nh0knhut ~~>scammer thách thức mọi scammer

Cán bộ ăn lương nhà nước mà đứng nhìn hả :m040:
mình đâu phải cán bộ đâu.Mình vẫn đang là sinh viên mà.CHứ ký đó ko phải sđt của mình mà là đường dây nóng của C15

Thằng này phải gọi là Pờ rồ của Pờ rồ.Hơn năm nay nó vẫn làm ăn khấm khá.Kiếp sống nhục như dog - để người ta chửi rủi mà không biết nhục :(
Chỉ cần có tiền thì con người ta có thể chịu được nhục hơn thế :binhsua112:

Nó mà scam của thằng nào nua~ thì con nó, cháu nó, cả nhà cả họ nhà nó ra đuong` xe cán chết cả, cái loại vô giáo dục

chúc em nhóc nhục :
mau ăn chóng chết nhá :p

Dân chơi có đẳng cấp dân chơi
Scammer có đẳng cấp scammer

nh0knhut --> chỉ là 1 scammer màu mỡ gà đồng --> nhục cho dân scammer (có mấy $ cũng thề và scam)
Bác giáp biết scammer mà vẫn chuyển tiền vì đã biết scam và xem như mua lời thề của nó
Đúng là thề nhiều khi không xảy ra nhưng chỉ cần trúng 1/1000 lần thôi thì mấy bác sẽ hiểu như thế nào rồi.
Chia buồn cho anh giap vui, hôm nào vào chiến cờ tiếp :binhsua83:

Sau vụ nhatquangnguyen vẫn thấy nhocknhut này đi scam mà, bên mmo4you cũng có người tố cáo .Thừa tiền thì làm từ thiện đi sao bỏ ra test chuyện nhảm nhí vậy :m004:

thằng gà này khuyên nó mãi không được nó lại gạ lại mình vay 30 $ =)), mình cho nó rồi để làm gì, vừa cho nó 0,001 $ rồi =)). Anh em tổng hợp tool boom yahoo chết mẹ nó nào =))

biết các hình thức scam nhưng ranh giới bị scam và ko bị mong manh lắm. Mình còn chưa tìn mình có lương thiện hay ko mà làm sao tin người khác.

Các bác thông cảm cháu nó đứt dây thần kinh ở não rồi :m020:

Nhân quả là có thật , tuổi trẻ nông nỗi nó chắc chắn sẽ chịu quả báo thảm khốc :binhsua90:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,496
173,671
Latest member
cavoidelltin

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom