Người đẹp mmo4me lên xe hoa về nhà chồng, mọi người vào chúc phúc nào :x

Các thím có muốn đánh chủ giựt hoa không?

• Muốn

Votes: 10 34.5%
  • Rất muốn

Votes: 2 6.9%
  • Rất rất muốn

Votes: 17 58.6%

• Total voters
    29
Status
Not open for further replies.
Trời lấy chồng captcha chắc suốt ngày 2 vợ chồng quay lưng lại, mỗi ng ôm 1 cái lap :eek:
Rồi ...
Chồng: "em ơi, mình đi ngủ đi"
Vợ: "chờ em chút, gõ nốt 5k code đã anh"
Chồng: "ngủ sớm để anh còn thức dậy gõ giờ vàng nữa em"
...............
thế thì tèo :D:D:D:D:D
Kiểu này thì không biết bao giờ mới có baby lun :D

chà chà. Cả ngày mất điện vừa mới online. Cô dâu xinh đẹp quá bên cạnh chú rể cũng đẹp quá trời luôn. Chúc 2 người trăm năm hạnh phúc nhé.:);):)
PS: cho mình xin lỗi vụ war hôm ấy nhé. Lần sau mình sẽ ủng hộ @hoanvan hết mình luôn.

Last edited:
áo đỏ thì để anh nào vô nhận làm vợ anh ý đê :eek:
em cũng mún lấy chồng :oops:
thachthao xinh ghê. May chủ nhân không phải là cô ấy. Nếu không mình cũng quyết định đi cướp dâu rồi:D

Last edited:
Á ĐÙ,Trước giờ chưa từng comment, nhưng trước event này bức xúc quá nên bay vào đây nek: em xin thề đây là lần đầu cũng như lần cuối e comment ở 4rum này. Xin MOD đừng trảm em tội nghiệp, sau đây em xin có đôi lời:
- Thứ 1: Happy hoanvan' Wedding.
- Thứ 2: mình thấy hoanvan hơi BÀ TÁM tí thui chứ ko cố ý gây War như 1 số ý kiến ( các bạn thông cảm vì con gái mà nek!). Đa số ý kiến of bạn ấy cũng muốn mọi người hiểu rõ hơn và cũng muốn giúp các bạn làm việc tốt hơn ak! ( chỉ la hơi vòng vo tí thui).
- Thứ 3: chúc cac bạn 1 ngày làm việc vui vẻ. Em xin phép out liền!!!:D
------------ Các bạn chém em nhẹ tay thui, kẻo gãy Đao đó nhe.......Hì hì.....-----------------

@hoanvan này mà thi miss chắc dành giải luôn. Quả nhiên là một mỹ nhân sắc nước hương trời. chú rể thật là may mắn :):D
Nhân ngày vui của 2 người, chẳng có gì chỉ có chút quà mọn của ít lòng nhiều
☆('''*.*''')☆
('''*.*'''). ,.('''*.*''')
'*., H a p p y."
☆ ('''*.*''')☆
'* ☆*'
.*""+._.+""*._.+""*.
". ☆För☆ever☆ ."
"+._.+""+._.+"

*(`'•.¸(`'•.¸*-*¸.•'´)¸.•'´)*
»~:.•º`•. Hoan s2 Van .•´º•.:~«
*(¸.•'´(¸.•'´*-*`'•.¸)`'•.¸)*
☆°。。☆°。。°☆
。 .. __::_______ ★。
☆ /__________/ \ 。。
。 | _ 画_画 _ |_'| ☆。
|_______ღ.$$$$ღ_______|

Last edited:
Chúc chú rể may mắn
Đây là lời chúc thâm thúy thâm thúi nhất mình từng đọc trong topic này =)) Chẳng hay bợn hiền có thể giải thích đôi lời ý nghĩa của cái com mần hết sức cô đọng này không? :D:D:D

p/s: đang ngồi trong lớp vẫn ráng login vào hóng hớt thớt này cho vui :p

Á ĐÙ,Trước giờ chưa từng comment, nhưng trước event này bức xúc quá nên bay vào đây nek: em xin thề đây là lần đầu cũng như lần cuối e comment ở 4rum này. Xin MOD đừng trảm em tội nghiệp, sau đây em xin có đôi lời:
- Thứ 1: Happy hoanvan' Wedding.
- Thứ 2: mình thấy hoanvan hơi BÀ TÁM tí thui chứ ko cố ý gây War như 1 số ý kiến ( các bạn thông cảm vì con gái mà nek!). Đa số ý kiến of bạn ấy cũng muốn mọi người hiểu rõ hơn và cũng muốn giúp các bạn làm việc tốt hơn ak! ( chỉ la hơi vòng vo tí thui).
- Thứ 3: chúc cac bạn 1 ngày làm việc vui vẻ. Em xin phép out liền!!!:D
------------ Các bạn chém em nhẹ tay thui, kẻo gãy Đao đó nhe.......Hì hì.....-----------------
Nhiều khi 1 con người họ trở nên hung dữ, ăn nói cứng rắn, nặng lời chỉ là vì họ muốn tự bảo vệ mình trước cái xã hội quá phức tạp này thôi :)
Hoanvan ăn nói đanh đá, chua chát, hay war vậy chứ bản chất bà ấy yếu đuối lắm, mình với @thachthao tạo topic chúc mừng này mà bà @hoanvan ngồi khóc cả buổi, nước mắt nước mũi chảy lòng thòng thấy ghê :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

Đây là lời chúc thâm thúy thâm thúi nhất mình từng đọc trong topic này =)) Chẳng hay bợn hiền có thể giải thích đôi lời ý nghĩa của cái com mần hết sức cô đọng này không? :D:D:D

p/s: đang ngồi trong lớp vẫn ráng login vào hóng hớt thớt này cho vui :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,533
173,709
Latest member
realkdsg

Most discussed of week