Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.
Các thánh ở đây cứ đánh nhau thế này người được lợi là ai :D . Muốn cưa em nó thì chồng cây " Chuối " là sẽ đổ . Cây si , cây đa thì vài kiếp nữa mấy đổ
anh trai bữa nay cũng rảnh qua comment ạh , :D

ai kiếp sau muốn cua bạn thanh thảo hay muốn cưới bạn ấy thì làm thế này nè:
1.mua cái nhẫn về đổ keo dính siêu chặt trong đó,cưỡng bức đeo vào ngón áp út bạn ấy.ghi cái dòng chữ trên nhẫn:đã có chửa
2.cưỡng bức hôn,hôn trước mặt chú rể tương lai nếu có ý định cướp,cho dù chú rể có đánh thì người cướp cứ chịu đánh rồi ôm cô dâu hun tiếp,nếu có bị đánh chết thì chịu .
3.đeo bám suốt ngày,có đuổi cũng đeo,có đánh có đá cũng đeo,sợ cách này đeo được cũng ko còn sức để đeo
-đọc kĩ hướng dẫn trước khi thực hiện,mọi tác dụng phụ xin vui lòng tự chịu :confused:

1.mua cái nhẫn về đổ keo dính siêu chặt trong đó,cưỡng bức đeo vào ngón áp út bạn ấy.ghi cái dòng chữ trên nhẫn:đã có chửa
2.cưỡng bức hôn,hôn trước mặt chú rể tương lai nếu có ý định cướp,cho dù chú rể có đánh thì người cướp cứ chịu đánh rồi ôm cô dâu hun tiếp,nếu có bị đánh chết thì chịu .
3.đeo bám suốt ngày,có đuổi cũng đeo,có đánh có đá cũng đeo,sợ cách này đeo được cũng ko còn sức để đeo
-đọc kĩ hướng dẫn trước khi thực hiện,mọi tác dụng phụ xin vui lòng tự chịu :confused:

Chắc xưa kia bé hư kiếm dc nhìu lắm.
thế mà chẳng share.. làm em nghèo rớt ra

cách của chú bá đạo quá hehe :D, nên áp dụng (có chọn lọc) , ko chọn lọc thì teo luôn hehe

anh chưa có vợ nè em, hì, với lại tình cảm thì bao la hì :) nên ko có lừa tình đâu em đâu :p
Cẩn thận ông này nhé.:D

Bước đến nhà em, bóng xế tà.
Đứng chờ năm phút bố em ra.
Lơ thơ phía trước vài con chó.
Lác đác đằng sau chổi lông gà
Đã đến nhà em phải máu liều
Bác ra con hỏi một vài điều
Em nó có vẻ hơi kiêu kiêu
Tinh yeu con hơi bị nhiều

Cẩn thận ông này nhé.:D
vào ghẹo em ấy tí thôi, có ghẹ thì có là cái chắc rồi, 21 năm ko lẽ ko kua dc em nào đúng ko, còn kiếm 1 người vợ thì khó lắm, chứ ghẹ thì thiếu gì. Mình sống đoàng hoàng thì các ẻm tự đến chia sẽ nỗi niềm thôi :p phải hông em @thachthao :p

mình cũng thấy sốc khi thím này là con gái , spam ác chiến , capt ác liệt :D
hình như 2 bạn này mình thấy ảnh cưới trên mạng rồi thì phải , làm nhiều ảnh vui phết , chúc cả 2 hạnh phúc

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,537
173,716
Latest member
chuvihinhthang

Most discussed of week

Most discussed of week

Back