Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.
Ui,chửi nhau kinh thế mà là girl cơ à , ko bit là " nữ trung hào kiệt" hay là " nữ ma đầu" nữa đây.... mà xinh thế sao ko nói sớm để Bao "chiếu cố" thêm cho.... :D
Kết lại là là 1 mem tài năng nữa ra đi, cơ mà nhân tài của Box capcha toàn là nữ ko nhỉ,yenly,thachthao,behu...., hèn gì .....Bao sống yên dc ở Box :)
À ,quên chúc mừng nhé ,mà cưới xong bỏ nghề cạp nhưng ráng giữ nghề buôn bán proxy nha @hoanvan....

Mình lại chậm chân rồi
Chúc em hạnh phúc

Gái đấy, đã xác nhận nhé. Thật ra mạng online thì gái trai thật giả khó biết lắm. Nhiều người cũng nghĩ mình là con trai nhưng hóa ra là con gái đấy thôi :D:D:D Khi online người ta có thể thay đổi cách ăn nói chút thôi là thành giới tính khác.
Như chơi game kiếm hiệp, nhiều thằng giả gái chơi acc nữ câu đại gia, thế mà nhiều thằng lắm tiền vẫn tin đấy :eek:
mình thì ko wan tâm trai gái thế nào, nhưng mà dù có là trai đi nữa mà tối ngày cứ gây war cũng ko .... MMO vui vẻ mà kiếm tiền tối ngày toàn kiếm chuyện ko, tuổi có vợ có chồng rồi biết SN 1 tí sau này còn dạy con cái nữa chứ

ôi cái răng khểnh, iu quá cơ, nụ cười ấy ko lẫn vào đâu được......:mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad::mad:
sao em nỡ vội lấy chồng,cuộc đời còn nhiều niềm vui mà em:D:D:D
Lấy chồng là 1 niềm vui mà em
Khi nào em láy vợ vợ em sẽ nói ôi lấy anh là hạnh phúc của đời em cho xem

mình thì ko wan tâm trai gái thế nào, nhưng mà dù có là trai đi nữa mà tối ngày cứ gây war cũng ko .... MMO vui vẻ mà kiếm tiền tối ngày toàn kiếm chuyện ko, tuổi có vợ có chồng rồi biết SN 1 tí sau này còn dạy con cái nữa chứ
Cái đó gọi là " đánh trận giả " đấy bạn ạ, thật ra hoanvan rất nữ tính nha, ăn nói nhẹ nhàng, vui tính, dễ gần lắm nha :p

Ui,chửi nhau kinh thế mà là girl cơ à , ko bit là " nữ trung hào kiệt" hay là " nữ ma đầu" nữa đây.... mà xinh thế sao ko nói sớm để Bao "chiếu cố" thêm cho.... :D
Kết lại là là 1 mem tài năng nữa ra đi, cơ mà nhân tài của Box capcha toàn là nữ ko nhỉ,yenly,thachthao,behu...., hèn gì .....Bao sống yên dc ở Box :)
À ,quên chúc mừng nhé ,mà cưới xong bỏ nghề cạp nhưng ráng giữ nghề buôn bán proxy nha @hoanvan....
sao lại phải bỏ nghề capt thế anh bao? nhiều người đã có gđ rồi vẫn thấy capt đó mà :D

Like và cám ơn bạn rất nhiều vì đã bênh vực thread nhé Thích Trảm Phong
Mình đọc thấy ko vừa lòng với kiểu bạn ấy nói hoanvan cũng ko quote lại bạn ấy và các bạn cũng vậy nhé
Mỗi người nhịn 1 câu nha, đây là thread chúc mừng mà, ngày vui nên bọn mình ko muốn có tranh cãi gì tại đây
Thachthao xin cám ơn các bạn đã xem và comment nhé, :)

Bác Bao Trửng kể thiếu 1 mem nữ rồi, buồn quá, thôi bỏ nghề luôn :oops:

Mà hoanvan lấy chồng chứ hông theo chồng bỏ cuộc chơi đâu nhé, nghe phong phanh tin vịt từ thachthao là hoanvan vẫn ở nhà vừa làm nội trợ vừa cạp kiếm tiền, còn chồng bà ấy vẫn là trụ cột gia đình.

Người ta nữ công gia chánh thế mà các thím cứ vào kêu người ta hung dữ :D Bật mí là bà ý nấu ăn ngon lắm nhé, trước khi lấy chồng toàn nấu cho mấy em hàng xóm ăn chung không hà =))

bữa nọ được cô dâu @hoanvan teamview hướng dẫn add proxy, chỉ rất tận tình mjnk đã nghi là girl rồi, mjnk F.A từ thủa bơ vơ chưa biết gì, bỗng chốc được q.tâm như mèo thấy cá rán các bác ạ, :D. đang định tán làm chuyến xe 3 bánh lên thái nguyên xem sao, đùng 1 cái làm mjnk sock hơn uống thuốc lắc nhảy nhạc sàn lúc nữa đêm. :p tiện thể có bạn, e nào thì @vanhoan giới thiệu làm mai mối cho tớ nhé mà event lun cho tớ 1 gói proxy cho xôm :D

ở trong đây vẫn còn 2 cô các bác nào FA thì ráng cố gắng nhé. 2 cô này ăn nói nhẹ nhàng hơn hoanvan nhiều.:D:D:D
đề nghị bác nói rõ e chưa nghe ra môn khoai gì cả :D

đọc cái log chat nhớ lại hồi xưa mình với mấy thím kia cũng hay nc kiểu như vậy, nge dễ thương lạ.:)
chúc vợ chồng @hoanvan thật hạnh phúc. :D:D:D hi vọng còn onl 4r thường xuyên chứ ko theo chồng bỏ cuộc chơi như mình.:):)

Mà nhờ cái log chat mới biết cô dâu tên Vân, nào giờ cứ tưởng Hoàn Văn - Hoàng Văn này nọ. Dự là chồng tên Hoàn??:eek:

Người ta có baby gòi thì cưới thôi có chi đâu cậu thread ?
:p:p:p:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week