Ask Nguy cơ nào bị phát hiện?!!

biboct123

Banned
Reactions
45
MR
0.000
Như tít, em thắc mắc là có phải quá trình mình đăng nhập site làm offer để làm thì thông tin của mình (ip..) được lưu ngay lúc đấy tại site hay không? và lúc pay thì site nó chỉ cần xem cái thông tin đã lưu đó thôi đúng không? hay lúc pay nó check lại phát nữa? em chỉ sợ nó lần ra đầu mối thật. P/S: Newbie các bác chém nhẹ ạ!

đọc 2 lần mà cũng chẳng hiểu cậu nói gì

Theo mình nó có thể check bằng thủ công hoặc có cả robot check tự động và cũng tự động banned acc luôn.

tốt nhất cứ face rồi mới làm rèn thành thói quen luôn đi khỏi bận tâm đến nữa :binhsua50:

tức là khi nhận được điểm vào account là coi như thành công đúng không ạ? em hỏi lun là làm offer thì các site thường có 1 mức min pay, vậy nên làm site min pay thấp hay cao thì an toàn hả các bác? hay làm site pay daily (em không chắc có loại này)??!1 cái quan trọng nữa là Payment lúc nó pay nó phát hiện ra paypal hay credit của mình từ Việt Nam thì sao ạ?!

Fake ip = AOL có làm được không mấy bác?? fake được thì khó mà duy trì 1 ip cho mỗi lần đăng nhập bất kể fake = gì (em search thấy vậy), vậy cứ mỗi lần mình đăng nhập site để làm lại dùng 1 ip khác nhau (vẫn là ip US) thì nó có nghi rồi ban không ạ??!!

vẫn ko hiểu ý thớt là gj nữa

Fake ip = AOL có làm được không mấy bác?? fake được thì khó mà duy trì 1 ip cho mỗi lần đăng nhập bất kể fake = gì (em search thấy vậy), vậy cứ mỗi lần mình đăng nhập site để làm lại dùng 1 ip khác nhau (vẫn là ip US) thì nó có nghi rồi ban không ạ??!!
Đầu tư gói sock mà làm bạn à. Cho đáng cái công sức bỏ ra cày cuốc :D

em nghe nói sock vẫn die mà bác?? mà mình chiến site lâu dài thì cứ vài bữa đăng nhập = sock mới thì nó có phát hiện không bác??

- - - Updated - - -

Đầu tư gói sock mà làm bạn à. Cho đáng cái công sức bỏ ra cày cuốc :D
tức là AOL hoàn toàn không làm đc hay làm nhưng không an toàn hả bác??

Nhầm ... reg net thì nên reg NOn us ấy tránh cái thuế 35% ,
chã biết bạn làm net hay là làm site GPT nửa .
Nếu làm site gpt thì tốt nhất làm site VN ... tránh cái site nước ngoài ra . Như thế làm nhiều $ hơn mặt dù rate mấy site us cao , Vì tốn thời gian lựa sock , proxstop , chờ offer lead để withdraw , paypal v.v...

Last edited by a moderator:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom