Help Nguy hiểm xung quanh việc tuyển Ref Zeek Rewards

Status
Not open for further replies.

hoangdouis12

Kindness
Reactions
1,644
MR
0.083
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
[/COLOR]

Phát biểu vô tội vạ Biết cái đếch gì![/QUOTE]

vay ông cứ phang hết chi mình, có bao nhiu cứ phang. Cái này ko hơp với ng này nhưng là hợp với ng khác.
Ông ko thích nhưng ng khác thích, ko lẽ o có quyền cấm.

---------- Post added at 09:29 AM ---------- Previous post was at 09:28 AM ----------

[/COLOR]

Phát biểu vô tội vạ Biết cái đếch gì!

vay ông cứ phang hết cho mình, có bao nhiu cứ phang. Cái này ko hơp với ng này nhưng là hợp với ng khác.
Ông ko thích nhưng ng khác thích, ko lẽ o có quyền cấm.[/QUOTE]

asus

Junior
Reactions
250
MR
0.000
Lót Dép đợi bác í pay về được không hay là bị BAND.:D

Thiên cơ bất khả lộ! Đành ngóng trong hồi hộp vậy!
từ hôm nay cho đến đợt Pay 12/3/2012

Được thì ăn cả - Ngã về không

Last edited by a moderator:
Đúng là những con rắn độc!

"Anh em hãy sống tiết độ và tỉnh thức, vì ma quỷ, kẻ thù địch của anh em, như sư tử gầm thét, rảo quanh tìm mồi cắn xé. Anh em hãy đứng vững trong đức tin mà chống cự " (I Pri-e-rơ 5:8-9).

zennithsz

Newbie
Reactions
215
MR
0.000
Bó tay các anh đâm cc nhưng mà cũng phải nói các anh hơi bị ngu cứ tối ngày thích cheat thì chẳng bao giờ khá đc đâu nếu có ăn thì ăn ở nước ngoài đừng có chơi người VN chứ vậy mới có tình thần yêu nước. Hy vọng chủ thớt đc pay :binhsua95:

longmichinh

Hero
Verified
Reactions
437
MR
0.008
Chat with me via Skype
có 1000$ khện nhỉ ;))
ban thì thôi đằng nào chả tiền bẩn,chẳng may nó lại về được hàng thì lại chả vác thằng đâm cc lên đầu :-" (cơ mà ca này khó sống).có cả UG vào cuộc thì xong cmn phim rồi =))

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001

"Anh em hãy sống tiết độ và tỉnh thức, vì ma quỷ, kẻ thù địch của anh em, như sư tử gầm thét, rảo quanh tìm mồi cắn xé. Anh em hãy đứng vững trong đức tin mà chống cự " (I Pri-e-rơ 5:8-9).
não à :binhsua94:

---------- Post added at 10:34 AM ---------- Previous post was at 10:33 AM ----------

có 1000$ khện nhỉ ;))
ban thì thôi đằng nào chả tiền bẩn,chẳng may nó lại về được hàng thì lại chả vác thằng đâm cc lên đầu :-" (cơ mà ca này khó sống).có cả UG vào cuộc thì xong cmn phim rồi =))

ug vào từ mấy tháng trước rồi bờ rào :binhsua76:

Bó tay các anh đâm cc nhưng mà cũng phải nói các anh hơi bị ngu cứ tối ngày thích cheat thì chẳng bao giờ khá đc đâu nếu có ăn thì ăn ở nước ngoài đừng có chơi người VN chứ vậy mới có tình thần yêu nước. Hy vọng chủ thớt đc pay :binhsua95:
Chắc có thù oán gì thì mới chơi nhau chứ bình thường thì ai chơi làm gì bác.:D

PROHacker1804

Senior
Reactions
111
MR
0.001

Ối vãi, mang cả văn chương vào nữa chứ
mà ref xài *** thì mình bị ban à, sao vô lý vậy :(, tụi ref làm cái gì thì làm liên quan chi đến mình mà mình bị ban

huylonely

Senior
Reactions
331
MR
0.050
Chat with me via Skype
Ối vãi, mang cả văn chương vào nữa chứ
mà ref xài *** thì mình bị ban à, sao vô lý vậy :(, tụi ref làm cái gì thì làm liên quan chi đến mình mà mình bị ban
Sao không ban chú, tụi ref nó tự ref cho nó rùi sao? Ko lẽ tìm 100 ref ban biết chừng nào, ban id chủ chắc cú ^^!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,984
176,457
Latest member
Interplug1

Most viewed of week

Most discussed of week