Người làm trong ngành IT có lối sống rất phản khoa học

may quá, khi đọc bài này mình chỉ mới 19 tuổi, bài viết này quá đúng với tất cả những gì đang diễn ra với mình (mặc dù mình chưa đi làm và vẫn còn là sinh viên IT), dù là bài copy hay tự viết thì cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ. Quyết định bỏ bài tập Deadline tối nay :cool:

may quá, khi đọc bài này mình chỉ mới 19 tuổi, bài viết này quá đúng với tất cả những gì đang diễn ra với mình (mặc dù mình chưa đi làm và vẫn còn là sinh viên IT), dù là bài copy hay tự viết thì cũng cảm ơn bạn đã chia sẻ. Quyết định bỏ bài tập Deadline tối nay :cool:
19t tham gia 2011 kinh điển zậy... cho nhận sư theo với... 20t rồi mà mới bik dùng mtinh 9 tháng... ko làm dc gì cả bùn thiệt chứ

19t tham gia 2011 kinh điển zậy... cho nhận sư theo với... 20t rồi mà mới bik dùng mtinh 9 tháng... ko làm dc gì cả bùn thiệt chứ
mình tham gia forum lâu nhưng không tham gia nhiều hoạt động MMO, trước thì có tìm hiểu sơ qua các thể loại khác, còn giờ thì lâu lâu gõ captcha thôi vì việc học chiếm gần hết thời gian của mình. Nói chung mặc dù tham gia từ 2011 nhưng trình thì chắc cũng chỉ bằng những bạn 2013 và 2014 thôi. Thành tích mình tự hào nhất là chưa bị SCAM lần nào :D

xưa kia ở trần gian cũng chơi vậy đó.từ khi xuống dưới ...này wifi 12G phủ sóng xuyên lục địa

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back