New Người thật việc thật. Kiếm ZEC, Doge coin chăm chỉ hằng ngày!

Mia. Bữa xui đánh futu. Bị nó sập 10k . cháy h mới làm lại
Đen thôi bác :))). Mé tối qua e long quả btc mà nó ỉa chảy may đặt stl cháy mất gần 1ku. Má nó chắc bỏ futu đợt này thật, từ đầu tháng tới giờ e cháy mấy k u rồi :)))

Đen thôi bác :))). Mé tối qua e long quả btc mà nó ỉa chảy may đặt stl cháy mất gần 1ku. Má nó chắc bỏ futu đợt này thật, từ đầu tháng tới giờ e cháy mấy k u rồi :)))
thì đó, mình mới quy ẩn về cheat zec , zen lại. 2-3 tháng ra hang lại :)) ráng trươc tết về bờ đã. qua tết mới tính tip. bữa cháy 3k, hope tết về dc 5k :))

tiền ref hơi " LỚN " nên mấy ảnh chưa có tiền trả ahu hu:popo_burn_joss_stick::popo_burn_joss_stick:. cuối tháng dự tính có 3.5 zec,maybe lần này dc 4 :))

Attachments

161.4 KB · Views: 87
Bác tích zec ghê thật :))). Flr thì còn chờ sản phẩm bác ạ, giờ nó chưa ra sản phẩm gì nên chưa bay nổi + cụ btc đang ỉa chảy thế này thì toang toác hết
thì mình đang học theo các cụ mà. về quy ẩn cheat coin. đợi a bit sau này ra sao rùi ra :)))

thì mình đang học theo các cụ mà. về quy ẩn cheat coin. đợi a bit sau này ra sao rùi ra :)))
Bác chăm cheat chứ e lười lắm. Tham gia mấy cái airdop với mấy cái claim này cho vui chứ thật ra bảo kiếm cũng chả dc mấy :)))

thì đó, trc mình tính cheat. hên 5 ref eo bị quét :)). matic nay ăn gi mà bay vl
lunar e lười cheat nên bỏ. Con matic sang năm pumb mạnh vì giờ nhiều game đang phát triển dựa theo mạng polygon thêm cái có cầu nối với các chain khác nữa thì còn bay nữa :)))

lunar e lười cheat nên bỏ. Con matic sang năm pumb mạnh vì giờ nhiều game đang phát triển dựa theo mạng polygon thêm cái có cầu nối với các chain khác nữa thì còn bay nữa :)))
đang hope zec cuối tháng lên dc 4-5 zec. rút 1 ít xài. còn lại hold + mua thêm ít flr :)). mia quỷ pipe acc f0 + f1 ref ăn hơn 0.06 -0.1 chưa chịu pay tiền ref

đang hope zec cuối tháng lên dc 4-5 zec. rút 1 ít xài. còn lại hold + mua thêm ít flr :)). mia quỷ pipe acc f0 + f1 ref ăn hơn 0.06 -0.1 chưa chịu pay tiền ref
Giờ có ôm thì e đợi matic dump thì e ôm matic chứ ZEC giờ e k ôm nữa vì giá nó căng rồi. Matic nó đang làm mới lại theo trend play 2 earn với web 3 nên sang năm dự kiến pumb mạnh lắm bác :))

Giờ có ôm thì e đợi matic dump thì e ôm matic chứ ZEC giờ e k ôm nữa vì giá nó căng rồi. Matic nó đang làm mới lại theo trend play 2 earn với web 3 nên sang năm dự kiến pumb mạnh lắm bác :))
Thì zec mình kiếm mà . nếu con pipe pay 2 acc ref lớn. Thì plan trc tết có 10 zec :))). Tính vô mấy site kim gas matic cheat mà cheat cũng phê sm. Ráng trc tết kim nhẹ 2k xài 😅😅

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week