Help Ngưng topic share job danh tiếng-Tạm biệt anh em

namvuonggia

Senior
Reactions
323
MR
0.000
Anh em thân mến!
Sau 1 thời gian được sự ủng hộ của anh em ở topic share mỗi ngày 1 job danh tiếng cho anh em Seosprint,mình rất vui vì đã giúp được rất nhiều anh em tăng danh tiếng cho account của mình.Nhưng đến hôm nay lại xuất hiện 1 kẻ mà mình tạm gọi là kẻ vô học(anh em vào đây xem cm #168,#176,#177 thì sẽ hiểu tại sao mình gọi hắn như thế) nói rằng mình tạo job cho anh em click là có lợi cho mình nhưng lại chèn link virus vào làm hại anh em cho nên mình xin được ngưng ko share job danh tiếng nữa.Nhưng mình cũng có 1 vài lời giải thích cho anh em hiểu:
-Thứ Nhất:Mục đích mình share job là chỉ muốn giúp đỡ những anh em nào bị âm danh tiếng,ko những ko có lời mà còn bị lỗ nữa.1 job mình tạo mất 0.24R cho 1 click nhưng lại chỉ thu về 0.074R/click(cái này bất cứ ai tạo job cũng hiểu).Thử hỏi anh em mình lời ở chỗ nào?
-Thứ Hai : Link site của mình chưa có 1 ai báo lại hay comment là có virus.Nhưng kẻ vô học sau khi click vào link takru hay wmlink gì đó lại nói rằng do mình chèn vào.Có lẽ kẻ này chỉ biết click mà ko biết những thứ khác.Nếu ai chơi những dạng quảng cáo thế này cũng hiểu link khi mình click vào quảng cáo là do site quảng cáo người ta cung cấp chứ mình làm gì mà có quyền chèn vào?
-Thứ 3 : Bây giờ thì mình đã hiểu cảm giác của 1 số Pro đi trước khi share tool hay 1 công cụ gì đó mà lại bị newbie chém ngược lại.Đau lắm anh em ạ,mình muốn giúp người ta mà người ta lại cắn mình,cảm giác đó thật là rất đau đớn.
Mình xin ngưng share job kể từ đây,mặc dù mình vẫn tạo job nhưng ko dám share lên 4rum nữa.Ko 1 vài ngày nữa lại có kẻ chém vào mặt mình
Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền với SeoSprint

Bác thớt cho hỏi hiện giờ site này còn chiến đc kg hay đã nát bấy hết cả rồi
SeoSprint hiện đang là cách kiếm tiền hot nhất đấy bạn
4rum lại mất đi 1 Bro tâm huyết và nhiệt tình chỉ vì mất kẻ không đâu.Dù sao cũng cảm ơn bác,nhờ bác mà em giữ được cái acc bị -9 danh tiếng.Dù em không phải ref của bác nhưng bác rất nhiệt tình giúp đỡ

Mình làm job của bác suốt ko thấy gì cả?:m003:
Mình nghĩ là các bố ấy dùng Norton thì phải.Có mấy bố mình chuyển file tool .rar qua yahoo luôn.Chứ mình ko up lên MF gì gì cả dow về xong toàn kêu Ohs Shit trojan với Virus...
Công nhận là bực vãi *** ...

Anh em thân mến!
Sau 1 thời gian được sự ủng hộ của anh em ở topic share mỗi ngày 1 job danh tiếng cho anh em Seosprint,mình rất vui vì đã giúp được rất nhiều anh em tăng danh tiếng cho account của mình.Nhưng đến hôm nay lại xuất hiện 1 kẻ mà mình tạm gọi là kẻ vô học(anh em vào đây xem cm #168,#176,#177 thì sẽ hiểu tại sao mình gọi hắn như thế) nói rằng mình tạo job cho anh em click là có lợi cho mình nhưng lại chèn link virus vào làm hại anh em cho nên mình xin được ngưng ko share job danh tiếng nữa.Nhưng mình cũng có 1 vài lời giải thích cho anh em hiểu:
-Thứ Nhất:Mục đích mình share job là chỉ muốn giúp đỡ những anh em nào bị âm danh tiếng,ko những ko có lời mà còn bị lỗ nữa.1 job mình tạo mất 0.24R cho 1 click nhưng lại chỉ thu về 0.074R/click(cái này bất cứ ai tạo job cũng hiểu).Thử hỏi anh em mình lời ở chỗ nào?
-Thứ Hai : Link site của mình chưa có 1 ai báo lại hay comment là có virus.Nhưng kẻ vô học sau khi click vào link takru hay wmlink gì đó lại nói rằng do mình chèn vào.Có lẽ kẻ này chỉ biết click mà ko biết những thứ khác.Nếu ai chơi những dạng quảng cáo thế này cũng hiểu link khi mình click vào quảng cáo là do site quảng cáo người ta cung cấp chứ mình làm gì mà có quyền chèn vào?
-Thứ 3 : Bây giờ thì mình đã hiểu cảm giác của 1 số Pro đi trước khi share tool hay 1 công cụ gì đó mà lại bị newbie chém ngược lại.Đau lắm anh em ạ,mình muốn giúp người ta mà người ta lại cắn mình,cảm giác đó thật là rất đau đớn.
Mình xin ngưng share job kể từ đây,mặc dù mình vẫn tạo job nhưng ko dám share lên 4rum nữa.Ko 1 vài ngày nữa lại có kẻ chém vào mặt mình
Chúc anh em kiếm thật nhiều tiền với SeoSprint

