SCAM nh0x9teen bán acc rồi lại đổi pass

Status
Not open for further replies.
Vụ này khó, cứ từ từ nói chuyện lịch sự, chưa gì đã nóng máy. Hỏng hết việc đó :) không làm thì không sợ.

Không có bằng chứng thiết thực,chẳng nói nên đc gì, khó mà buộc tội đây :binhsua153:

nếu bạn chủ thread ko có thêm bằng chứng dự là bạn sẽ ăn ban vì tội vu khống, đáng lý phải để waiting tìm thêm chứng cứ, mà cái này bạn chơi thẳng reporf :binhsua149:

- - - Updated - - -

nhox9teen cũng nên nc bình tĩnh tí đi bạn

Mất hết mới report chứ ko report làm gì ?
Cứ đợi xem mấy ông exchange paxum vào post cái log lên là biết
Một cái nói láo :)) mất hết à thế đây là gì ?????

- - - Updated - - -

Đổi pass kìa, lêu lêu :)) giờ bảo là mất hết mới report. :)) Trời nóng thế này sao phải xoắn

- - - Updated - - -

Vụ này khó, cứ từ từ nói chuyện lịch sự, chưa gì đã nóng máy. Hỏng hết việc đó :) không làm thì không sợ.
Xem dùm em vài cái hình là biết ngay :)) Cây ngay ko sợ chết đứng. Tính dùm em luôn cái time bị đổi pass và time bán acc + time thanh toán paxum là như thế nào :)) có trùng không hay là qua ngày thứ 2 :))

Một cái nói láo :)) mất hết à thế đây là gì ?????

- - - Updated - - -

Đổi pass kìa, lêu lêu :)) giờ bảo là mất hết mới report. :)) Trời nóng thế này sao phải xoắn

- - - Updated - - -

Xem dùm em vài cái hình là biết ngay :)) Cây ngay ko sợ chết đứng. Tính dùm em luôn cái time bị đổi pass và time bán acc + time thanh toán paxum là như thế nào :)) có trùng không hay là qua ngày thứ 2 :))

nc vô tư teen vãi cả linh hồn=))

MOD, ADMIN. Em post đã xong hết hình. Em cũng chả rảnh đối chấp với thể loại ko chân này. Thể loại này em cho bọn gà ăn tuốt. Xem thử ko giải quyết được thì close giúp em. Trả lại dùm em cái thanh danh trong sạch. Còn nếu MOD thích tới cùng thì em tới cùng. Cùng lắm là 1 thèn ăn banned

- - - Updated - - -

nếu bạn chủ thread ko có thêm bằng chứng dự là bạn sẽ ăn ban vì tội vu khống, đáng lý phải để waiting tìm thêm chứng cứ, mà cái này bạn chơi thẳng reporf :binhsua149:

- - - Updated - - -

nhox9teen cũng nên nc bình tĩnh tí đi bạn
Nếu là bác, bác bình tĩnh nỗi không???

không đủ bằng chứng kết tội , bạn có thêm gì để đối chất không Appserv . tốt nhất mỗi người nhịn 1 chút.

Lần cuối nói với thread. Chú có thích thì bỏ qua chuyện này. MOD vào close topic. Kèm theo lời nói chứng minh với mọi người tôi không scam. Và mọi chuyện qua đi dễ dàng. Còn không thích thì mời chủ thread đưa ra dùm cái bằng chứng cụ thể hơn nhá. Đừng nó nói đâu đâu rồi lôi mấy ông exchange paxum vào đây. Tôi không có đủ thời gian vào việc nhảm nhí này với chú

- - - Updated - - -

không đủ bằng chứng kết tội , bạn có thêm gì để đối chất không Appserv . tốt nhất mỗi người nhịn 1 chút.
Anh cho time nhất định đi anh. Không = chứng close topic cho khỏe. Em ko có time ranh chấp vô cớ

hold đến sáng mai anh em đi ngủ mai báo mod box scam vào xử lý anh em giải tán thôi

exchanger đầu tiên đã lên tiếng.
Bạn check giùm mình mấy email đó luôn đc không
mấy mail đó đã add trong paxum chỉ cần các exchange giúp là sẽ rõ

Đã xem loạt mail trên thực tình thì tớ add hot mail và đưa cho khách 1 dải luôn ko có gmail nên không có nhận đám kia nhé.

edit lại. Lí do : cậu rainbow_forlove_21 đã thanh toán.

Last edited by a moderator:

cậu nhiều tiền nhỉ thế sao còn bùng tiền vps của mình :( cậu còn để ẩn yahoo với mình luôn. Để post ảnh

Trùi để nữa tháng mới up lên chết vài mem rùi.....

chìm xuồng vụ này rồi ah ! làm cho ra lẽ đi chứ @@

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,461
173,626
Latest member
33winphotovn