAMer du kích đã nguy hiểm rồi giờ lại gặp thêm SCAMer verify nữa :confused: , loại này hàng nặng nha nó gom 1 lần là trăm củ :cool: , thằng này là thằng verify thứ n đi SCAM rồi ko lẽ BQT bó tay hay sao :(

Lâu lâu lại đùng lên một phát làm náo cả 4rum vui nhỉ hehe :D. Mà mình cũng éo biết tại sao biết bao nhiu người bị bao nhiu nạn nhân rồi mà cứ ngu ra cho bọn nó scam. Mà có trung gian đi nữa thì cũng chả làm dc gì, trung gian đối với PP là vô dụng, đã chơi PP với số tiền lớn như thế thì chắc cũng phải biết suy nghĩ chứ nhỉ hay bị ngu bẩm sinh :D

Mô phật...

Anh hùng khó qua ải mỹ nhân, dân thương không thể ko tham tiền >.< ---> bán quýt sll rồi >.<

Oh. Không đọc kỹ topic bên kia. Hóa ra là promo2014 report ngocatin à :D. 2 thằng này giao dịch với nhau toàn chuyển trước mấy chục triệu ấy mà. Thế *** nào không có điện thoại để gọi hay sao mà phải mang lên forum này. Kiểu này chắc là nâng bi nhau rồi :D

Dân Đà Nẵng đây ak, hẹn mấy bác 3 ngày sau e sẽ mang thủ cấp của nó lên đây, còn nếu 3 ngày sau không thấy e lên thì chắc mấy bác cũng biết rồi đó :D

Mình thích bạn... bạn rất hổ báo :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,454
173,622
Latest member
Khoabui

Most viewed of week