Mình cũng như bạn tạo jobs để tăng danh tiếng cho mọi người nhưng có đợt blog mình có cái ads quảng cáo nào đấy chứa virut là bị pm ngược lại m post virut để hack tk nên h k pub bất cứ 1 jobs nào cả ....................... :binhsua144:

Mình cũng như bạn tạo jobs để tăng danh tiếng cho mọi người nhưng có đợt blog mình có cái ads quảng cáo nào đấy chứa virut là bị pm ngược lại m post virut để hack tk nên h k pub bất cứ 1 jobs nào cả ....................... :binhsua144:
Của bác thì em làm click vào cái ads gì gì ấy có 1 cái có Virus thật.Bấm vào phát máy kêu chít giật hết cả mình :m003:
Mà ko phải mình em bị :m003:...Mà ko phải bảo do job hay site của bác mà do cái link quảng cáo ý :m003:

Của bác thì em làm click vào cái ads gì gì ấy có 1 cái có Virus thật.Bấm vào phát máy kêu chít giật hết cả mình :m003:
Mà ko phải mình em bị :m003:...Mà ko phải bảo do job hay site của bác mà do cái link quảng cáo ý :m003:
Đúng rồi,khi nào link blog của bác ấy có virus thì mới là do bác ấy,chứ nếu click vào quảng cáo mà ra link virus thì là do nhà quảng cáo chứ

Chính vì thế nên để tránh tai tiếng mình không pub 1 job nào cả mặc dù tren seo và Web-ip vẫn có lít job của mìn :binhsua119:

làm site này chỉ có 1 cách duy nhất để kiếm danh tiếng là làm các job danh tiếng thôi hả các bạn? và ngoài điểm danh tiếng ra thì có đc Rup ko :D

vậy là từ này kiếm điểm danh tiếng lại khó khăn nữa rồi. hic, tai khoản của mình dễ bị khóa vì âm danh tiếng quá.

.

Chào bạn, mình làm SEO sprint đã lâu hôm nay vào forum thấy chuyện chướng mắt, nhiều khi ko muốn cmt vì mất thời gian và vì trong này có nhiều thằng rất nguy hiểm và lỳ lợm sẽ ném đã:binhsua37:

Mình làm SEO sprint đã lâu, giờ mỗi ngày cũng đc 8 rating (ko phải danh tiếng, ghi rỏ ko lại bị quăng gạch
:binhsua47: cái này sẽ có nhiều bạn hỏi vì sao, nên xin đừng hỏi vì mình ko cmt nữa đâu), Mình thấy bạn share job danh tiếng lên forum để tăng danh tiếng cho mọi người, mình thấy bạn rất tốt, nhưng mấy thằng nguy hiểm và lỳ lợm kia cứ hay làm mất quan điểm, vì vậy dù mình tự dịch rất nhiều job nhưng mình ko muốn up lên, nhiều lần làm mở link tak hay wmlink,… thậm chí là link GA vẫn có thể bị malware (nhiều khi có link còn có hình nóng ), share lên nó bảo là mình gắn virus hay khiến mấy thằng nguy hiểm và lỳ lợm:m181::dap: ko kiềm chế đc mà giở trò súc vật thì có khi nó đổ thừa cho mình khiến nó trở nên như vậy thì sao :binhsua146:, nên ko muốn share cho những thằng lười và ko chịu học hỏi (có cả những thằng nguy hiểm và rất nguy hiểm:m181::dap:). Chúc bạn 1 ngày làm việc hiệu quả, kiếm được nhiều tiền, và đừng cmt lại những thằng nguy hiểm và rất nguy hiểm :m145:

Last edited by a moderator:
xác nhận đây là 1 pro nằm trong số ít pro ẩn danh của seo. ko phải newbie mà ném đá nhé :)
p/s: đến icon của tool hình ng iu cả 4rum cũng ng iu :D

- - - Updated - - -

muốn bản thân tốt thì đừng chửi ng ta thả virus mà hãy chửi bản thân ko biết chặn virus để tự bảo vệ mình. Chủ thớt tạo job cho ae còn bên wmlink với tak nó dẫn đến gì có trời mới biết. lâu lâu lại có cảnh báo của antivirus đó thôi :|

cuộc chiến sắp xảy ra........... ở biển đông, các bên liên quan kiềm chế.... :))

cùng nhau giúp kiếm tiền, nhưng những người phá hoại cung ít không kém, có thể gọi là hên xui vậy, chúc các bác kiếm được nhiều tiền...

Hic, trần đời vẫn còn đầy rẫy những kẻ ăn ko được thì đạp đổ làm mất cơ hội của những người khác. Cảm ơn bác thớt thời gian qua đã hết lòng vì anh em. Chúc bác ngày càng kiếm được nhiều tiền. ^_^

hix thế là hết job danh tiếng để làm.

- - - Updated - - -

virut đâu ra thế nhỉ, thế là từ nay phải lo về danh tiếng lại rồi

Ặc, ông eagle đào mộ lên, hix, vừa đi liên hoan về hoa mắt tưởng là namvuonggia lại ko share job danh tiếng nữa :binhsua85:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week