New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

ref acc 9 . ráng try hard cho nó thêm đủ 35 ref. kiếm matic . + thử coi dc 0.1 k :))

Cầy ngon thế bác, đợt trước e lười cheat nên làm có 1 acc chính 1 ac clone. Giờ tính làm mà dc ít nên thôi, chán thật :)))
do tụi pipe chơi chán vl. tự nhiên tháng 4 hết x2 trên pc. làm tốn tiền thêm cái 4g cho dt 2

tính ra . 1 tháng ăn ref của tụi pipe vs global. thêm 400 acc con global thì cũng khoảng 1-1.5 zec, mà nếu zec quanh 150-200 thì còn dc tháng. trên 200 chưa biết sao

tính ra . 1 tháng ăn ref của tụi pipe vs global. thêm 400 acc con global thì cũng khoảng 1-1.5 zec, mà nếu zec quanh 150-200 thì còn dc tháng. trên 200 chưa biết sao
thu nhập ổn định trong mùa dịch thế là ổn bác, làm thêm mấy cái free linh tinh là ấm ngay :popo_boss:

đúng bác ạ, bọn nó vào cộng đồng fud quá thể vnam là vậy ăn k dc là đạp đổ hết :))
bởi, dự tính nếu ăn dc con luna. tháng này có gần 1k :)). mịa. h bên đó đổi rule. con sol h hết cho claim :))). còn zec yêu vấu :)))

bởi, dự tính nếu ăn dc con luna. tháng này có gần 1k :)). mịa. h bên đó đổi rule. con sol h hết cho claim :))). còn zec yêu vấu :)))
con sol e chả mần dc vé vàng nào cả mà thấy ae tung hô giá vé tầm nửa sol mà giữ chắc chắn sau này phải x5 x10 giá. Ai được cái vé coi như tết ấm no, bác có lụm dc cái nào ko

con sol e chả mần dc vé vàng nào cả mà thấy ae tung hô giá vé tầm nửa sol mà giữ chắc chắn sau này phải x5 x10 giá. Ai được cái vé coi như tết ấm no, bác có lụm dc cái nào ko
10 acc. tạch hét :)). tính lôi 400 acc kia đi cheat. mà check mấy chục acc die tw lười reg

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,669
Latest member
hatihoro00

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom